Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by RunRa View Post
    กิ็กกาบ๋วย ความหรู

ท่านรันราใจเดียวกันเลยตัวนี้สีโหดนะผมว่าชอบมากกกก

Comment

• Originally posted by culcul View Post
      มาและตัวแรง

[ATTACH=CONFIG]2437242[/ATTACH]
      2600ชัวครับบอร์ดนี้ ไม่ต้องเสี่ยงOCให้ยุ่งยาก ><
      เสียตังอีกแล้วแน่เลยฮือออออออ

Comment

• สาธุ เจนนี้ ขอ 6 คอร์ เหมือนที่แพลมๆๆไว้

แถมฟลุค ปล่อย 8 หัว ย้ายบ้าน FX มาลงที่นี่เลย จบ ข่าว เมนบอร์ด Fx หายากกันไป

Comment

• Originally posted by culcul View Post
          มาและตัวแรง

[ATTACH=CONFIG]2437242[/ATTACH]
          ชอบจังครับ อยากให้เพิ่มเฟสภาคจ่ายไฟให้ IMC มากกว่านี้หน่อย จะได้ไปได้ง่ายๆ ^^

Originally posted by RunRa View Post
          กิ็กกาบ๋วย ความหรู

ตัวนี้สวยจับใจเลยเหมือนกัน

Originally posted by micronz View Post
          สาธุ เจนนี้ ขอ 6 คอร์ เหมือนที่แพลมๆๆไว้

แถมฟลุค ปล่อย 8 หัว ย้ายบ้าน FX มาลงที่นี่เลย จบ ข่าว เมนบอร์ด Fx หายากกันไป
          ถ้าเป็นอย่างนั้นได้ก็จะดีมากเลยครับ ตอนนี้ชักติดใจกราฟฟิคออน CPU ของ AMD แล้ว เล่น Tomb Raider 2013 ปรับ normal ส่วน AA นี่จัดเต็มยังลื่นๆเลยครับ ^^
          Last edited by Wa2Extra; 29 Aug 2013, 03:31:50.

Comment

• ก็ไม่เข้าใจทำไมถึงโดนด่ากาก ทั้งๆที่มันปรับได้ขนาดนี้นะ
            ส่วน iris hd5200 ราคาก็หูฉีกแรงกว่า apu ยอมรับเลย
            แต่ราคาเท่าตัวได้ครับ

Comment

• Originally posted by wonderoops View Post
              ก็ไม่เข้าใจทำไมถึงโดนด่ากาก ทั้งๆที่มันปรับได้ขนาดนี้นะ
              ส่วน iris hd5200 ราคาก็หูฉีกแรงกว่า apu ยอมรับเลย
              แต่ราคาเท่าตัวได้ครับ
              อันนี้บอกตามตรงเลยนะครับ บน Haswell ที่มี HD4600 ปรับได้แค่ Low และ AA ปรับแค่ FXAA ยังรู้สึกกระตุกเลยครับ ต่างกันอย่างเห็นได้ชัด แต่ก็ต้องบอกกันตามตรงนะครับ ว่างาน เรนเดอร์ แปลงไฟล์ นี่ก็สู้ของ Intel เค๊าไม่ได้เหมือนกันครับ ^^

ปล.แต่พูดถึงก็น่าลองเทียบดูเหมือนกันนะ เดี๋ยวลองเทียบแปลงไฟล์กับ I3-2100 ดูครับ 555+
              Last edited by Wa2Extra; 29 Aug 2013, 08:34:33.

Comment

• เดะบอร์ด FM2+ วางตลาดจะปล่อย FX กลับคลับแล้ว

Comment

• แหม่ เสียดายพลัง FX6300 เนอะ

Comment

• Originally posted by necrofearz View Post
                    แหม่ เสียดายพลัง FX6300 เนอะ
                    บ่งตรงยังเล่นไม่หมดเลย 6300 อุปกรณ์ไม่เอื้ออำนวย

Comment

• สอบถามผู้รู้หน่อยครับ
                      อยากเล่น APU บ้างอะครับ ระหว่าง A10 5800K // A10 6800K ตัวไหนน่าเล่นกว่ากันครับ
                      ผมว่าจะทำเป็น ITX อะครับ จะจับคู่กัน asrock fm2a85x-itx เเละอยากจะ CF ด้วยอะครับ
                      อยากจะ CF กับ 7770 อะครับ จะได้ไหมครับ
                      เเละจะเล่น RAM ไรดีครับ เลือกไม่ถูก
                      รบกวนผู้รู้ เเนะนำหน่อยครับ...
                      ขอบคุณครับ

Comment

• Originally posted by LnwClu3 View Post
                        สอบถามผู้รู้หน่อยครับ
                        อยากเล่น APU บ้างอะครับ ระหว่าง A10 5800K // A10 6800K ตัวไหนน่าเล่นกว่ากันครับ
                        ผมว่าจะทำเป็น ITX อะครับ จะจับคู่กัน asrock fm2a85x-itx เเละอยากจะ CF ด้วยอะครับ
                        อยากจะ CF กับ 7770 อะครับ จะได้ไหมครับ
                        เเละจะเล่น RAM ไรดีครับ เลือกไม่ถูก
                        รบกวนผู้รู้ เเนะนำหน่อยครับ...
                        ขอบคุณครับ
                        A10 6800K น่าเล่นกว่า แล้วก็ครอสไฟได้ 7750 ครับสูงสุด 7770 ไม่ได้

Comment

• Originally posted by LnwClu3 View Post
                          สอบถามผู้รู้หน่อยครับ
                          ขอบคุณครับ
                          แรม 4Gx2 บัส 1600-2000 พอ อะไรก็ได้ ^^

ปล.ว่าแต่รออีกซักหน่อยดีไหม บอร์ด FM2+ ใกล้วางตลาดแล้ว

Comment

• ขอบคุณผู้รู้ทุกท่านนะครับ ^^"

Comment

• บอร์ดกิ๊กFM2+เข้าไทยแล้วนะครับเตรียมจับจองกันได้ไม่นาน

Comment

• FM1

A4-3400

แรม 4g 2*2 1333

win7 64 pro

เล่น fifa online3กระตุก ช่วยทีครับ

Comment

Working...
                                X