Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by babaza888 View Post
    สรุปหมดไปกี่บาท
    G1.Sniper A88X Gigabyte Fm2+ ราคา 4500 สินค้า Buy Order 4วัน ประกัน Yc Serice 3ปี รับของ(อาจเร็วกว่านั้น) มัดจำ 2000 บาท
    รับเอง 4500บาท(เทพารักษ์ช่วงตลาดหนามแดง)สมุทรปราการ
    นัดรับตามสถานี BTS + 60บาท
    ส่ง EMS + 120บาท
    โทรสอบถามได้(เกือบ)ตลอด24 ชม.
    0812786580 เป็ก
    ขออนุญาตใช้เบอร์แม่ชั่วคราวเนื่องจากมือถือผมโดนนำ้ บอร์ดพังเอาไปเครม
    ปล.ท่านใดคิดว่าผมจะเบี้ยว,โกง ผ่านตลอดสายไปเลย ^^

Comment

• Originally posted by chaiwat38 View Post
      G1.Sniper A88X Gigabyte Fm2+ ราคา 4500 สินค้า Buy Order 4วัน ประกัน Yc Serice 3ปี รับของ(อาจเร็วกว่านั้น) มัดจำ 2000 บาท
      รับเอง 4500บาท(เทพารักษ์ช่วงตลาดหนามแดง)สมุทรปราการ
      นัดรับตามสถานี BTS + 60บาท
      ส่ง EMS + 120บาท
      โทรสอบถามได้(เกือบ)ตลอด24 ชม.
      0812786580 เป็ก
      ขออนุญาตใช้เบอร์แม่ชั่วคราวเนื่องจากมือถือผมโดนนำ้ บอร์ดพังเอาไปเครม
      ปล.ท่านใดคิดว่าผมจะเบี้ยว,โกง ผ่านตลอดสายไปเลย ^^
      อ่าวซื้อมาแป๊ปเดียว ขายแล้วหรอครับ >_<

Comment

• Originally posted by dekmepz View Post
        อ่าวซื้อมาแป๊ปเดียว ขายแล้วหรอครับ >_<
        เขามาบอกที่หาซื้อนี่นา

buy order

Comment

• 13.9 ccc apuบัคกับhonนะ- -*

Comment

• a88x วางขายแล้วหรือนี่ใวจริงๆเยี่ยงนี้ต้องฝึกวิชาเวทดูดเงินเสียแล้ว!!
            Last edited by pete_so_za; 29 Sep 2013, 00:09:05.

Comment

• Originally posted by dekmepz View Post
              ของผมไม่ได้ขาย ถ้าจะเอาก็ pre order(buy order เหมือนกันเปล่า)สินค้ามือ1 ประกัน yc service 3ปี
              ปล เสียดายมือถือโดนน้ำ เดียวไปยืมชาวบ้านก่อน ตรงข้างๆบอร์ดมีไฟสีเขียวเป็นเส้น สวยดี ผมใช้ h100i ปิดฝาเคส 51องศา(ปกติไหม a10 6800k)ตอนนี้เปิดเทสมาจะครบ 24ชม แระ
              Last edited by chaiwat38; 29 Sep 2013, 01:51:09.

Comment

• Originally posted by wonderoops View Post
                13.9 ccc apuบัคกับhonนะ- -*
                บัคยังไงอ่ะ ผมว่าปกติ

Comment

• อยากดูฟูลโหลดมากกว่า เซฟภาพ HW moniter ดูครับ

ใครชอบกิ๊กตัวนี้จะบายออเดอร์ไปเลย มีแค่รุ่นเดียวเองหรอครับ

Comment

• Originally posted by iluprs View Post
                    อยากดูฟูลโหลดมากกว่า เซฟภาพ HW moniter ดูครับ

ใครชอบกิ๊กตัวนี้จะบายออเดอร์ไปเลย มีแค่รุ่นเดียวเองหรอครับ
                    ใจเย็นๆ แปป มือถือผมโดนน้ำเข้าบอร์ดพัง ตอนนี้มีแต่รุ่น อาม่า - -" แถมดันไปลงตัว win 8 pro N อีก เดียวจะลองถ่ายให้ดูนะคับ
                    ตอนนี้มีแต่ g1 sniper a88x เท่านั้นนะคับ ส่วน a88x up4(หรือ up5จำไม่ได้)ยังไม่เห็นวางจำหน่ายแต่ถ้ามีจะตะ
                    โกนดัังๆ ส่วนเจ้า rock a88x เห็นแวบๆว่าเหมือนจะมีจำหน่าย(ตปท)ราคายังไม่รู้ฮะ

Comment

• มีใครเล่น Total War: Rome II มั่งครับ A8 5600K 4.2+GPU 1013+TEAM EXTREAM LV 2133 เล่น 1280x720 low-medium มันกระตุกแปลกๆเฟรมเรท 30-40 แต่มันกระตุกหน่วงๆเหมือนเฟรมเรทไม่ถึง 10 มีใครเล่นกันบ้างไหมครับเนี่ย

Comment

• มีงบ 6000+-1000
                        จัด apu FM2 เอา
                        cpu กับ mb 2 อย่างคับ

Comment

• Originally posted by boyau View Post
                          มีงบ 6000+-1000
                          A10 6800k (4,820)+ Gig F2A85XM-HD3 (2,150) = 6,970 บาท ครับ

Comment

• Originally posted by boyau View Post
                            มีงบ 6000+-1000
                            OC ไหมครับ
                            ถ้าไม่ OC ใช้เดิมๆ A8-6600K+gig 85XM-HD3 = 3800+2200 น่าสนไม่น้อย

แต่ถ้าจะ OC ด้วย A8-5600K+rock 85X Pro = 3000+2750 ได้แค่นี้ละมั้ง

อ้างอิงราคาร้านแอด

ลืมบวกให้อีก 1000 นะครับ ถ้าจะเพิ่มอีก 1000 เอาตามด้านบน

Comment

• Originally posted by osxp View Post
                              A10 6800k (4,820)+ Gig F2A85XM-HD3 (2,150) = 6,970 บาท ครับ
                              Originally posted by tawat_kun View Post
                              OC ไหมครับ
                              ถ้าไม่ OC ใช้เดิมๆ A8-6600K+gig 85XM-HD3 = 3800+2200 น่าสนไม่น้อย

แต่ถ้าจะ OC ด้วย A8-5600K+rock 85X Pro = 3000+2750 ได้แค่นี้ละมั้ง

อ้างอิงราคาร้านแอด

ลืมบวกให้อีก 1000 นะครับ ถ้าจะเพิ่มอีก 1000 เอาตามด้านบน

ขอบคุณท่านทั้ง2คับ
                              แบบนี้ได้ไหมคับ
                              A8-5600K+gig 85XM-HD3 ocได้ไหมประหยัดงบ

Comment

• ผมก็ใช้แต่ HD2
                                ถามว่า OC ได้ไหม มันก็ได้น่ะครับ แต่ไม่นิ่งไม่แรงจุกจิกนิดๆ
                                รุ่น HD2 ปรับไฟได้ 3 ตัวเท่านั้น
                                ส่วน HD3 ตระกูลเดียวกัน คาดว่าจะเอาไว้ให้เล่นเรื่อยๆเหมือนกัน ดังนั้นคิดว่าคงปรับไฟได้น้อยเช่นกัน
                                การ OC ถ้าปรับไฟไม่ได้หรือได้น้อยก็หมดหวังแหละครับ

Comment

Working...
                                X