Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by wonderoops View Post
    http://www.3dmark.com/fs/609888

4858 หยั้งกะใส่การ์ดแยก
    โหท่านดู คะแนน Graphic น่าตกใจจริงๆ ตั้ง 5884 on board หรอครับเนี่ย

Comment

• ผมเจอคำตอบละ มันคงจะdual 7870
      เพราะว่าเสียบ7870 core mem เท่ากันด้วยนะ

Comment

• Originally posted by wonderoops View Post
        ใครมี A10-5800K /5600K + A85X + Ram2400
        ลองเทสที่ 4.2ghz Gpu950 Ram2400
        3Dmark 2013 ให้หน่อยว่าได้กี่คะแนน ผมสงสัยและ
        ไปดูใน 3Dmark มีคนได้ 4000+ด้วย แต่แรมมันเป็น 4แถว 16GB เงิบเลย
        ให้เทส 3dmark อันไหนอะครับ มันมีเยอาะเหลือเกิน ถ้าเป็นไปได้ขอลิงค์ไทยด้วยก็ดี

Comment

• 3dmark 2013ครับ
          ผมเจอละ อันนี้ http://www.3dmark.com/fs/609888 มันเสียบ 7870 น่าจะทำ dual

Comment

• http://www.3dmark.com/3dm/2384979

Comment

• ท่ารันรา ในเทสมันใช้ 7870 / 7800 Series มาทำ CFชัวเลย
              เพราะว่า Core/Memเท่ากันเด้ะ ๆแถม Primary เป็น 7660D Secondary เป็น 7870

Comment

ท่ารันรา ในเทสมันใช้ 7870 / 7800 Series มาทำ CFชัวเลย
                เพราะว่า Core/Memเท่ากันเด้ะ ๆแถม Primary เป็น 7660D Secondary เป็น 7870
                อันั้นผมเห็นนานแล้วนะ เพราะยังไงมัน็เป็นไปไม่ได้อยู่แล้ว

Comment

• มีคนเอา A10-7850k มาปล่อย โดยที่ไม่มีรหัสเล่น BF4 ตีเป็นเงินไทยรวมส่ง 5xxx บาท (กลางๆ) สอยมาเล่นดีมั้ยหว่า อยากอยู่ในกลุ่มคนที่ได้ลองของใหม่ก่อนไคร

Comment

• Originally posted by RunRa View Post
                    มีคนเอา A10-7850k มาปล่อย โดยที่ไม่มีรหัสเล่น BF4 ตีเป็นเงินไทยรวมส่ง 5xxx บาท (กลางๆ) สอยมาเล่นดีมั้ยหว่า อยากอยู่ในกลุ่มคนที่ได้ลองของใหม่ก่อนไคร
                    ถ้าราคานี้ก็สุดยอดหนี 6800k นิดเดียว
                    ถ้าราคาไทยราคานี้จะไม่ว่าซักคำ
                    ไม่น่าเปิดมาแพงเลย

Comment

• ที่ไทยแพงเพราะมี bf4 มาให้ด้วยเหรอเป่าเอย ถ้าไม่มีแล้วราคา 5xxx นี้ก้พอน่าสนใจนะ

Comment

• ....
                        Last edited by RunRa; 6 Feb 2014, 23:51:29.

Comment

• 555 cpu เพื่อเอา bf4
                          เหมือนซื้อขนมเพื่อเอาของเล่นป่าว

Comment

• ...
                            Last edited by bbbb1111; 17 Feb 2014, 05:34:25.

Comment

• 7700k ต่างกับ 7850k มากไหมเอย
                              ผมจะรอ a8 7600 แต่คงน่าจะอีกนานกว่าจะมา

Comment

• เอพียู คาวาริ รอให้ราคาลงนิดครับ รับรองร้อนแรงแน่
                                เอาใจช่วยครับพ่อบ้านวอนเดอร์ ช่วงแรก amd ก็งี้แหละเดี่ยวลดราคาลงมาเอง

Comment

Working...
                                X