Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 750k พัดลมเดิมๆ + rock a88x ep6+ ความร้อนถือว่า ok ดีไหมคับ

Comment

• เอามาฝาก 5800K ตัวเดียวล้วนๆ ออนบอร์ด2เกม นั่งดูเพื่อนเล่นฮอน ตัวเองเก็บเวลแรค เปิดช่อง3ออนไลนไว้อิอิกำ CPUโหลดตามนั้น
      ไม่มีตุกนะแจะ ไม่มีสะดุดนะจุ้ ลื่นปรื้ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

Comment

• ^
        ^
        สงสัยเน็ตดี

Comment

• Originally posted by chaiwat38 View Post
          750k พัดลมเดิมๆ + rock a88x ep6+ ความร้อนถือว่า ok ดีไหมคับ
          ความร้อนโอเครปกติสุข

Comment

• ท่าน babaza เจ้า ep6+ port ด้านหลังมันมี esata อยู่นะคับ พอดีว่าผมเอาตัว doking มาเสียบแล้วเอาสาย esata มาเสียบปรากฏว่ามันไม่อ่านข้อมูลใน doking แต่ถ้าเสียบสาย usb ธรรมดามันกลับมองเห็น ท่านเป็นไหมคับ ต้องไปลง driver มันอะเปล่า

Comment

• Originally posted by chaiwat38 View Post
              ท่าน babaza เจ้า ep6+ port ด้านหลังมันมี esata อยู่นะคับ พอดีว่าผมเอาตัว doking มาเสียบแล้วเอาสาย esata มาเสียบปรากฏว่ามันไม่อ่านข้อมูลใน doking แต่ถ้าเสียบสาย usb ธรรมดามันกลับมองเห็น ท่านเป็นไหมคับ ต้องไปลง driver มันอะเปล่า
              ผมเดาเอานะครับ เห็นมันเขียนว่า 8SATA แต่มีช่องเสียบ 7 ช่อง ผมคิดว่ามันแบ่งไป ESATA 1 ช่อง สงสัยต้องตั้ง CH8 = Hot Plug หรืออะไรประมาณนี้

Comment

• Originally posted by tawat_kun View Post
                ผมเดาเอานะครับ เห็นมันเขียนว่า 8SATA แต่มีช่องเสียบ 7 ช่อง ผมคิดว่ามันแบ่งไป ESATA 1 ช่อง สงสัยต้องตั้ง CH8 = Hot Plug หรืออะไรประมาณนี้
                ตั้งใน bios เหรอฮะ

Comment

• 750K พัดลมเดิมๆเสียงดังไหมครับ

Comment

• Originally posted by tazmako View Post
                    750K พัดลมเดิมๆเสียงดังไหมครับ
                    ้ไม่เลยฮะ

Comment

• อิอิ แรงกันหย่ายๆๆๆ

Comment

• มีบอร์ด Asrock FM2A75M-DGS R2.0 อยู่ อยากใช้ A10 6800K พอจะไปกันได้มั้ยครับ

Comment

• Originally posted by MegamanX View Post
                          มีบอร์ด Asrock FM2A75M-DGS R2.0 อยู่ อยากใช้ A10 6800K พอจะไปกันได้มั้ยครับ
                          จัดไปครับ หล่อเลย 6800k ตัวแรง

Comment

• วิธีส่องแรมครับ ง่ายๆเทพๆ

Comment

• มีตัวต่ำกว่า A10 ไหมครับ ซีรี่รถบดเนี้ย

Comment

• ถ้า A8 - 4 GCN A6 - 2 GCN ลดกราฟิกแล้วได้ cpu 4 คอร์หมดกลายเป็นคุ้มทุกตัว

Comment

Working...
                                X