Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านบวชวัดไหนครับ อยู่กรุงเทพหรือเปล่า จะได้ไปใส่บาตร ถ้าไปได้ ไม่ไกลมาก เด็กอยู่ครับ

Comment

• ขอขยับบ้างนะครับ

Comment

• Originally posted by suphanutju View Post
        ท่านบวชวัดไหนครับ อยู่กรุงเทพหรือเปล่า จะได้ไปใส่บาตร ถ้าไปได้ ไม่ไกลมาก เด็กอยู่ครับ
        วัดปุรณาวาส จ่ะโยม
        อาตมาบิณทุกเช้า ตรงหน้าม.มหิดล

Comment

• โมทนาสาธุครับท่านประธาน

Comment

• ผมว่า เพื่อนๆๆในโซน ที่อยู่ กทม. จะแวะ ไปเยี่ยมหลวงพี่ ทีวัด ถวาย บุหรี่ เอ้ยไม่ใช่ ถวาย นมกล่อง ก็ดูอบอุ่นดีนะครับ 555+

ส่วนผม อยู่คนละภาคกันคลับไกล โพ้นไม่งั้นจัดแระ แหะๆๆๆ

Comment

• ตอนนี้ OC แล้วเปิดมา hdd ตัวที่2จะมองไม่เห็น แก้ยังไงอะครับ

Comment

• โมทนาสาธุ

Comment

• แวะมาดู แบบ งง งง

Comment

• Originally posted by wonderoops View Post
                    จริงครับผมพึ่งบวชได้วันสองวัน
                    ไม่อยากใช้คำทางสงฆ์เดียวจะเป็นปัญหาตอนคุยหนะครับ
                    แต่ยังสามารถตอบปัญหาอะไรได้เหมือนเดิมจะพยายามเข้ามาแต่ไม่บ่อยแล้ว
                    อาจจะอัพเดทให้หลัง 2 3 ทุ่ม ละกันนะครับ
                    โอ้วววต้องขออภัยครับพอดีไม่ทราบว่าหลวงพี่บวชอยู่ (ขอบคุณครับหลวงพี่ ๆๆ )
                    Last edited by surasak5; 10 May 2013, 08:55:40.

Comment

• อรุณสวัสดิ์

Comment

• อนุโมทนา นมัสการ ครับ

Comment

• ลังเลครับสอบถามนิดนึง

ผมใช้ a8 5600k กับ corsair dominator 4*2 bus 1600

จะเปลี่ยนเป็น a10 5800k หรือเปลี่ยน ram เป็น g.skill sniper 4*2 bus 2133
                          อย่างไหนจะคุ้มกว่ากันครับ

Comment

• โดยรวมไม่เกิน5-10%
                            ไปเล่นบัสแรม2133 กับหาซิ้งดีๆ ลากA8 ไป 4.2 gpu clock 1013+
                            ก้แรงละครับผมไม่ต้องไปเปลี่ยน cpu ถ้าเปลี่ยนรอ 6800 ดีกว่า

Comment

• Originally posted by destinyair View Post
                              ลังเลครับสอบถามนิดนึง

ผมใช้ a8 5600k กับ corsair dominator 4*2 bus 1600

จะเปลี่ยนเป็น a10 5800k หรือเปลี่ยน ram เป็น g.skill sniper 4*2 bus 2133
                              อย่างไหนจะคุ้มกว่ากันครับ
                              A8 ไป A10 ชั่วโมงนี้ผมว่าไม่คุ้ม แต่ถ้าจะอัพแรม ดูบอร์ดก่อนว่ารองรับไหม สรุปแนะนำให้อัพแรมอย่างเดียวคับ

เพราะใช้อยู่ ram อัพ 2133-2400 Clock GPU 950 แค่นี้ก้อเหลือๆและ เล่นเกมออนไลน์เกมกล่องสบายๆ

Comment

• จะว่าไป A8 GPU clock เดิมๆก็ไม่ได้น่าเกลียดอะไรนา
                                ผมก็เล่น PSX2 1600*900, PES2013 1080p ปรับกลางก็โอเคเล่นได้สนุก

Comment

Working...
                                X