Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แทบไม่ต่างจากตัวเก่าเลย แพงด้วย จะขายออกป่ะเนี๊ยย

Comment

• Originally posted by bbbb1111 View Post
      แทบไม่ต่างจากตัวเก่าเลย แพงด้วย จะขายออกป่ะเนี๊ยย
      ถ้าแพงคง ไม่ออกหรอกครับ 555+

Comment

• CPU มันก็ไม่ได้แรงขึ้นเลยเซ็งหวะเง้อ

Comment

• น่าจะใส่ตัวเลขกราฟผิดนะครับ มันต้องเป็น 17.940วินาที เร็วกว่า 6800K 5Ghz อีกครับ

Comment

• ผมเห็นประสิทธิภาพ cpu ที่ชัด ที่ดีขึ้น ที่เห็นก็มี test super pi กับ wprime นอกนั้นไม่แรงกว่าเดิมเท่าไร

Comment

• Originally posted by micronz View Post
              โอ้วเทสต์ มาเรื่อยๆๆกันจริง
              ผมว่างั้นๆๆ แหละครับ ปรับ TDP ได้ก็ไม่น่าตื่นเต้นเท่าไหร่ ใช้ตัวเดิมดีกว่า ไม่น่าอัพ ครับ อิอิ
              ผมล่ะอยากดาวเกรดจริงๆเพราะชอบสีสันของบอร์ด Gigabyte F2A88X-UP4 อิอิ
              เสียดายความแรงซีพียูแรงกว่าเดิมนิดเดียว แต่ความแรงของกราฟิกก็น่าสนมากแรงขึ้นเยอะฮ่า

Comment

• Thief running on a 7850K APU with Dual Graphics

คลิปนี้เหมือนบอกใบ้ว่า dual graphic กับทุกตัวได้ เล่นเสียบ 290x หรือป่าว อิอิ

Comment

• Originally posted by iluprs View Post
                  Thief running on a 7850K APU with Dual Graphics

คลิปนี้เหมือนบอกใบ้ว่า dual graphic กับทุกตัวได้ เล่นเสียบ 290x หรือป่าว อิอิ
                  คล้าย R9 260X ซะมากกว่า

Comment

• Originally posted by hyperpi32 View Post
                    น่าจะใส่ตัวเลขกราฟผิดนะครับ มันต้องเป็น 17.940วินาที เร็วกว่า 6800K 5Ghz อีกครับ

เขาแก้กราฟละ 55

Comment

• newegg เอา A10-7850k มาขายแล้ว ส่งได้ทันที แต่ราคา 189.99$ แพงได้ใจ

Comment

• Originally posted by RunRa View Post
                        newegg เอา A10-7850k มาขายแล้ว ส่งได้ทันที แต่ราคา 189.99$ แพงได้ใจ
                        สกอร์นอน ราคานี้

Comment

• Originally posted by dekmepz View Post
                          ถ้าแพงคง ไม่ออกหรอกครับ 555+
                          แพงขนาดนั้น ใครซื้อมาบอกผมด้วยน่ะ
                          จะเอาทองไปติดให้

Comment

• Originally posted by bbbb1111 View Post
                            แพงขนาดนั้น ใครซื้อมาบอกผมด้วยน่ะ
                            จะเอาทองไปติดให้

Comment

• เจอ มา 6000 ! ถึงกับเงิบ ! เฉียดๆ อเมซอน! เกินงบละท่านผู้ชม !

Comment

• คงจะอิงตามราคาให้ใกล้เคียงกับตัวที่เทียบๆกันอยู่

เฮ้อ... แล้วรอเก็บจังหวะบวกดีกว่า

Comment

Working...
                                X