Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูจากกราฟแล้ว a10 5800k ถึง ddr 4 ดีกว่า ตอนนี้ขอซื้อคีย์บอร์ดก่อน เคยไปกดตัวนึงแล้วมันส์มาก

Comment

• Originally posted by babaza888 View Post
      ผมสนใจตัว 65 W มากกว่า แต่คิดว่าไม่นำเข้าแน่นอน พี่ไทย
      สอยของนอกเลยครับท่าน

Comment

• ใกล้ 200 หน้าแล้ว นร้า ปั่นกันหน่อย

Comment

• ASRock FM2A88X+ Killer

เปิดขายยังคับ
          ประสิทธิภาพเป็นไงมั่งคับ
          Last edited by bbbb1111; 9 Jan 2014, 12:06:04.

Comment

• ^
            ^

อยากรู้ว่าถ้าผมถอยมาเล่นดอทเอ 2 มันจะยังหลุดๆ อยู่อีกไหม ชักจะเริ่มเซ็ง

Comment

• เวปเน่า โพสซ้ำเลย
              Last edited by RunRa; 9 Jan 2014, 13:22:59.

Comment

• Originally posted by tawat_kun View Post
                ^
                ^

อยากรู้ว่าถ้าผมถอยมาเล่นดอทเอ 2 มันจะยังหลุดๆ อยู่อีกไหม ชักจะเริ่มเซ็ง
                ทำไมถึงหลุดนะครับ ผมใช้มายังไม่เคยมีหลุดเลยนะ แก้ที่ต้นเหตุดีกว่า ใช้สเปคอะไรบ้าง

แล้วก็ ตัว killer มันไม่ใช่ตัวท็อปนะ สเปคยังต่างกับ extreme6+ มากมาย

Comment

• Originally posted by RunRa View Post
                  ทำไมถึงหลุดนะครับ ผมใช้มายังไม่เคยมีหลุดเลยนะ แก้ที่ต้นเหตุดีกว่า ใช้สเปคอะไรบ้าง

แล้วก็ ตัว killer มันไม่ใช่ตัวท็อปนะ สเปคยังต่างกับ extreme6+ มากมาย
                  อาสร้อคนี่แจร่มมากมาย กับเอพียู เหรอท่านเห้นใช้ กันเยอะ FX นี้หาบอร์ดไว้ใจนี่ยากมากกับ อาสร้อค

Comment

• มาแบบเงียบๆที่ jedicool.com

ASUS A88XM-PLUS - 2890

Comment

• Originally posted by RunRa View Post

เซิร์ฟเน่าน่ะครับ

Comment

• ที่งาน CES 2014 เอเอ็มดีจัดแสดง Nano PC คอมพิวเตอร์ต้นแบบ (reference design) ที่ไม่หนาและไม่ใหญ่ไปกว่า Galaxy Note 3 โดย Nano PC ได้รับการออกแบบให้วางอยู่บนโทรทัศน์ สเปคเป็นดังนี้

ชิป Mullins ที่บริษัทเปิดตัวเมื่อปลายปีที่แล้วเพื่อมาแทน Temash โดย Mullins กินไฟประมาณ 2 วัตต์เท่านั้น จึงใช้สำหรับแท็บเล็ตได้
                        SSD ความจุ 256 กิกะไบต์
                        มีกล้องในตัว
                        รองรับ Wi-Fi และ Bluetooth
                        มี DockPort เชื่อมต่อกับฮับที่มีพอร์ต HDMI และ USB
                        Windows 8.1

ในการเดโมนั้น Nano PC รองรับการเล่นเกม FIFA 14 ที่ความละเอียดของการแสดงผล 1080p ได้อย่างสบายๆ

เนื่องจากบริษัทจะวางขายชิป Mullins ภายในครึ่งปีแรกของปี 2014 เราคงไม่ได้เห็นอุปกรณ์ที่ใช้ชิปดังกล่าวในเร็ววันนี้ครับ

ที่มา : http://www.blognone.com/node/52299

Comment

• ถ้าเจ้า FM2A88X+ Killer FM2A88X Extreme6+ และ F2A88X-UP4
                          พวกท่านจะเลือกตัวไหนคับ ผมไม่ทราบราคาในไทยFM2A88X+ Killer คับ เท่าใหร่บอกด้วยคับ

Comment

• Originally posted by bbbb1111 View Post
                            ถ้าเจ้า FM2A88X+ Killer FM2A88X Extreme6+ และ F2A88X-UP4
                            พวกท่านจะเลือกตัวไหนคับ ผมไม่ทราบราคาในไทยFM2A88X+ Killer คับ เท่าใหร่บอกด้วยคับ

เอาลูกเล่นครบและคุ้มราคาสุด extreme6+ แบบไม่ต้องคิด

ตัว killer เมืองนอกก็ยังไม่มีนะครับ ถ้าถูกกว่า extreme6+ ซัก 500 หรือกว่านั้นก็น่าซื้ออยู่

Comment

• extreme6+ ใช้งานดีมาก รากแรมก็มัน ซีพียู ก็มัน

Comment

• Originally posted by babaza888 View Post
                                extreme6+ ใช้งานดีมาก รากแรมก็มัน ซีพียู ก็มัน
                                หาเลขเด็ดให้หน่อย ได้หางบสมทบทุน ขาย FX 4100
                                มาเล่น คาวาริ หน่อย ถ้าราคาไม่แรงเกิน แรงมากก้ รอ มันร่วงล่ะ อิอิอิ

ถ้าร้อคมันแจ่มก็ไม่แน่ ว่าแต่ไม่มีน้องหนิม เหมือนรุ่นถูกๆๆ หรือร้อค รุ่นเก่าๆๆ นร้า
                                Originally posted by iluprs View Post
                                มาแบบเงียบๆที่ jedicool.com

ASUS A88XM-PLUS - 2890

คลับนี้เมนบอร์ดตัวเลือกเพียบ เบย อิอิอิ

สีเหลืองมันก้ิกกะไบต์ จร้า ASus ต้องสีแดงดำ สิ
                                Last edited by micronz; 9 Jan 2014, 17:18:08.

Comment

Working...
                                X