Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วินโดว์หากลงโปรแกรมไปเยอะๆแยะ ตาแป้ะ แล้ว จะลงแพท FX ไม่ผ่านครับ
    ครับ ซุนหงอคง ดังนั้นฟอแมท วินโดว์ ลงใหม่ครับผม เอิ้กๆๆๆ

ลงแพท นั่นไม่ผ่านปกติม่าก ครับ วินโดว์ มันซกมก แล้ว 555
    Last edited by micronz; 2 Nov 2013, 17:33:27.

Comment

• Originally posted by asuji06 View Post
      ผมลงไม่ได้ครับท่านมันขึ้นงี้อะครัช ขอบคุณข้อมูลการลากครชท่าน

ตามไปดูกระทู้ห้อง FX หน้าแรกเลย กระทู้ ของท่าน micronz
      ต้องลง SP1 ก่อนด้วยนะ ผมใช้ WIN7 64 bit

Comment

• Originally posted by micronz View Post
        วินโดว์หากลงโปรแกรมไปเยอะๆแยะ ตาแป้ะ แล้ว จะลงแพท FX ไม่ผ่านครับ
        ครับ ซุนหงอคง ดังนั้นฟอแมท วินโดว์ ลงใหม่ครับผม เอิ้กๆๆๆ

ลงแพท นั่นไม่ผ่านปกติม่าก ครับ วินโดว์ มันซกมก แล้ว 555
        จริงดิครัชลุงไมครอน ผมทำโกสท์ไว้แล้วด้วย แล้วระหว่างลงกับไม่ลงต่างกันประมาณไหนอะครับลุงไมครอนคุ้มที่ลง Windows ใหม่ไหมครับเนี่ย

Comment

• a8-5600k bf3 ultra ซิ้ง TTcontac 29 ไม่ใส่ซิลิโคน เพียวๆ อันที่จริงไม่มีให้ใช้
          ปรับสุด ขึ้นเกือบแตะ70 องศา คิดดูถ้าซิ้งเดิมๆไม่ทะลุ90 ระเบิดซิ้งกระจาย แรงเกินตัวจริงๆ ถ้าปิด turbo mode คงเย็นกว่านี้

Comment

• ผมก็ไม่ค่อยได้เล่นเกมส์นะครับเห้นเพื่อน ว่า ซินิเบนส์ ***งกัน 50 คะแนนครับ

ผลกะเกมสืเห้นที่รายงานมาพอทราบว่ามีแน่ครับ เรือ่งเฟรมเรท ต่างกันพอสมควร

เท่าที่ ดูน้องๆๆคุยกัน และสอบถามจากผู้ใช้ ผม พอจับใจความได้ว่า ส่วนนึงที่เค้าหาว่า FX มันกาก ก็มาจากผุ้ใช้นี้แหละ ที่ Use error
            ไม่ลงแพตช์ FX และ ไม่ลง sp1 ในวิน 7 อันดับ แรก ก้อก สอง เกมสืเค้ามีแพทช์ต่างๆๆมาให้ ไดราฟเวอร์ การ์ดจอเดี่ยวนี้แทบจะอัพตาม เกมสืใหม่ที่ออก
            อันนี้ก็ไม่ได้อัพ อีัก ผลสุดท้ายเลยมาโทษ ซีพียู

นิสัยคนเราไม่ค่อยโทษ ตัวเอง ....................อันนี้ไม่ได้ว่าท่านนะครับ เห้นจาก บางคนน่ะครับ บางคนก็บัวใต้น้ำ พุดแล้วก็เถียงไม่ฟังอีก 555+ ไม่ใช่คนแถวนี้หรอก

-------------------------
            มาเล่นห้องนี้ บ้าง เครื่อง เอพียูผม ไม่มีไรเปลี่ยนแปลง ใส่การ์ดกาก ๆๆไปเพื่อน เร่งการทำงาน สองมิติ หน่อยครับ เอพียูแรมแถวเดียวกาก เรียกพ่อ
            เลย ใส่การ์ดแยก ทำงานดีกว่าเยอะไม่ได้เล่นเกมส์ครับ
            Last edited by micronz; 2 Nov 2013, 17:48:28.

