Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 6670 7750 แนะนำ ddr5

Comment

• ลื่นๆๆ เลย ใช่ไหมครับ

Comment

• พึ่งจัด A8-6600k มา ลง win อะไรดีสุดครับตอนนี้

Comment

• ลงวิน ตอนนี้ ก็มีแค่ วิน7 วิน8 ครับ เลือกเลย

Comment

• Originally posted by bankz55 View Post
            พึ่งจัด A8-6600k มา ลง win อะไรดีสุดครับตอนนี้
            7 หรือ 8 แบบ 64บิต ไปเลยครับ
            ไม่มีปัญหาเรื่องไม่ซัพพอร์ตนู้นนี่นั่นหรอก ใช้ได้ดีแน่ๆ แถมใช้ทรัพยากรที่ซื้อมาได้หมดอีกด้วย

Comment

• วิน ๘ ลื่นๆ

Comment

• เบื่อ usb 3.0 มากของผม สองบอร์ด รุ่นเดียวต่างเรฟ มีปัญหาส ตลอด ถ้าได้ วิน 8 จบปัญหากว่าแน่นอนครับ

8.1 มาแล้วนะครับ

Comment

• bios f4c มาใหม่ครับ ลงแล้วคิดว่ามิน่ามีปัญหา

Comment

• Originally posted by iluprs View Post

bios f4c มาใหม่ครับ ลงแล้วคิดว่ามิน่ามีปัญหา
                    ของท่านเป็นตัว PCB สีดำไหม

Comment

• สีฟ้า เรฟ 1.1 ครับท่าน

Comment

• Originally posted by Sa_BoO View Post
                        ลงวิน ตอนนี้ ก็มีแค่ วิน7 วิน8 ครับ เลือกเลย
                        Originally posted by tawat_kun View Post
                        7 หรือ 8 แบบ 64บิต ไปเลยครับ
                        ไม่มีปัญหาเรื่องไม่ซัพพอร์ตนู้นนี่นั่นหรอก ใช้ได้ดีแน่ๆ แถมใช้ทรัพยากรที่ซื้อมาได้หมดอีกด้วย
                        Originally posted by suphanutju View Post
                        วิน ๘ ลื่นๆ
                        Originally posted by micronz View Post
                        เบื่อ usb 3.0 มากของผม สองบอร์ด รุ่นเดียวต่างเรฟ มีปัญหาส ตลอด ถ้าได้ วิน 8 จบปัญหากว่าแน่นอนครับ

8.1 มาแล้วนะครับ
                        ขอบคุณทุกท่านมากครับ ตอนนี้ลง 8 64bit เรียบร้อยแล้วครับ

Comment

• ถามหน่อยครับเกี่ยวกับการ์ดที่เอามาทำ cf

ตอนนี้ผมใช้ a10-5800k อยู่
                          ผมอยากรู้ว่าถ้าเอา 7750 มาทำ cf แล้วระหว่าง 7750 /1Gb DDR3 กับ 7750 /1Gb DDR5
                          ความแรงมันจะต่างกันเยอะไหมครับ สักกี่ % ได้ครับ

Comment

• Originally posted by ZEII View Post
                            ถามหน่อยครับเกี่ยวกับการ์ดที่เอามาทำ cf

ตอนนี้ผมใช้ a10-5800k อยู่
                            ผมอยากรู้ว่าถ้าเอา 7750 มาทำ cf แล้วระหว่าง 7750 /1Gb DDR3 กับ 7750 /1Gb DDR5
                            ความแรงมันจะต่างกันเยอะไหมครับ สักกี่ % ได้ครับ
                            เท่าที่เคยเทส 3dmark06 กับ 11 แรงขึ้น 50 % เช่น
                            อันนี้เดิมออนบอร์ด

อันนี้ CF7750

Comment

• แรงสลัดผัก !

Comment

ราคานอกมาแล้ว 0.0 รอราคาไทยเท่านั้นว่าจะเท่าไหร่ (ผมไม่รู้ว่าคนอื่นเห็นแล้วหรือยังนะครับ ผมพึ่งเห็น )

Comment

Working...
                                X