Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by proteenzer View Post
    ไครซื้อ APU รุ่นใหม่ได้สิทธิ์เกมส์ BF4 ฟรีบ้าง
    สงสัยจะไม่มี อิอิ...?
    ได้ครับ เห็นเค้าเพิ่งเริ่มแจกเมื่อวันที่ 17 กพ.

Comment

• jib Advice หรือ ที่อื่นก็แจกครับ BF4 ! ถามมาแล้ว !

Comment

• Originally posted by Kolokoso_m View Post
        ใครใจดีไว้ใจได้ ฝากซื้อ 7850+บอร์ด หน่อยครับ PM มาเลยอยู่ ตจว เดินทางแสนจะไกล !
        จัดมาไวๆๆเลย

กรุงเทพ ใครดี ว่างๆๆ ขอช่วย
        Last edited by micronz; 20 Feb 2014, 11:35:25.

Comment

• ASRock FM2A88X Extreme4+ กับ 7850 มาละครับ !แต่แรมนี่สิ กลัวจุงเบยกลัวเลือกบอร์ด !

Comment

• Originally posted by Kolokoso_m View Post
            ASRock FM2A88X Extreme4+ กับ 7850 มาละครับ !แต่แรมนี่สิ กลัวจุงเบยกลัวเลือกบอร์ด !
            เอาของผมมั้ย 555 จะไปแต่งสวยงามแล้วเบื่อแรง เล่นแต่ dota

Comment

• Originally posted by proteenzer View Post
              อยู่ ลาสเวกัส เหรอถึงพิมพ์ไทยมะได้ คริ

จริงๆมันมี onscreen keyboard ช่วยพวกที่อ้างพิมพ์ไทยไม่ได้ผมว่าแปลกๆอ่ะ ผมก็ไม่ได้อยู่ไทยยังพิมพ์ไทยซะคล่องเลยแถม windows สมัยนี้ยัดภาษาไทยมาในตัวเข้าไปตั้งค่าได้ตั้งแต่ซื้อเครื่องหรือลง windows ใหม่นั่นแหละ

Comment

• อีกหนึ่งตัวเลือกครับ พอๆกับ EX6 ต่างกันตรงการ์ดเสียง ผลเทสออกมาแล้วครับ asrock การรับส่งข้อมูลของแรมดีกว่ามาก !
                http://extremespec.net/asrock-fm2a88...g-performance/

Comment

อีกหนึ่งตัวเลือกครับ พอๆกับ EX6 ต่างกันตรงการ์ดเสียง ผลเทสออกมาแล้วครับ asrock การรับส่งข้อมูลของแรมดีกว่ามาก !
                  http://extremespec.net/asrock-fm2a88...g-performance/
                  EX6 ตัวนี้ผมใช้อยู่ ต้องบอกว่าคุ้มกับเงินที่จ่าย มากๆ

เรื่องแรมนี่ไม่ต้องพูดถึง พาแรมอย่างคิงต้มไปบัส 2600 ด้วยแค่ A8 5600 ได้ถือว่าสวยงามมาก

ว่าจะอัพคาเวริ แต่รับ 7750 มาแล้ว เลยเล่น CF ดีกว่า

Comment

• แง่ว ! EX 6 โทรไปถาม เจได มะมีของคอมวัวก็มะมี ผมเลยได้ EX 4 แทนตอนนนี้แต่มันต่างกันตรงการ์ดเสียง กับส่วนต่างเล็กน้อยแต่โดยรวมถือว่าเกือบเหมือนกันหมด !

Comment

แง่ว ! EX 6 โทรไปถาม เจได มะมีของคอมวัวก็มะมี ผมเลยได้ EX 4 แทนตอนนนี้แต่มันต่างกันตรงการ์ดเสียง กับส่วนต่างเล็กน้อยแต่โดยรวมถือว่าเกือบเหมือนกันหมด !
                      เดะผมจะรีบจัดการให้นะท่าน PM เลข บ/ช มาไว้ด้วย

Comment

• ผมเองก็ได้มาฮะ ซื้อ 7700K 5550.- ได้ code BF4 ว่าจะขายงะ อิอิสัก 500-600 ค่าน้ำมันรถพอ 555

Comment

• มีใครเคยใช้ xigmatek janus ไหมครับ

ว่าจะเอามาใส่เคสเล็กๆไม่รู้มันจะเย็นไหม

Comment

• Originally posted by tazmako View Post
                            มีใครเคยใช้ xigmatek janus ไหมครับ

ว่าจะเอามาใส่เคสเล็กๆไม่รู้มันจะเย็นไหม

เย็นพอๆกับ ใช้ได้เลยครับ ! แต่ระวังแรมด้วยเด้อ !

Comment

• Originally posted by tazmako View Post
                              มีใครเคยใช้ xigmatek janus ไหมครับ

ตัวนี้ซื้อได้ที่ไหนครับ

ผมเจอรีวิวสำหรับ HTPC เลยเอามาให้ดูครับ ดูถึงหน้าสุดท้ายเลยนะครับ
                              http://www.tomshardware.com/reviews/...x,3639-19.html

Comment

• jib ราคาดีด้วย 1290 เอง แต่ความเย็น ไม่ได้เย็นแบบที่คิดแฮะ ได้แค่ประมาณ scythe shuriken

Comment

Working...
                                X