Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หลังจากใช้มานานไม่เคยลองกดปุ่ม OC Genie ซักที กดแล้วแรงใช้ได้เลยทีเดียว

Comment

• Originally posted by culcul View Post
      หลังจากใช้มานานไม่เคยลองกดปุ่ม OC Genie ซักที กดแล้วแรงใช้ได้เลยทีเดียว

โหมดนี้มันเป็นโหมดocแบบautoเลยใช่มั้ยครับไม่ต้องปรับแต่งอะไรเพิ่ม? กดแล้วไปเลยเล่นเลย?

Comment

• Originally posted by pete_so_za View Post
        โหมดนี้มันเป็นโหมดocแบบautoเลยใช่มั้ยครับไม่ต้องปรับแต่งอะไรเพิ่ม? กดแล้วไปเลยเล่นเลย?
        yes

Comment

• ขออภัยพิมพ์ ผิดเยอะนะครับผมแก้ที่โพสให้แล้ว ครับผม อ่านดูใหม่ขออภัยจริงๆๆครับ

Comment

• คาวาริ 906 ขา fm2+
            แต่บอร์ด FM2 มี 904 ขาครับผม
            Last edited by micronz; 25 Aug 2013, 02:00:48.

Comment

• Originally posted by micronz View Post
              คาวาริ 906 ขา fm2+
              แต่บอร์ด FM2 มี 904 ขาครับผม
              แล้วผมได้ไปต่อมั้ยกับ gen2.5 ที่เพิ่งถอยมาประมาณ2เดือนกับเจ้าริชแลนด์?

Comment

• ขอลอกconfig A10-5800K + ASROCK F2A85X EXTREME4-M @Air หน่อยฮ่ะ OC แล้วไม่นิ่งเลย -0-

Comment

• Originally posted by mafiaking View Post
                  ขอลอกconfig A10-5800K + ASROCK F2A85X EXTREME4-M @Air หน่อยฮ่ะ OC แล้วไม่นิ่งเลย -0-
                  ผมใช้อยู่ แต่ยังลากไปแบบขำๆ เดี๋ยวไปเซฟให้ครับ

Comment

• Originally posted by wonderoops View Post
                    ถ้าน้องๆ 7750อาจเป็นไปได้
                    หรือจะมีเซอร์ไพร์อิอิไม่บอกไว้รู้กันเอง

ส่วน 6core 40% เป็นไปได้นะ
                    แต่ที่รู้ๆ อาจจะ cfข้ามรุ่นเลยก็เป็นด้ายยยย
                    ผมหวังให้ 4core แต่การ์ดจอแรงๆมากกว่า จี้ตูด7770เลยก็ดี

เพราะตอนนั้น 7770 อาจจะเอาเกมใหม่ๆไม่ไหวแล้ว

Comment

• A8-5600K ของผมทำไมไม่ร้อนจังดูในไบออสมันขึ้นถึง 68 องศาเลยแค่เปิดเฉยๆซึ้งเดิมไม่ได้ OC แต่พอใช้โปรแกรม coretemp เช็คดูดันร้อนน้อยกว่าแค่ประมาณ 30 องศาเองหรือว่าเมนบอร์ดรวนนะ Gigabyte FM2A85XM

Comment

• Originally posted by SVOA View Post
                        A8-5600K ของผมทำไมไม่ร้อนจังดูในไบออสมันขึ้นถึง 68 องศาเลยแค่เปิดเฉยๆซึ้งเดิมไม่ได้ OC แต่พอใช้โปรแกรม coretemp เช็คดูดันร้อนน้อยกว่าแค่ประมาณ 30 องศาเองหรือว่าเมนบอร์ดรวนนะ Gigabyte FM2A85XM
                        โถ ธรรมดาครับแค่68เองงงงงงคนอื่นเล่นยัดกันไปเกือบ100ยังว่าเย็น ฮ่วยยยยยยย

Comment

• ASROCK F2A85X EXTREME4-M มัน capture ใน bios ยังไงหว่า

Comment

• Originally posted by tazmako View Post
                            ASROCK F2A85X EXTREME4-M มัน capture ใน bios ยังไงหว่า
                            เสียบ USB แล้วกด F12 ครับ

Comment

• 100mhz*42 @1.356v ไรเนี่ย
                              nb 2200 @1.35v

ลองดูนิ่งสุดไฟน้อยสุดผมใช้

Comment

• กดแล้วมันบอก can't create file สลับช่อง usb แล้วก็ไม่ได้

เลยใช้ tab ถ่าย ภาพไม่ชัดอย่างแรง

ผมใช้บัส 106ครับ ยังไม่ได้นั่งไล่ไฟให้ต่ำกว่านี้ ช่วงนี้ไม่อยู่บ้าน

อันนี้เปิด 24/7 อยู่ไม่มีปัญหาอะไร กับ sink CM Tx3

Comment

Working...
                                X