Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ยังปรับ มิดเดิ้ล อยู่นะครับเห้นว่าจะไป hi ภาพสวยๆๆ ผมว่าสงสัยต้อง ครอสไฟร์ X ไปแล้วล่ะครับ

Comment

• มิดเดิ้ลก็โหดมว๊ากแล้วครับ อยากได้ คอมมันสั่นจนจะล้มออกจากโต้ะแล้ว

Comment

• ข่มใจไว้ ไม่ให้เกิดกิเลส

Comment

• Originally posted by ihog6hog View Post
          แอบแว่วๆมา บัสแรม Native 2133 นะครับ

และเหมือน Memory Bandwidth จะเป็น 320gb/s ผลพวงจาก HSA (รอ Confirm) ถ้า BW สูงขนาดนี้ การ์ดจอล่างๆ กลางๆ เสียววาบ

ส่วนสาเหตุที่มีการกินไฟ TDP 95W เพราะ Performance สูงขึ้นมากทั้ง CPU และโดยเฉพาะ GPU

ไม่เผยชื่อให้ทราบเลยหรอครับท่าน6?

Comment

• ขอโทษครับ asrock a85x ex6 จะขายได้กี่บาทน้อตอนนี้ - - จะขายละสอยตัว a88x แทนละเง้อ

Comment

• Originally posted by wonderoops View Post
              ขอโทษครับ asrock a85x ex6 จะขายได้กี่บาทน้อตอนนี้ - - จะขายละสอยตัว a88x แทนละเง้อ
              จารย์ผมปล่อย 2500 ดันมา 3-4 วันไม่ออกเลยเลิกปล่อยแล้วครับ ชั่วโมงนี้ปล่อยยากจริงๆ อิอิ

Comment

• วันก่อนฝั่ง Desktop แล้ววันนี้ลองมาดูฝั่ง Notebook นะครับ ^^

http://www.overclockzone.com/reviews...ity/index.html

Comment

• Originally posted by ZoLKoRn View Post
                  วันก่อนฝั่ง Desktop แล้ววันนี้ลองมาดูฝั่ง Notebook นะครับ ^^

http://www.overclockzone.com/reviews...ity/index.html
                  อิอิขอบคุณครับ แล้วที่เหลือ อีกวัน จะได้ข่าวอะไรน้า ลุ้นๆ 55+

Comment

• อยากให้ amd ลง andriod จริงๆ ตลาดนี้น่าจะมัน อิอิ

Comment

• core ของ kaveri 4/8 คือ มี 4-8 core หรือป่าวครับ??????????

Comment

• Originally posted by akatsukis View Post
                        core ของ kaveri 4/8 คือ มี 4-8 core หรือป่าวครับ??????????
                        ผมว่ามั่ว 555

Comment

• 4 Core CPU / 8 Core GPU

วิธีส่องแรมครับ ง่ายๆเทพๆ

Comment

• 6800k นี้ยังร้อนพอตัว 7850k เตาอบแน่ๆ

Comment

• Originally posted by iluprs View Post
                              อยากให้ amd ลง andriod จริงๆ ตลาดนี้น่าจะมัน อิอิ
                              ARM โปรเซสเซอร์ มีข่าวว่าจะมาฟัด กะ nvidia อยู่นะครับ

ตอนนี้ต้องรอ Arm server ก่อนจะ ปีหน้านี่เอง

Comment

• Originally posted by ihog6hog View Post
                                4 Core CPU / 8 Core GPU

ตอนแรกผมนึกว่า 4/8 คือ cpu 4 core 8 thread

Comment

Working...
                                X