Comment

• ขอบคุณท่าน arunsri ที่ชี้แนะครัช

Originally posted by micronz View Post
              ผมก็ไม่ค่อยได้เล่นเกมส์นะครับเห้นเพื่อน ว่า ซินิเบนส์ ***งกัน 50 คะแนนครับ

ผลกะเกมสืเห้นที่รายงานมาพอทราบว่ามีแน่ครับ เรือ่งเฟรมเรท ต่างกันพอสมควร

เท่าที่ ดูน้องๆๆคุยกัน และสอบถามจากผู้ใช้ ผม พอจับใจความได้ว่า ส่วนนึงที่เค้าหาว่า FX มันกาก ก็มาจากผุ้ใช้นี้แหละ ที่ Use error
              ไม่ลงแพตช์ FX และ ไม่ลง sp1 ในวิน 7 อันดับ แรก ก้อก สอง เกมสืเค้ามีแพทช์ต่างๆๆมาให้ ไดราฟเวอร์ การ์ดจอเดี่ยวนี้แทบจะอัพตาม เกมสืใหม่ที่ออก
              อันนี้ก็ไม่ได้อัพ อีัก ผลสุดท้ายเลยมาโทษ ซีพียู

นิสัยคนเราไม่ค่อยโทษ ตัวเอง ....................อันนี้ไม่ได้ว่าท่านนะครับ เห้นจาก บางคนน่ะครับ บางคนก็บัวใต้น้ำ พุดแล้วก็เถียงไม่ฟังอีก 555+ ไม่ใช่คนแถวนี้หรอก

-------------------------
              มาเล่นห้องนี้ บ้าง เครื่อง เอพียูผม ไม่มีไรเปลี่ยนแปลง ใส่การ์ดกาก ๆๆไปเพื่อน เร่งการทำงาน สองมิติ หน่อยครับ เอพียูแรมแถวเดียวกาก เรียกพ่อ
              เลย ใส่การ์ดแยก ทำงานดีกว่าเยอะไม่ได้เล่นเกมส์ครับ
              ผมพอจะทราบสาหตุแว้ว Windows 7 ผมไม่มี SP1 กำเลยตอนลงไมได้เลือกแผ่น เรื่่อง FX ที่ว่ากากๆใช่ครับถ้าวัดคะแนนในโปรแกรมเทส แต่พอใช้งานจริงๆถ้าการ์ดจอถึงมันลื่นหมดแยกไม่ออกอะครับลุง ขอบคุณที่ชี้แนะครับ ผมคงใช้ไปก่อนค่อยเปลี่ยน แหะๆ

Comment

• บ่องตรง ไม่ลง แพทช์ ไม่ลง Sp1

เยอะมากครับ ที่ไล่ต้อน กันนี้ ไม่รู้กี่คนแล้ว 555+

Comment

• ขอบคุณครับท่าน asuji06 สงสัยต้องไปทาง fx แทน

Comment

• Originally posted by micronz View Post
                    บ่องตรง ไม่ลง แพทช์ ไม่ลง Sp1

เยอะมากครับ ที่ไล่ต้อน กันนี้ ไม่รู้กี่คนแล้ว 555+
                    เมื่อก่อนใช้ A8 5600K มันแน่นอก ตอนนี้ Althon II X4 750K+HD7790 ตอนนี้เลยยกออก 555+ แรง/คุ้มระดับพลาตินั่ม เพิ่งลง BF4 เมื่อเช้าด้วยพรุ่งนี้ค่อยฟอแมตลงใหม่

Comment

บ่องตรง ไม่ลง แพทช์ ไม่ลง Sp1

ผมก็ยังไม่ลงนะท่านอาพอดีไม่ว่าง+เน็ตมันไม่สมประกอบเท่าใดขอ10MBมาให้ไม่ถึง4MBเงิบครับ 55555

Comment

• Originally posted by pete_so_za View Post
                        ผมก็ยังไม่ลงนะท่านอาพอดีไม่ว่าง+เน็ตมันไม่สมประกอบเท่าใดขอ10MBมาให้ไม่ถึง4MBเงิบครับ 55555
                        เพียบ ครับ 55+

Comment

• Originally posted by asuji06 View Post
                          เมื่อก่อนใช้ A8 5600K มันแน่นอก ตอนนี้ Althon II X4 750K+HD7790 ตอนนี้เลยยกออก 555+ แรง/คุ้มระดับพลาตินั่ม เพิ่งลง BF4 เมื่อเช้าด้วยพรุ่งนี้ค่อยฟอแมตลงใหม่
                          ผมชอบแน่นอกฮะ มันใหญ่ดี อิอิ เกี่ยวกันไหม

Comment

• Originally posted by chaiwat38 View Post
                            ผมชอบแน่นอกฮะ มันใหญ่ดี อิอิ เกี่ยวกันไหม

Comment

• Comment

• เอามาฝากอีกหน่อย กับ 750K 3.4 กับ 4.2 HD7790 บน 3D MARK ล่าสุด

Comment

Working...
                                X