Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• yc = olo

Comment

• Originally posted by jazzie View Post
      สอบถามหน่อยคัรบ ชาว APU ทั้งหมาย

ไครเคยสั่งของจากร้านนี้บ้างครับ

เค้าไว้ไจได้รึเปล่า แล้วระบบเค้าดี มั้ย ประกันเค้าพร้อมป่าวคัรบ

http://www.ycserviceth.com/ProductDetails.aspx?pid=183

พอดีจะสั่งการ์ดจอตัวนี้
      ไปหา 7750 มือ 2 เถอะ

Comment

• Originally posted by chaiwat38 View Post
        ก็ต้องเลือกระหว่าง SVOA กับ Synnex
        ความรู้สึกแบบว่า ต้องเลือกระหว่างช้างน้ำ ญ แท้ กับสาวสวยมีดุ้น

Comment

• มันอยู่ในmode extend ก้อย่างนั้นแหละ

Comment

• Originally posted by wonderoops View Post
            yc = olo
            yc มันทำไมหรอ

Comment

• Originally posted by XsoeIIsJ View Post
              ความรู้สึกแบบว่า ต้องเลือกระหว่างช้างน้ำ ญ แท้ กับสาวสวยมีดุ้น
              แหม พูดซะเห็นภาพเลยวุ้ย

Comment

• Originally posted by suphanutju View Post
                yc มันทำไมหรอ
                ปกติผมก็สั่งซื้อของจาก yc นะ แต่ผมซื้อกับพี่แจ็คพี่ผู้ชายใส่แว่นหล่อๆ นะ ถ้าสั่งกับคนอื่นผม No โนว์

ปล. ถ้าผมเอาเจ้า g.1 spiner a88x มาขายประกันก็ yc เหอๆ ถ้ายังงี้ผมไม่เอามาขายดีกว่าไม่อยากจะมีปัญหาภายหลัง(ห้าม มาม่า ยำยำ ไวไว)

Comment

• เล่น APU ถ้าไม่ใช้แรมแบบ dual มันไม่ดีเหรอครับ

Comment

• Originally posted by SuperDOM View Post
                    เล่น APU ถ้าไม่ใช้แรมแบบ dual มันไม่ดีเหรอครับ
                    มันก็จะทำให้การ์ดจอวิ่ง 64 บิต แทนที่จะวิ่งได้ 128 บิต (แบบดูอัลแชนแนล)

Comment

• Originally posted by SuperDOM View Post
                      เล่น APU ถ้าไม่ใช้แรมแบบ dual มันไม่ดีเหรอครับ
                      ก็ดีนะครับ ความแรงของการ์ดจอที่ได้ก็จะลดลงครึ่งนึงเมื่อเทียบกับแบบ dual

Comment

• ชิพ A75 กับ A88 ต่างกันมากไหมครับ

a10 5800k ถ้าเปลี่ยนจาก f2a75-hd2 ไปเป็น f2a88xm-hd3 จะได้ประสิทธิภาพด้านไหนเพิ่มขึ้นครับ จะทำให้คอมเร็วขึ้นไหมครับ

Comment

• Originally posted by tumtee View Post
                          ชิพ A75 กับ A88 ต่างกันมากไหมครับ

a10 5800k ถ้าเปลี่ยนจาก f2a75-hd2 ไปเป็น f2a88xm-hd3 จะได้ประสิทธิภาพด้านไหนเพิ่มขึ้นครับ จะทำให้คอมเร็วขึ้นไหมครับ
                          ถ้าไม่ต่อการ์ดจอหรือต่อตัวเดียว ต่อ hdd1-2 ลูก แรมเล่น bus ไม่เกิน 2400 ไม่มีความแตกต่างกัน

Comment

• Originally posted by RunRa View Post
                            ถ้าไม่ต่อการ์ดจอหรือต่อตัวเดียว ต่อ hdd1-2 ลูก แรมเล่น bus ไม่เกิน 2400 ไม่มีความแตกต่างกัน
                            ขอบคุณมากครับ

Comment

• f2a75-hd2 รู้สึกว่าจะมีการปรับปรุงสเปกแล้วนะครับ ว่ารองรับบัสแรมได้ถึง 2400
                              http://download.gigabyte.asia/FileLi...f2a75m-hd2.pdf
                              แต่ใช้จริงต้อง OC กันแค่ไหนหนอ

Comment

• เผื่อใครเบื่อ APU แล้ว อยากไปการ์ดแยก ผมหา A8 5600 6600 A10 5800 อยู่

http://www.overclockzone.com/forums/...%B8%81-CPU-APU
                                Last edited by babaza888; 18 Oct 2013, 17:47:26.

Comment

Working...
                                X