Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่แน่ใจ น่าจะ1ครับ

แต่ถึงถ้าใส่2ได้ ไปเอาการ์ดจอ 7790-7850 ใบเดียวอะไรแบบนี้น่าจะแรงกว่านะ

Comment

• Originally posted by vader007 View Post
      เหอะๆ เฟดไม่มีซิ้งชักเสียวๆแฮะ จะลากจะอะไรมากไม่ได้ ^^
      บ้านแพ้วฝนตก ยังไม่ได้ไปจัดให้ท่านเลย แต่อย่าตกใจนะครับ ผมไม่เชิดแน่นอน

พอดีมีแต่มอเตอร์ไซค์ เดะของเปียกหมด

https://www.facebook.com/photo.php?v...type=2&theater
      Last edited by babaza888; 20 Sep 2013, 09:20:15.

Comment

• Originally posted by markboyza View Post
        แล้วได้สูงสุดกี่ใบอะครับ
        ถ้าเอาการ์ดจอแยก 1 ใบ มาใช้ร่วมกับ APU จะเรียก dual graphic (hybrid crossfire เดิม) สูงสุดที่เห็นตอนนี้คือ 7750
        แต่ถ้าใช้บอร์ดตัวใหญ่ๆของ FM2 เห็นทำ CF การ์ดจอแยกได้ 2 ตัว แต่จะไม่ใช้ร่วมกับที่อยู่ใน APU แล่ว

Comment

• Originally posted by babaza888 View Post
          บ้านแพ้วฝนตก ยังไม่ได้ไปจัดให้ท่านเลย แต่อย่าตกใจนะครับ ผมไม่เชิดแน่นอน

พอดีมีแต่มอเตอร์ไซค์ เดะของเปียกหมด

https://www.facebook.com/photo.php?v...type=2&theater

เย็นสบายเลยครับ ตกทั้งคืน อิอิ

Comment

• Originally posted by nlazaq View Post
            เย็นสบายเลยครับ ตกทั้งคืน อิอิ
            กลัวคนซื้อของตกใจไอ***นี่โกงรึเปล่า

Last edited by babaza888; 20 Sep 2013, 13:31:51.

Comment

• มาฟันทิ้ง เอ๊ย ฟันธงใช้ ท่านบาบาซ่าไม่มีปัญหา ผมเคยใช้บริการมาแล้วครับ

Comment

• Originally posted by tawat_kun View Post
                ถ้าเอาการ์ดจอแยก 1 ใบ มาใช้ร่วมกับ APU จะเรียก dual graphic (hybrid crossfire เดิม) สูงสุดที่เห็นตอนนี้คือ 7750
                แต่ถ้าใช้บอร์ดตัวใหญ่ๆของ FM2 เห็นทำ CF การ์ดจอแยกได้ 2 ตัว แต่จะไม่ใช้ร่วมกับที่อยู่ใน APU แล่ว

ผมลองมาแล้วครับ ถ้าเปิด gpu ใน cpu มันจะให้เลือก 7750 1ตัวจากใน 2ตัว แต่ถ้าปิด gpu ใน cpu มันจะเอา 7750 มาครอสกันครับ

Comment

• Originally posted by brontes View Post
                  ผมลองมาแล้วครับ ถ้าเปิด gpu ใน cpu มันจะให้เลือก 7750 1ตัวจากใน 2ตัว แต่ถ้าปิด gpu ใน cpu มันจะเอา 7750 มาครอสกันครับ
                  ดังนั้น 7750 CF 7750 และไป CF กับ การ์ดจอใน APU ไมได้ อีกที

7750 CF การ์ดจอ APU ได้ แต่ CF 7750 ตัวที่สองไม่ได้

Comment

• Originally posted by suphanutju View Post
                    ดังนั้น 7750 CF 7750 และไป CF กับ การ์ดจอใน APU ไมได้ อีกที

7750 CF การ์ดจอ APU ได้ แต่ CF 7750 ตัวที่สองไม่ได้
                    ถ้ามัน CF กันแบบนี้ได้คงแรงน่าดูแหละท่าน - -*

Comment

• ถามอีกทีครับ ถ้าเอา APU มา hybrid CF กับ 7750

เทียบแล้ว A10 แรงกว่า A8 เยอะไหมเอ่ย พูดถึงด้านกราฟฟิกล้วนๆ เพราะราคาต่างกันพอสมควร

Comment

• Originally posted by babaza888 View Post
                        กลัวคนซื้อของตกใจไอ***นี่โกงรึเปล่า

รับทราบค้าบบบบ ช้าแต่ชัวร์ไว้ก่อนครับ ^^

Comment

• Comment

• ECS A85F2-A Deluxe Golden ตัวนี้น่าใช้ปะครับช่วยแนะนำบอรด ใช้ตคู่กับa10 5600kเน้นดูหนัง

Comment

• club ร่วง
                              ดันด้วยพัดลมสวยๆแรงๆทนๆ

Comment

• Originally posted by darklakam View Post
                                ECS A85F2-A Deluxe Golden ตัวนี้น่าใช้ปะครับช่วยแนะนำบอรด ใช้ตคู่กับa10 5600kเน้นดูหนัง
                                biostar a85w ตัวนี้ก้ดีนะคับ ราคาไม่แพงด้วยถ้าไม่ติดยี่ห้อนะ

Comment

Working...
                                X