Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• tawat_kun แทงยูเดะคืนนี้ลองอีกที

Comment

• Originally posted by babaza888 View Post
      tawat_kun แทงยูเดะคืนนี้ลองอีกที
      อย่าปาดผมนะ เดี๋ยวผมต้องลำบากมาลากแรมต่ออีก

Comment

• Originally posted by tawat_kun View Post
        อย่าปาดผมนะ เดี๋ยวผมต้องลำบากมาลากแรมต่ออีก

Comment

• Originally posted by babaza888 View Post
          ของผมจะอัดแรมต่อ

บัส 100
          ปรับ cpu ไว้ที่ 1.4500
          ์ฺNB Fre. 2200
          Cpu NB GFX 1.4000
          ตัวคูณแรม 2400 Cl 11-13-13-35-48 ไฟ 1.670

ปรากฎว่า ดันบัสจะไปต่อแล้วร่วงเลย เลยหยุดไว้ที่ บัส 2400 cl 10-11-11-31-48 2T ไฟ 1.670v.

ท่านใดมีวิีแนะนำวิจารย์ได้เลย ผมรับฟังได้

ขอแค่อย่าด่าไอเจี้ย ด่าไอสัสได้ ผมจะได้เลือกเป็นได้หลายๆตัวหน่อย
          ด่าไม่ได้หรอกครับ แบบนั้น โดน แบนโลด ห้ามพิมพ์ คำหยาบ
          แต่ที่จริง มอดไม่เห็นก้ไม่โดนพิพากษาครับ
          --------------------------------------
          มีอยู่คนนึงด่าแบบนี้ผม ต้องลากหัว มันแคปเจอร์ ทั้งหมด ลากไปให้ มอดที่โซน โมส แว้นเทด ให้พิพากษา
          กว่าจะประหารได้ก็ เกือบ 1 เดือนเรียบร้อย ไปแล้ว อิอิ
          เล่าให้ฟัง หนุกๆๆๆๆ

------------------------------
          ปล.
          กลับมา ocz ผมคึกมากมายไปช่วยจัด เสป้ค AMD โดนเจ้าที่ สาวก อีกค่ายทั้งด่า ทั้งเรียกพวก รุมกระทืบ กันดั้มสู้ตาย ครับ อิอิ 1 ต่อ 10 เลยขอบอก
          Last edited by micronz; 10 May 2013, 16:32:35.

Comment

• Originally posted by micronz View Post
            ด่าไม่ได้หรอกครับ แบบนั้น โดน แบนโลด ห้ามพิมพ์ คำหยาบ
            แต่ที่จริง มอดไม่เห็นก้ไม่โดนพิพากษาครับ
            --------------------------------------
            มีอยู่คนนึงด่าแบบนี้ผม ต้องลากหัว มันแคปเจอร์ ทั้งหมด ลากไปให้ มอดที่โซน โมส แว้นเทด ให้พิพากษา
            กว่าจะประหารได้ก็ เกือบ 1 เดือนเรียบร้อย ไปแล้ว อิอิ
            เล่าให้ฟัง หนุกๆๆๆๆ
            พิมพ์ให้เป็นมุขท่าน ไม่มีคนขำเลย

Comment

• นอนพึงตื่น อิอิ

Comment

พิมพ์ให้เป็นมุขท่าน ไม่มีคนขำเลย
                เอ้า งั้นผมขำให้ ก็ดร้าย 55555555555

อิอิ
                Last edited by micronz; 10 May 2013, 17:21:40.

Comment

• เริ่มลังเล กินมาม่าตอนกลางวันเพื่อนซื้อ 212x หรือว่า เอาแค่ tx3 evo ดี

Comment

• Originally posted by suphanutju View Post
                    เริ่มลังเล กินมาม่าตอนกลางวันเพื่อนซื้อ 212x หรือว่า เอาแค่ tx3 evo ดี
                    212x เถอะครับแล้วมารีวีวด้วย ผมก็กะลังมองๆอยู่หาดูรีวิวไม่ได้เบยยยย

Comment

• รอเดือนมิถุนา อิอิ

Comment

• ผมกำเงินไปเดินหาช่วงนั้นไม่มีเลยแม้แต่เงา ซื้ออย่างอื่นมาแล้วคงรออีกสักพัก รีวิวด้วยนะครับถ้าดียังไงเดี๋ยวไปซื้อมาดับร้อนหน่อย

Comment

• แง่มมม อยากได้พัดลม 212x

Comment

• ผมซื้อ A8 5600 , MB Gigabyte F2A75-M-HD2 มือสอง
                            จากในเว็บบอร์ดนี้ครับ http://www.overclockzone.com/forums/...-HIS-ICEQ-6670

ขอคำแนะนำครับว่า ถ้าจะเพิ่มการ์ดจอ 6670 1G DDR5 เพื่อที่จะต่อ HDMI ไปที่ TV
                            และเล่นเกมส์ด้วยการต่อ DVI จาก MB จะได้หรือไม่ครับ
                            และถ้าจะซื้อควรเลือกของอะไร และซื้อที่ไหนดีใน กท. ครับ

Comment

• Originally posted by puntee View Post
                              ผมซื้อ A8 5600 , MB Gigabyte F2A75-M-HD2 มือสอง
                              จากในเว็บบอร์ดนี้ครับ http://www.overclockzone.com/forums/...-HIS-ICEQ-6670

ขอคำแนะนำครับว่า ถ้าจะเพิ่มการ์ดจอ 6670 1G DDR5 เพื่อที่จะต่อ HDMI ไปที่ TV
                              และเล่นเกมส์ด้วยการต่อ DVI จาก MB จะได้หรือไม่ครับ
                              และถ้าจะซื้อควรเลือกของอะไร และซื้อที่ไหนดีใน กท. ครับ
                              ตัวนี้ผมใช้อยู่ แต่ว่าค่อนข้างงงกับความต้องการ
                              บอร์ดตัวนี้มีช่องให้ครบทั้ง 3 แบบเลยครับ และต่อพร้อมกันหมดได้เลย
                              แต่ต้องเพิ่ม shared memory ให้เป็นสัก 1 GB ครับ

Originally posted by tawat_kun View Post
                              เมื่อไอ้ตัวเล็กอยากลอง triple monitor eyefinity
                              ของไม่ครบ ไม่มีจอขนาดเดียวกัน 3 จอ แต่ว่ามันแจ่มจริงๆ
                              เอารูปเล็กๆนะครับ กดเพื่อให้ใหญ่

เมื่อคืนลองเล่น pes 2013 eyefinity 2 จอ ที่รีโซลูชั่น 3840x1080 ประกฏว่า เล่นแล้วมองเห็นแค่ 1920x1080 กลางๆระหว่างจอ ใครพอรู้ไหมครับว่าตั้งค่ายังไง
                              ผมลองตั้งค่าในเกมให้เป็น 3840x1080 ติ๊ก LB แล้ว ก็ยังไม่ไป หรือว่าเกมนี้ไม่ซัพพอร์ท eyefinity ครับ

Comment

• advice น่าจะมี

Comment

Working...
                                X