Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมว่าอีกไม่นาน ...

Comment

• สงสัยครับ ระหว่าง
      A6-6400k + HD 7770
      กับ
      A6-6400k + HD 7750 (Dual Graphic)

สองแบบนี้อันไหนเล่นเกมส์เน้นกราฟฟิกดีกว่ากันครับ ?

Comment

• Originally posted by kongza555 View Post
        สงสัยครับ ระหว่าง
        A6-6400k + HD 7770
        กับ
        A6-6400k + HD 7750 (Dual Graphic)

สองแบบนี้อันไหนเล่นเกมส์เน้นกราฟฟิกดีกว่ากันครับ ?
        FX4100 + HD7770 ดีกว่าเยอาะครับ งบพอกัน

ป.ล. A6 + 7750 dual ไม่ได้นะ

Comment

• กำลังจะได้ 7750 จากท่าน babaza888 เหลือรอบอร์ดเคลมมา ตอนนี้ใช้ X3 445 กะออนบอร์ด HD4200 เหอะๆ หงุดหงิด 555

Comment

• Originally posted by vader007 View Post
            กำลังจะได้ 7750 จากท่าน babaza888 เหลือรอบอร์ดเคลมมา ตอนนี้ใช้ X3 445 กะออนบอร์ด HD4200 เหอะๆ หงุดหงิด 555

Comment

• biostar a88w เมื่อวานผมงงมากไปดูมา เขาใช้ 750k เปิดกับ 88w โดยที่ไม่เสียบการ์ดจอ มันเล่นได้เปิดติด บร้ะ งง แต่คุณภาพนั้นไม่เทียบเท่าพวก apu นะ แล้ว fm2a85x extreme6 ของผมมมันจะเปิดได้ไหม 750k ต้องลอง

Comment

• อยากได้ 7750 มา cf เหมือนกัน (เริ่มเกิดกิเลส 555) แต่แค่จัดคอมมา คุณภรรยา ก็ระเบิดลงไปรอบและ ดีว่าเอาตัวรอดมาได้ เหอะๆ

Comment

• Originally posted by Sa_BoO View Post
                  อยากได้ 7750 มา cf เหมือนกัน (เริ่มเกิดกิเลส 555) แต่แค่จัดคอมมา คุณภรรยา ก็ระเบิดลงไปรอบและ ดีว่าเอาตัวรอดมาได้ เหอะๆ
                  ผมนี่คุณพ่อระเบิดลงเหมือนกันดีที่ประกอบเสร็จก่อนไม่งั้นคุณพ่อจับโยนทิ้งทีละชิ้นแน่(ประกอบเสร็จพ่อไม่กล้าไปโยนน่ะนะ)

Comment

• The "Hi-Fi A88W 3D", featuring BIOSTAR exclusive technologies "Puro Hi-Fi" audio technology and the "6+ Experience". The "6+ Experience" includes Audio+, Video+, Speed+, Protection+, Durability+ and DIY+.

Hi-Fi A88W 3D
                    http://www.techpowerup.com/191025/bi...therboard.html

Hi-Fi A88S3+

เริ่มมาอีกยี่ห้อ เดือนหน้าคงเปิดขายมั่ง
                    Last edited by iluprs; 18 Sep 2013, 19:16:30.

Comment

• จะคุ้มอยู่รึป่าวครับถ้าหันมาเล่น APU ตอนนี้เห็นบอร์ดรุ่นใหม่ออกมาแล้วจะยังคุ้มอยู่รึป่าวครับ

ปล.ตอนนี้ใช้ fx 6300+6950@6970 อยู่ รอดูบิลค่าไฟเดือนนี้ถ้ารับไม่ไหวก็คงต้องตัดใจปล่อยชุดนี้ไป

Comment

• รอ Hi-Fi A88W 3D นี่แหละครับ ถ้าเสียงok จะได้ปล่อย soundcard ที่ใช้ 555

Comment

• รบกวนช่วยจัดสเปค htpc ทีครับ งบ 15000 คิดว่าจะใช้เคส jonsbo v6 ครับผม แล้วผมต้องเล่นชุดน้ำมั้ยครับ กับเคสตัวนี้ ยังไงขอความกรุณารบกวนด้วยนะครับ ลืมบอกไปว่าจะเอาไปเล่นหนัง 3d กับเล่นเกมนิดหน่อยเช่น dota ครับ ขอบคุณครับ

Comment

• 131หน้าแล้วหรอ -..- ไวจุงไม่ได้กลับมาเล่นตั้งหลายยยยวัน

Comment

• GA-F2A88XM-D3H

http://th.gigabyte.com/products/prod...px?pid=4716#ov

ไม่มีซิ้งเฟสไฟเหมือนเดิม ชอบซิ้ง SB ดำเหลือง อิอิ

Comment

• เหอะๆ เฟดไม่มีซิ้งชักเสียวๆแฮะ จะลากจะอะไรมากไม่ได้ ^^

Comment

Working...
                                X