Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by TWK. View Post
    ลองทดสอบเทียบดูนะ
    ระหว่างไม่ oc กับ oc ว่าประสิทธิภาพต่างกันมั้ย (เดี๋ยวจะเป็นแบบ FM1 อีก)
    ไปลองทำมายังครับ... ไอ้นี่ยังดีกว่า เสียตังซื้อตัวอักษร K

Comment

• ไว้กลับบ้านไปจะลองไปนั่งปรับแรมมั่ง แรมตัวเดียวกันเลย แรมตัวนี้ผมว่ามันชอบไฟนะ อัดน้อยนี่ไม่ค่อยไป

Comment

• Originally posted by TWK. View Post
        ลองทดสอบเทียบดูนะ
        ระหว่างไม่ oc กับ oc ว่าประสิทธิภาพต่างกันมั้ย (เดี๋ยวจะเป็นแบบ FM1 อีก)
        ผมว่าต่างกันยุนะครับแต่ก็ยังดีกว่า CPU ที่ไม่มี K ลากได้นิดเดียวหรือไม่ก็ลากไม่ได้เลยอันนี้ดูเหมือนจะไม่ต่างจากเดิมมากกว่าครับ

Comment

• ขายๆๆๆๆๆๆ

http://www.overclockzone.com/forums/...ck-FM2A75M-ITX

Comment

• K15 เจน 2 แทบทุกแบบ ลากกระจาย น่ะ ถ้ามาในตระกูลแบบ unlock
            แอธล่อน 2 รหัส 7 นี่ผมไม่ทราบเรื่องล้อค มันนะ ที่แน่ๆๆ คล้อกไม่กล้วร้อน แถม โหดฮา ปาไป 7 GHZ รึเปล่าตามข่าวเนี่ย อันนี้ยิ่งไม่กราฟฟิกอีก
            ผมว่า ลากไปถึงไหนไม่รู้

Comment

• Originally posted by micronz View Post
              K15 เจน 2 แทบทุกแบบ ลากกระจาย น่ะ ถ้ามาในตระกูลแบบ unlock
              แอธล่อน 2 รหัส 7 นี่ผมไม่ทราบเรื่องล้อค มันนะ ที่แน่ๆๆ คล้อกไม่กล้วร้อน แถม โหดฮา ปาไป 7 GHZ รึเปล่าตามข่าวเนี่ย อันนี้ยิ่งไม่กราฟฟิกอีก
              ผมว่า ลากไปถึงไหนไม่รู้
              เสียดายผมไม่มี x4 750K งั้นจะรากไปตบกระโหลก CPU ตัวละ 3000 กว่าสักที

Comment

• Originally posted by babaza888 View Post
                เสียดายผมไม่มี x4 750K งั้นจะรากไปตบกระโหลก CPU ตัวละ 3000 กว่าสักที
                5555555+

Comment

• เทพสอง หัว พึ่งกลับมาเทพอีก ครั้ง
                  ใน สปริ้นเซล แบล้คลิสต์

แต่ CRYSIS 3 เหอๆๆๆๆๆ

เกมส์แดง ล่าสุดมีนะ แต่บักโหด เฟรมร่วงกระจาย ทั้ง ฟ้า ทั้งแดง หมายถึง ซีพียูนะ

Comment

• Originally posted by micronz View Post
                    เทพสอง หัว พึ่งกลับมาเทพอีก ครั้ง

เกมส์แดง ล่าสุดมีนะ แต่บักโหด เฟรมร่วงกระจาย ทั้ง ฟ้า ทั้งแดง หมายถึง ซีพียูนะ
                    ก็ว่าท่านพ่อบ้านหายไปไหน มาอยู่ห้องนี้นี่เอง

Comment

• ทำความคุ้นเคยไว้ อนาคต คลับ FX เฉา อาจย้าย มาอยู่คลับนี้หมด 555+
                      แต่ข่าวล่าสุด am3+ น่าจะยังอยุ่ครับ

Comment

ทำความคุ้นเคยไว้ อนาคต คลับ FX เฉา อาจย้าย มาอยู่คลับนี้หมด 555+
                        แต่ข่าวล่าสุด am3+ น่าจะยังอยุ่ครับ
                        ผมนึกว่าเงียบหาย แล้วจะไปรวมกับ FM2+ แล้วซะอีก ขอบคุณสำหรับขอรับท่าน ^^
                        Last edited by Processor; 31 Aug 2013, 17:12:25.

Comment

เทพสอง หัว พึ่งกลับมาเทพอีก ครั้ง

ล่าสุดลองเล่น Metro Last Light ของพี่เขียว ที่ว่าโหดมาก เปิด FXAA กับ A10-5800K ไม่มีการ์ดแยก ปรับ normal เล่นได้ลื่นๆเลยนะ ตัวเธอ

ปล.อุณภูมิกำลังเดือดเกือบได้เวลาสุกงอม ใกล้ถึงจุดแตกหัก อันนี้ก็เกมส์อีกเช่นกัน นะเออ

Comment

• Originally posted by pipingeng View Post
                            เสียบการ์ดอะไรเพิ่มไม่ได้เลย *-*

Comment

• มีใครพอจะหาลายแทง HD 7750 มือสองได้บ้าง

Comment

• พี่ๆครับตอนนี้ผมใช้ A10 5800k +แรม4*2 Bus 1866 ถ้าเปลี่ยนแรมเป็น4*2Bus2133 เอามาเล่นเกมส์ออนไล (cabal) จะต่างกันมากไหมครับคุ้มค่าป่าวครับหรือเอา1866 มาOverclockดีครับ

Comment

Working...
                                X