Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• a10 6800k กับ fx 6300 ตัวไหนแรงกว่ากันครับ ว่าจะย้ายมาเล่น apu ล้ะครับ

Comment

• ต้องปรับแรมออนบอร์ดให้เท่ากับการ์ดจอถึงจะ dual กันครับ งงๆดี อิอิ

A10-5700+hd 7750+F2A85XM-D3H ครับ
      Last edited by iluprs; 21 Aug 2013, 10:51:09.

Comment

• ตกลง crossfire กับ 7770 ได้ด้วยอย่างนี้ก็เทพเลย ใช้MBอะไรครับ

Comment

• จะซื้อ A8 6600K เลือก mainbord ไหนดีครับ
          GA-F2A85XM-D3H
          GA-F2A85XM-HD3
          ASRock FM2A85X Extreme4
          เอาดูหนัง hd เล่นเกม street fighter 4 ,Resident evill 6 พอไหวหรือเปล่า

ช่วแนะนำด้วยครับ

Comment

• Originally posted by suphanutju View Post
            ได้หมดฮะ ขอไม่เกิน ขอพอเล่น HoN ได้ ราคาขอให้ถูกที่สุด HoN Dota 2 Low ก็ได้ ดูหนังได้ พอ
            12,13 K โอเคบ่

Comment

• ฝากโน้ตบุค สักตัวครับ http://www.overclockzone.com/forums/...B8%B1%E0%B8%9A

Comment

• Originally posted by yoyoos View Post

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ กำลังคำทางไปBUS 2133
                รบกวนขอถามคำว่า CPU FSB ทำไมถึงวิ่งไม่เต็ม
                APU FSB = 100 ครับ วิ่งที่ 99.8 ผมว่ามันก็เต็มแล้วนะครับ

Originally posted by yoyoos View Post
                ตกลง crossfire กับ 7770 ได้ด้วยอย่างนี้ก็เทพเลย ใช้MBอะไรครับ
                เขาใช้ 7750 dual graphic กับ 7660D น่ะครับ 7770 รู้สึกว่าจะ Dual graphic ไม่ได้

Comment

• ขอบคุงครับ เข้ามาอ่านในนี้ ให้ความรู้มากเลยครับ
                  ในส่วนของRamผมนั้นจะไปวิ่งที่2133จะพอไหวไหมครับ

Comment

• เอามาให้ลองดูกันจากเว็บเพื่อนบ้าน เขาเอา A10 6800K มาเทียบกับ Core i7 4770K วัดกันแบบใช้การ์ดจอบน CPU กันเลย

http://www.vmodtech.com/th/article/a...rison/page/all

Comment

• Originally posted by sarun.n1 View Post
                      เอามาให้ลองดูกันจากเว็บเพื่อนบ้าน เขาเอา A10 6800K มาเทียบกับ Core i7 4770K วัดกันแบบใช้การ์ดจอบน CPU กันเลย

http://www.vmodtech.com/th/article/a...rison/page/all
                      เทสนี้ชมนานแล้วครับ ขอบคุณสำหรับประโยชน์ครับ

Comment

• Originally posted by wonderoops View Post
                        เทสนี้ชมนานแล้วครับ ขอบคุณสำหรับประโยชน์ครับ
                        เดี๋ยวขอมาเข้าคลับด้วยคนครับ ฝากเนื้อฝากตัว รบกวนให้คำแนะนำผมด้วยนะครับ ^^

Comment

• Originally posted by yoyoos View Post
                          ขอบคุงครับ เข้ามาอ่านในนี้ ให้ความรู้มากเลยครับ
                          ในส่วนของRamผมนั้นจะไปวิ่งที่2133จะพอไหวไหมครับ
                          ขึ้นอยู่กับแรมที่ใช้ครับ
                          ถ้าแรมดีๆก็ไปได้สบายๆ FM2 จะได้ราวๆเกือบ 2400 ทุกตัว (แบบเล่นได้จริง ไม่ใช่แค่เทสผ่าน)

ป.ล.เพิ่งเห็น คนแปดริ้วเหมือนกันนิ

Comment

• มีใครอยากปล่อย A8-5600K , A8-6600K , A10-5800K บอกผมได้นะครับ ขอรับของเองใน กทม.ครับ

เมนบอร์ดก็รับนะครับ แต่ขอเป็นตัวนี้ ASRock FM2A85X Extreme6 ครับ ^^

Comment

• ไปงานวิทย์ไบเทคมาเหมือนกันแต่ทำไมเราไม่เห็นเจอ Duronเลยยยยยยยยยยยยย

Comment

• Originally posted by W2E View Post
                                มีใครอยากปล่อย A8-5600K , A8-6600K , A10-5800K บอกผมได้นะครับ ขอรับของเองใน กทม.ครับ

เมนบอร์ดก็รับนะครับ แต่ขอเป็นตัวนี้ ASRock FM2A85X Extreme6 ครับ ^^
                                ผมมีแพ๊คคู่เลย A8 5600K+FM2A85X EX6 5700THB สนซิบบอกมานะครับ อิอิ ของอยู่ปากน้ำ สมุทรปราการ

Comment

Working...
                                X