Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 1080p all low-med

Comment

• ถามคนเล่นบัส 2400+ หน่อยครับ ว่าใส่ไฟ cpu nb ไปเท่าไหร่

Comment

• Originally posted by tazmako View Post
        ถามคนเล่นบัส 2400+ หน่อยครับ ว่าใส่ไฟ cpu nb ไปเท่าไหร่
        1.3 v. ถ้าไม่เน้น ก็ 1.27

Comment

• Originally posted by babaza888 View Post
          1.3 v. ถ้าไม่เน้น ก็ 1.27
          ขอบคุณครับ

ว่าละทำไมเครื่องชอบรี น้องร็อคล่อปรับให้ไปซะ 1.4

Comment

• A10-7850K มาละเหรอ ที่ TK - -*

Comment

• คลับเรามี7700k ละนะฮ๊าาาา

Comment

• Originally posted by tazmako View Post
                ขอบคุณครับ

ว่าละทำไมเครื่องชอบรี น้องร็อคล่อปรับให้ไปซะ 1.4
                ไส่แบบนี้ 1.15000 offset+200v nb2200-2400 ต้องไล่ดู

Comment

• Originally posted by Kolokoso_m View Post
                  A10-7850K มาละเหรอ ที่ TK - -*
                  com & more ไงท่านแพ็คของดีมาก

Comment

• ที่จริงมันดองอยู่ เซียร์ตั้งแต่วันที่ 15 ละมาปล่อยเอาวันนี้ - -* ! จะสั่งราคามันน่าซะเหลือเกิน เห็นแล้วน้ำตาตกใน

Comment

• Originally posted by Kolokoso_m View Post
                      ที่จริงมันดองอยู่ เซียร์ตั้งแต่วันที่ 15 ละมาปล่อยเอาวันนี้ - -* ! จะสั่งราคามันน่าซะเหลือเกิน เห็นแล้วน้ำตาตกใน
                      การ์ดจอกากด้วยแค่ 7730 ddr5 เอง เค้าเล่า

Comment

• ตอนนี้ราคา 7700k , 7850k เท่าไรแล้วบ้างคับ แล้วแถม code bf4 ไหมคับ

Comment

• http://www.overclockzone.com/forums/...4#post58300074

Comment

• ถ้าแถมมาผม คงเอามาแจกคนในบอร์ดนี้แหละครับ มี 3 ID ละ แถมการ์ด จอ 2 อัน กับซื้อ 1+พรีเมี่ยม !

Comment

• แจกผมเยยยย

Comment

• ขอสเปค htpc งบ 10000 ไว้พิจารณาหน่อยครับ

Comment

Working...
                                X