Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วางไว้ข้างนอกได้ครับ ฮะฮา

Comment

• Originally posted by chaiwat38 View Post
      สอบถามนิดๆ
      BitFenix Prodigy กับ Cooler master eilte120 สามารถใส่ H 1ooi ได้ไหมเอย แล้วมันจะมีปัญหาไหมเพราะเป็นเคสเล็ก
      ถ้าได้จะเปง Project เดือนหน้า(หาเรื่องเสียตัง)^ ^
      ปล.ถ้าท่านใดมีรีวิวหรือรูปภาพแปะให้ดูบ้าง
      Podigy ใส่ได้ CM 120 ไม่ได้ครับ

แต่มันจะอึกอักนะ Podigy อะครับ ทางที่ดี ฮาเรม เช็คก็สวยแล้ว

Last edited by Kolokoso_m; 1 Sep 2013, 16:20:33.

Comment

• Originally posted by suphanutju View Post
        วางไว้ข้างนอกได้ครับ ฮะฮา
        เอาh100iวางในเคสแล้วเอาบอร์ดเอาไว้ข้างนอกใช่มะ อิอิ

Comment

• สอบถามคับผม

1.บอร์ดตัวไหนของ apu ที่ราคาถูกที่สุดแล้ว CF7750 ได้คับ

2.อีกคำถามนะคับระหว่าง A8 กับ A10 มา CF7750 ต่างกันเยอะไหมคับคุณภาพเวลาใช้ในการเล่นเกม

Comment

• Originally posted by earkba View Post
            สอบถามคับผม

1.บอร์ดตัวไหนของ apu ที่ราคาถูกที่สุดแล้ว CF7750 ได้คับ

2.อีกคำถามนะคับระหว่าง A8 กับ A10 มา CF7750 ต่างกันเยอะไหมคับคุณภาพเวลาใช้ในการเล่นเกม
            ตอบข้อ 1 fm2a85x extreme4-m
            ตอบข้อ 2 ใช้งานจริงไม่แตกต่างกัน

Comment

• ขอถามหน่อยครับ คือผมพึ่งซื้อ a8 5600k มา ทีนี้ผมไปเซ็ตให้มันเเบ่ง ram ให้ตัวapu 512 แต่พอมาดูใน สรีนโซลูชั่นมันขึ้นแค่ 16mb เองอ่ะครับทำยังไงดีเล่นเกมไรไม่ได้เลย

Comment

• Originally posted by endlesstz View Post
                ขอถามหน่อยครับ คือผมพึ่งซื้อ a8 5600k มา ทีนี้ผมไปเซ็ตให้มันเเบ่ง ram ให้ตัวapu 512 แต่พอมาดูใน สรีนโซลูชั่นมันขึ้นแค่ 16mb เองอ่ะครับทำยังไงดีเล่นเกมไรไม่ได้เลย
                ไม่เข้าใจ ขอรูปได้ปะครับ

ปกติมันจะแชร์ 512 / 1 / 2 GB
                26MB คืออะไร

Comment

เนี้ยครับผมไปปรับใน bios ให้มันเเชร์เป็น 512 แล้วแต่ พอมากดดูมันขึ้นแค่นี้อ่า เเถมลงเกมไรก็ไม่ผ่านเพราะมันการ์ดจอขั้นต่ำไม่ผ่าน

Comment

• ไดรเวอยังไม่ลงเลย

Comment

• Originally posted by wonderoops View Post
                      ไดรเวอยังไม่ลงเลย
                      ปวดหมอง

Comment

• ปวดตับเบย

Comment

• รอดูราคา

GIG

ASUS

ASRock

Comment

• รอดูasrock เห็นว่ายัดopampมาให้ด้วย

Comment

• Originally posted by babaza888 View Post
                              กิ๊กกาไบ กับ ร็อค จัดเต็ม
                              ผมเด็ก GIGABYTE นะ อิอิ

Comment

• ตอนนี้ใช้อัสซุส มีแผนไปแอสหินปีหน้า อิอิ

Comment

Working...
                                X