Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร ร ร

Comment

• เอามายืนยันว่ามนหนาจริงๆครับ

Comment

• Originally posted by grungust View Post
        อ่ะะะ ลืมอ่านต้นเรื่องว่าซื้อขายการ์ดจอใส่กล่องเดิมๆอย่างหนา ๕๕๕๕๕๕+ ถ้าไส้ในจะหนาซะขนาดนั้นผมว่าช้างเหยียบก็คงไม่เป็นไร
        ที่ปากดีน่ะมีอะไร กับ ผมส่วนตัวปะคือแบบว่ารำคาญ ไม่ต้องไปห่วงคนอื่นห่วงตัวเองเถอะ ไปรษณีย์เค้าขนทางรถช้างแมร่งจะมาจากไหน บ้าปะเนี้ย

ขอร้องอย่าโชว์โง่ให้มาก

Comment

• Originally posted by babaza888 View Post
          ที่ปากดีน่ะมีอะไร กับ ผมส่วนตัวปะคือแบบว่ารำคาญ ไม่ต้องไปห่วงคนอื่นห่วงตัวเองเถอะ ไปรษณีย์เค้าขนทางรถช้างแมร่งจะมาจากไหน บ้าปะเนี้ย

ขอร้องอย่าโชว์โง่ให้มาก
          Rang !!! jai yen kub

Comment

• ใครจะเอา teamXtreem vulcan 4x2gb 2133 1.65vcl11 มั่งขาย 2300ems รับกับมือกทม. สนามบินสุวรรณภูมิ/บางบัวทอง/เซ็นปิ่น/สยาม ให้ 2200

เอาโทรมาคุย 0875422325
            Last edited by wonderoops; 24 Sep 2013, 23:53:20.

Comment

• a8-6600k นี่ใช้แรมบัส 1866 กับ 2133 อันไหนดีกว่าครับ ไม่เน้น OC ครับ
              อีกข้อครับ บอร์ดของอะไรดี ผมเลือกไม่ถูกจริงๆ ไม่เคยเล่น APU ขอราคาไม่แรงครับ
              ดูๆ GIGABYTE F2A75-M-HD2 ไว้โอเคมั้ยครับ (ขอราคาประมาณตัวนี้)

Comment

• Originally posted by Slim Slim View Post
                a8-6600k นี่ใช้แรมบัส 1866 กับ 2133 อันไหนดีกว่าครับ ไม่เน้น OC ครับ
                อีกข้อครับ บอร์ดของอะไรดี ผมเลือกไม่ถูกจริงๆ ไม่เคยเล่น APU ขอราคาไม่แรงครับ
                ดูๆ GIGABYTE F2A75-M-HD2 ไว้โอเคมั้ยครับ (ขอราคาประมาณตัวนี้)
                ถ้าไม่เน้น OC หน้าจะหา
                MSI FM2-A75MA-P33
                ASRock FM2A85X Extreme4-M
                จะดีกว่าเพราะไม่ต้องไปนั่งเซ็ตเปิด X.M.P ใช้งานแรมได้เลย
                ส่วนแรม 2133 ไปเลยเพราะเราใช้เดิมก็เอาแบบแรงตั้งแต่เกิดจะชัวกว่า
                GIGABYTE F2A75-M-HD2 ไม่แนะนำเพราะต้อง OC ถึงจะไปบัส 2133 ได้

Comment

• Originally posted by wonderoops View Post
                  ใครจะเอา teamXtreem vulcan 4x2gb 2133 1.65vcl11 มั่งขาย 2300ems รับกับมือกทม. สนามบินสุวรรณภูมิ/บางบัวทอง/เซ็นปิ่น/สยาม ให้ 2200

เอาโทรมาคุย 0875422325
                  ราคาสวยงาม วี ตัวแรมสวยมาก

Comment

• ท่าน babaza888 แล้วถ้าเป็นตัว Gig F2A85XM-HD3 ล่ะครับ ใช้ 2133 ได้เลยรึเปล่า

Comment

• Originally posted by Sa_BoO View Post
                      ท่าน babaza888 แล้วถ้าเป็นตัว Gig F2A85XM-HD3 ล่ะครับ ใช้ 2133 ได้เลยรึเปล่า
                      บอร์ดตัวนี้เปิด X.M.P ใช้ได้เลยไม่ต้องเซ็ต

Comment

• Originally posted by babaza888 View Post
                        บอร์ดตัวนี้เปิด X.M.P ใช้ได้เลยไม่ต้องเซ็ต
                        อาจจะต้องมีจูนไฟนิดหน่อย ต้องลองใช้ดูก่อน ถ้าวูบบ้างฟ้าบ้างต้องจูน

Comment

• Originally posted by tawat_kun View Post
                          อาจจะต้องมีจูนไฟนิดหน่อย ต้องลองใช้ดูก่อน ถ้าวูบบ้างฟ้าบ้างต้องจูน
                          ก็กังวลอยู่ว่าต้องเพิ่มไฟ NB รึเปล่า

Comment

• เข้าใจละครับ

Comment

• 8gb G.SKILL (17000CL9D-SR) 4x2 จะใส่ได้มั้ยครับ ดูใน memory support ของ msi มันไม่มีรายชื่อน่ะครับ หรือผมดูไม่เป็นไม่รู้

Comment

• Originally posted by Slim Slim View Post
                                8gb G.SKILL (17000CL9D-SR) 4x2 จะใส่ได้มั้ยครับ ดูใน memory support ของ msi มันไม่มีรายชื่อน่ะครับ หรือผมดูไม่เป็นไม่รู้
                                Avexir DDR3 8GB 2133(4GBx2) LED Blue

Comment

Working...
                                X