Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เหนแล้วครับ
    แรงจริงๆ มอบเบย SuperPIแรงขึ้นมาก
    ใส่การ์ดแยกก็แรงได้ใจจริง ๆ

Comment

• รีวิวมากันเร็วแบบนี้ ขายในไทยเร็วชัว แต่เชื่อมะ เปิดตัว 6490 บาท+ แน่ๆ แต่ถ้าแถมbf4 แล้วราคาแค่นี้น่าจะพอขายได้บ้าง แต่ผมคนนึงแหละที่ไม่ซื้อแน่ๆ

ว่าแต่ A10-7850K gpuเดิมๆ clock 720mhz คุณท่านลากไป 960mhz ได้ น่าสนใจ dota2 ปรับสุด ลากสุด คงfpsแตะ60แน่ๆ
      Last edited by RunRa; 14 Jan 2014, 20:56:26.

Comment

• โปรแกรม CompuBench CL 1.1.3 มันวัดอะไร อะครับ เดิมๆ 7850k แรงกว่า 6800k @ 5 Ghz. อีก

Comment

• วันนี้ ผมลองเอาgeil evo one มาวิ่ง2133 ปรากฎว่าบูตไม่ติด แต่พอวิ่ง2400บูตติด งงๆเหมือนกัน แล้วก้อทำไมมันขึ้นsingleก้อไม่รู้

Attached Files
          Last edited by asrockung; 14 Jan 2014, 20:50:18.

Comment

• Originally posted by dekmepz View Post
            โปรแกรม CompuBench CL 1.1.3 มันวัดอะไร อะครับ เดิมๆ 7850k แรงกว่า 6800k @ 5 Ghz. อีก
            คลายๆกับวัดการ์ดจอในตัว cpu ครับ ^^

Comment

• A8 7600 45W น่าสนใจมากครับ ถึงเวลาอัพเกรดเครื่องร้านเน็ตผมละ ใช้ FM1 จะครบ3ปีมาแล้ว

Comment

• ถ้ามีตังค์เปลี่ยนบอร์ด ก็อยากลองนะ

Comment

• Originally posted by noppon1412 View Post
                  พอดีอัพผิดเวลาตอนนี้เอาลงแล้วขึ้นเป็นทางการอีกที 21.00 น. คับป๋ม เรื่องเกมทดสอบจะพยายามหาเกมใหม่ๆมาให้ครับ พอดีเดียวนี้โปรแกรมเกมทดสอบใหม่ๆ มามันต้องโหลดทั้งเกมกำลังหาอัพเดตให้เรื่อยๆ ส่วนนี้ขออภัยด้วยครับ

^^"
                  ท่านน่าจะเทสdual graphicด้วยนะ อยากรู้ว่าแรงขนาดไหน^_^

Comment

• Originally posted by noppon1412 View Post
                    คลายๆกับวัดการ์ดจอในตัว cpu ครับ ^^
                    ออ ครับ อิอิ

Comment

• memory Latency 78.0 ns ทำไมมันเยอะจังเลยครับ

Comment

• ข้อเสียมีอย่างเดียว ต้องการแรมบัสสูง งบบานตรงนี้ละ 555

Comment

• A8 7600 สามารถปรับ TDP ที่ไบออสได้ด้วย อยากประหยัดรึอยากแรง เลือกได้

Originally posted by jamejazz View Post
                          A8 7600 45W น่าสนใจมากครับ ถึงเวลาอัพเกรดเครื่องร้านเน็ตผมละ ใช้ FM1 จะครบ3ปีมาแล้ว

Comment

• Originally posted by asrockung View Post
                            วันนี้ ผมลองเอาgeil evo one มาวิ่ง2133 ปรากฎว่าบูตไม่ติด แต่พอวิ่ง2400บูตติด งงๆเหมือนกัน แล้วก้อทำไมมันขึ้นsingleก้อไม่รู้

[ATTACH=CONFIG]2628754[/ATTACH]

evo one เล่นกับ apu ผมว่ายากกว่าพวก gskill นะครับ ถ้าจะเอาให้นิ่ง

Comment

• โอ้วเทสต์ มาเรื่อยๆๆกันจริง
                              ผมว่างั้นๆๆ แหละครับ ปรับ TDP ได้ก็ไม่น่าตื่นเต้นเท่าไหร่ ใช้ตัวเดิมดีกว่า ไม่น่าอัพ ครับ อิอิ

Comment

• A8-7600 น่าสนสุดแล้ว ความแรงก้รับได้ ราคาก็พอไหว แถมมีโหมดประหยัดไฟเบอร์ 6 แถมมาอีก ว่าแต่จะมีใครเอามาขายป่าวนี่ หรือมาแล้วราคาอย่าฟันกันหนักนะ

Comment

Working...
                                X