Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ราคาพรี เข้าไทย พี่ไทย+อีกเท่าไรเนี้ย

Comment

• 7700k 167$ เข้าไทยมาก็= 6000-6500 ถ้าแพงกว่านี้ผมก็หงายเหมือนกัน T_T
      ว่าแต่ 7700k 7850k ความร้อนของมันเท่าไรหว่า ซิงค์ลมจะพอไหม
      Last edited by chaiwat38; 12 Dec 2013, 09:59:05.

Comment

• สไตล์ amd ก้รู้ๆๆอยู่เดี่ยวก็ดั้มป์ ๆๆๆๆ ลงมาเองแหละ รอ 2 -3 เดือน

กล้าตั้งราคาแรกมาแรงแบบนี้ผมว่าผลเทสต์มีลุ้น มันสื ล่ะ ประสิทธิภาพต่อคอร์ มันปรับมาอยู่แลว คอร์ k15 เจน 3
        Last edited by micronz; 12 Dec 2013, 11:46:15.

Comment

• ไม่นาน APU ผมคงถึงแก่ความตายวายชีวา T^T
          เล่นๆไปจอลาย ภาพแตก ภาพไม่มี ฟัคคคค อะไรฟะ oc ก้ไม่ oc

Comment

• แรมมันเน่าไม่ใช่เหรอ
            คาดว่านะแหละ

ซีพียู ห่วงไรมาก เคลมใหม่ได้

Comment

• เน่าเนิ่วไรของใหม่มานานโขและลุง - -
              เคลมไม่ได้จ้า มุมมันบิ่น bananaITไม่รับ ทั้งๆที่ลุงและAMDบอกว่ารับ เยี่ยมปะล้า

Comment

• ทำไมไม่มีผลทง ผลเทสหลุดมาซักนิดนึงเลย

ทั้งที่จะขายกลางเดือนหน้าแล้ว.. ไม่ใช่ว่าแรงกว่า a10 6800k นิดเดียวนะ (เฉพาะcpu)

Comment

• คาดว่าเดือนหน้าแหละครับ แรงกว่าเยอะแน่ดูจากคล้อกและราคา ไม่แรงกคงไม่กล้าตั้งมาหขนาดนั้นแน่

Comment

• ที่น่าตะลึงคือใน PCmark 8 AMD เคลมว่าแรงกว่า i5 4670K 8%
                    หา?ผมใช้ 4670K ยังอึ้งถ้าทำได้จริงนี่โหดโคตรๆ ดูจาก clock ที่จัดมาก็ลด clock ลงมาด้วยจาก richland

Comment

• Originally posted by Khow View Post

ที่น่าตะลึงคือใน PCmark 8 AMD เคลมว่าแรงกว่า i5 4670K 8%
                      หา?ผมใช้ 4670K ยังอึ้งถ้าทำได้จริงนี่โหดโคตรๆ ดูจาก clock ที่จัดมาก็ลด clock ลงมาด้วยจาก richland
                      pcmark 8 วัดอะไรอะครับ

Comment

• Originally posted by dekmepz View Post
                        pcmark 8 วัดอะไรอะครับ
                        ทดสอบ การแปลงข้อมูล การคำนวน การทำงานเกี่ยวกับภาพ วิดีโอ เว็บ และ เกม

Comment

• Originally posted by babaza888 View Post
                          ทดสอบ การแปลงข้อมูล การคำนวน การทำงานเกี่ยวกับภาพ วิดีโอ เว็บ และ เกม
                          เยอะกว่า i5 จริง เท็จ จะรอดู อิอิ

Comment

• Originally posted by dekmepz View Post
                            เยอะกว่า i5 จริง เท็จ จะรอดู อิอิ
                            ตรงนี้รอดูผลเทสจริงดีกว่า ส่วนตัวก็สงสัย มันจะขนาดนั้น ถ้ามันขนาดนั้น FX8350 ขายทิ้งดีกว่าไหม

Comment

• Originally posted by babaza888 View Post
                              ตรงนี้รอดูผลเทสจริงดีกว่า ส่วนตัวก็สงสัย มันจะขนาดนั้น ถ้ามันขนาดนั้น FX8350 ขายทิ้งดีกว่าไหม
                              อาจจะชนะได้ เพราะ การ์ดจอในตัว cpu รึเปล่าครับ อิอิ
                              Last edited by dekmepz; 13 Dec 2013, 17:09:15.

Comment

นั้นซิ แต่ผมชอบบอด fm2+ ตัวท๊อปแค่3พันกว่า

Comment

Working...
                                X