Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by torakung55 View Post
    สัก 8000-9000 ^^
    ได้ของยัง ตุ้กตุ่น คำถามท่านเรือ่งบอร์ดตอบไม่ถุกเลย ฝากท่าน บาซาบ้าละกันผมไม่ถนัดบอร์ด เอพียูครับ
    Originally posted by tawat_kun View Post
    คลับไม่อัพเดทนาน
    ตอนนี้ใครอยากได้แรมจัดก่อนแพงขึ้นอีกนะครับ
    ข่าวอยู่ในห้องเมมโมรี่

โชคดีผมมีแรมแรงเก็บไว้สำรองแล้ว 1 คู่
    พ่อบ้านไปฝึกงานกันเงียบเบย ไว้ผมมีข่าวค่อยมาอัพเดทให้คลับนี้บ้างครับ ที่จิงสินค้ามันมีเยอะกว่า สาย FX อีกถ้าจะเจาะกัน
    ก็พอมีเรือ่งให้คุยเยอะ

Comment

• กำลังจะมาแล้ว

Comment

• เยร้ๆๆๆๆๆๆ

Comment

• สวยๆ

Comment

• ผมเอา 7750 เพราะไม่ต้องใช้ไฟเลี้ยง

Comment

• มือใหม่หัด OC APU ครับ แนะนำหน่อยว่าลดอะไร เพิ่มอะไรอีก ขอแบบไม่ต้องสูงมากแต่นิ่งๆ

Comment

• http://www.overclockzone.com/forums/...1#post54556798

ขอฝากหน่อยคับ สำหรับท่านที่ต้องการหา
                A10 5800K อายุ4 วัน
                Last edited by chaiwat38; 7 Sep 2013, 13:00:27.

Comment

• 2,750 รวมส่ง EMS 7750 iceq อายุ 3 เดือน มีใบเสร็จครบ ประกัน Sterk

http://www.overclockzone.com/forums/...%E0%B8%81-7790

Comment

• a10 6700T มีที่ไหนขายบ้างเอยตอนนี้ สนใจ
                    ปล. amazon.jp.เห้นมีขายแล้ว 17979Yen = 5850.- รวมค่าส่ง(ในประเทศ) มันไม่ส่งไทยO_o
                    เห้นแวปๆจะมี a8 6500T(มั่งนะจำไม่ได้แระ)

Comment

• asrock failตรงสีนี่แหละครับบ่องตงอยากเปลี่ยนไปจับ gig a88x up4 สวยมากๆสีแดงโหด

Comment

• ผมกะจะซื้อ A10 6800k มาใช้เล่น FF14 ใครเล่นอยู่บ้างครับ เล่นได้ไหลลื่นดีมั้ยครับ
                        แล้วถ้า ผมเอา A10-6800kมาCF HD7750 จะได้ประสิทธิภาพประมาณไหนครับ ^^

Comment

• Originally posted by wolffbbna View Post
                          ผมกะจะซื้อ A10 6800k มาใช้เล่น FF14 ใครเล่นอยู่บ้างครับ เล่นได้ไหลลื่นดีมั้ยครับ
                          แล้วถ้า ผมเอา A10-6800kมาCF HD7750 จะได้ประสิทธิภาพประมาณไหนครับ ^^
                          7770

Comment

• สอบถามเรื่อง ff14 ต่อเลยละกัน
                            a8 5600k
                            a8 6600k
                            a10 5800k
                            a10 6800k
                            a10 6700T<---อันนี้สั่งเพื่อนที่อยู่ญี่ปุ่นส่งกลับมาให้อยู่

อันไหนเล่น ff14 ลื่นๆบ้างคับ ไม่ต้องปรับระดับ full เอาแค่เล่นได้ลื่นๆไหลๆ

Comment

• ทุกตัว ถ้าปรับ Low หมด

Comment

• Originally posted by chaiwat38 View Post
                                สอบถามเรื่อง ff14 ต่อเลยละกัน
                                a8 5600k
                                a8 6600k
                                a10 5800k
                                a10 6800k
                                a10 6700T<---อันนี้สั่งเพื่อนที่อยู่ญี่ปุ่นส่งกลับมาให้อยู่

อันไหนเล่น ff14 ลื่นๆบ้างคับ ไม่ต้องปรับระดับ full เอาแค่เล่นได้ลื่นๆไหลๆ

คงต้อง 6600K-6800K + 7750 หละครับ ไม่งั้นเวลาเจอเอฟเฟคเยอะๆไม่น่ารอด

Comment

Working...
                                X