Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชิฟ A85 กับ A88X มันแตกต่างกันยังไงบ้างครับ

Comment

• A88x ใส่เจนใหม่ได้ครับ เป็น FM2+ pcie 3.0

Comment

• บอร์ดมาแล้ว ซีพียูละ มาม่ะมาไวๆ ฉันรอเธออยู่น่ะ อิอิ

Comment

• ว่าจะขาย 5800k ทิ้งล่ะ หาบอร์ดที่มี USB3 แบบ internal ( เค้าเรียกอะไรนะ front usb ใหม ) ราคาถูกๆไม่ใด้

1155 บางตัวพันกว่าๆก็มี USB3 มาให้แล้ว นี่ FM2 บางรุ่นตัวท๊อปด้วยซ้ำยังไม่มีเลย ( เช่น A85XA-G65 )

ผมงงมันจะกั้กอะไรนักหนาวะ -*-

Comment

• Originally posted by XsoeIIsJ View Post
            ว่าจะขาย 5800k ทิ้งล่ะ หาบอร์ดที่มี USB3 แบบ internal ( เค้าเรียกอะไรนะ front usb ใหม ) ราคาถูกๆไม่ใด้

1155 บางตัวพันกว่าๆก็มี USB3 มาให้แล้ว นี่ FM2 บางรุ่นตัวท๊อปด้วยซ้ำยังไม่มีเลย ( เช่น A85XA-G65 )

asrock fm2a75pro4-m น่าจะมีนะ usb3 ด้านหน้า(น่าจะ)

Comment

• Originally posted by XsoeIIsJ View Post
              ว่าจะขาย 5800k ทิ้งล่ะ หาบอร์ดที่มี USB3 แบบ internal ( เค้าเรียกอะไรนะ front usb ใหม ) ราคาถูกๆไม่ใด้

ผมว่าคิดไปเองนะ มันเป็นแค่บางยี่ห้อรึเปล่า
              รุ่นที่คุณบอกมามันก็มี

ASROCK FM2A75M-DGS / GIGABYTE GA-F2A75M-HD2 รุ่นถูกสุดในตระกูลที่มี USB3.0 ยังมีเลยนะครับ
              Last edited by RunRa; 17 Oct 2013, 07:46:07.

Comment

• อ้อมีจริงด้วยสิ แต่คนละตัวกันเปล่า ไหงผมหาเจอตัวนี้

ไปโผล่กลางบอร์ดเลยแหม่ -*-

ไม่รู้นะผมอาจจะหาข้อมูลไม่เก่งก็ใด้ครับ เพราะไล่ทุกร้านแล้วไม่มีตัวที่ถูกใจเลย งบ 2 พันที่มี usb3 อยู่ข้างแรม

ไม่ใด้รังเกียจ asrock นะ แต่ประกัน svoa ผมกลัวยิ่งกว่าประกันใจอีก

Comment

• ไม่น่าไปเตือน ถ้าเอามาขายผมว่าจะจัดสักหน่อย กำลังจะทำเครื่องไว้ให้ลูกชายดูการ์ตูนอยู่พอดี ชอบมาแย่งผมเล่น

Comment

• Originally posted by tawat_kun View Post
                    ไม่น่าไปเตือน ถ้าเอามาขายผมว่าจะจัดสักหน่อย กำลังจะทำเครื่องไว้ให้ลูกชายดูการ์ตูนอยู่พอดี ชอบมาแย่งผมเล่น
                    รอแตะลูกโทษเลยว่างั้น

Comment

• ขอปรึกษาหน่อยครับ
                      A8 5600K FM2+GA-F2A85XM-D3H ใช้ win XP ครับ
                      คือใช้งานได้ปกติครับ เเต่เวลา ต่อสาย HDMI ออกไปยัง TVเป็นจอที่2 มันขึ้นเเต่ภาพพื้นหลังอย่างเดียว ครับ
                      เเต่ไม่มีรูปไอคอนรึ รูปหนัง รึภาพอะไรเลยครับ เเต่ จอที่ 1 ขึ้นหนัง ดูอะไร ได้ตามปกติครับ ช่วยทีครับขอบคุณมากครับ

Comment

• ใครมีโปรแกรมเช๊คความเสถียรตอน oc แรมบ้างมั้ยครับขอหน่อยนะ แล้วเวาลาเทสเสร็จเนี่ยสังเกตุยังไงหรอครับว่าผ่านหรือไม่ผ่าน

Comment

ไม่ใด้รังเกียจ asrock นะ แต่ประกัน svoa ผมกลัวยิ่งกว่าประกันใจอีก

asrock มี synnex ด้วยนะ

แต่เป็นยังไงก็รู้ๆ กันอยู่

Comment

• บอดเจ้าไหนประกันcom7มั้งครับ

Comment

• Originally posted by pookman View Post
                              asrock มี synnex ด้วยนะ

แต่เป็นยังไงก็รู้ๆ กันอยู่
                              ก็ต้องเลือกระหว่าง SVOA กับ Synnex

Comment

• สอบถามหน่อยคัรบ ชาว APU ทั้งหมาย

ไครเคยสั่งของจากร้านนี้บ้างครับ

เค้าไว้ไจได้รึเปล่า แล้วระบบเค้าดี มั้ย ประกันเค้าพร้อมป่าวคัรบ

http://www.ycserviceth.com/ProductDetails.aspx?pid=183

พอดีจะสั่งการ์ดจอตัวนี้

Comment

Working...
                                X