Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by Kolokoso_m View Post
    เล่น BF4 มาอาทิตนึงไม่เคยได้ที่ สูงกว่าที่โหล่เลย - -* ! หมดชีวิตเล่นแต่สไน ! ใครเล่น Hon บ้างไม่ได้เล่นนานแล้ว !
    ผม 3ปีละ 555

Comment

• พอถูๆไถๆไปก่อนนะ ไม่อยากเสี่ยง ใช้งานจริง 2400 พอละ เดียวเงิบ !

Comment

• Model ASRock Fatal1ty FM2A88X+ Killer
        ราคา : 3590 Baht

มาแล้ว คอมวัว

ราคาเท่ากับ EX6+ เลย
        ไม่รู้ว่าอันไหนดีกว่ากัน แต่ fatal1ty สวยดีวุ้ย
        Last edited by chaiwat38; 25 Feb 2014, 21:18:36.

Comment

• ถึงเช้าไหม หนอ ! เอาแบบขี้พุ่งไปเลย !

Comment

• Originally posted by Kolokoso_m View Post
            พอถูๆไถๆไปก่อนนะ ไม่อยากเสี่ยง ใช้งานจริง 2400 พอละ เดียวเงิบ !
            ผมใช้อยู่ 11-12-11-27 2T

Comment

• เพิ่งจัดวิน 8.1 แท้ มา กำลังหัดเล่น งงพิลึกดีเหมือนกันแฮะ

Comment

• ท่านพ่อบ้าน ลงให้ผมด้วย

Last edited by babaza888; 25 Feb 2014, 22:32:17.

Comment

• แจ้งข่าวที่น่าสนใจ asrock a88x อับเดทไบออสแล้ว ข้อความอับเดทคือ "Update "Target TDP" function." แปลก็คือ สามารถตั้ง TDP ได้ ซึ่ง cpu ที่ตั้งได้ก็คือ A8-7600 นั่นเอง เพราะฉะนั้น cpu รุ่นนี้คงวางขายเร็วๆนี้แน่นอน

Comment

เล่น BF4 มาอาทิตนึงไม่เคยได้ที่ สูงกว่าที่โหล่เลย - -* ! หมดชีวิตเล่นแต่สไน ! ใครเล่น Hon บ้างไม่ได้เล่นนานแล้ว !
                    ไม่ได้เล่นมาจะครึ่งปีละครับ หนีไปเล่นdota2 อย่างเดียว

Comment

• Asrock Bios 2.20 นั่งงม 1 วัน ! ตอนนี้ linx+prime95 ก็ได้ ณาปนกิจ ฮาร์ดดิสผมไป 1 ลูกแล้วอยู่ดีไม่ว่าดีเงิบ !
                      เซงจิตเห่อ ของใหม่ หนังโป้หายไป 500 G
                      - -*

Comment

• Originally posted by tawat_kun View Post
                        เพิ่งจัดวิน 8.1 แท้ มา กำลังหัดเล่น งงพิลึกดีเหมือนกันแฮะ
                        แล้วจะติดใจครับ รึเปล่า อิอิ
                        ผมยังลงแอพไม่หมดเลยครับ รู้สึกมันเขี้ยวกับแอพ 32 บิต ขึ้นนิดนึง
                        ---------------------
                        สักพักลงแอพเสร้จเดี่ยวจะรีวิว เรือ่งโปรแกรม สตาร็ทเมนู สไตล์ วินโดว์ 7 ให้ครับ
                        มันติดเสียแล้วลงวิน 8 แล้่วไม่ลงไอ้นี่ มันรุ้สึกติดๆๆขัดๆๆ
                        ผมเอาแค่ประสิทธิภาพ os การดึงพลัง และไดรฟ์เวอร์ฉลาดๆๆ พอแล้ว
                        เรื่อง gui อันแสนเวียนหัวมันผมขอแก้ให้เหมือนวิน 7 ดีกว่า
                        Originally posted by Kolokoso_m View Post
                        พอถูๆไถๆไปก่อนนะ ไม่อยากเสี่ยง ใช้งานจริง 2400 พอละ เดียวเงิบ !
                        อิจฉาคนงบเยอะ เดี่ยว ผมขออัพแรม แล้วยก ล้อ กับเจน แรก
                        แกน amd k12 ไปก่อนหล่ะ คล้อกดีๆๆมันก็แรงเหมือนกัน ต้องอัพแรมบัส 2133
                        กันก่อน
                        Last edited by micronz; 26 Feb 2014, 02:03:51.

Comment

• เพิ่มเติมเทคนิค สำหรับเพิ่ม แถบ โปรแกรม ช่วย ในการ คลิ้กเลือกหมวดหมู่โปรแกรมครับ
                          สำหรับวินโดว์ 8 และ 8.1
                          http://pantip.com/topic/31239388

Comment

• Originally posted by micronz View Post
                            เพิ่มเติมเทคนิค สำหรับเพิ่ม แถบ โปรแกรม ช่วย ในการ คลิ้กเลือกหมวดหมู่โปรแกรมครับ
                            สำหรับวินโดว์ 8 และ 8.1
                            http://pantip.com/topic/31239388
                            ขอบคุณมากนะครับ
                            เมื่อคืนผมลองเล่นเองจนใช้เป็นแล้วเพิ่งเข้ามาอ่านนี่เอง
                            :banghead:

Comment

• เอา valid cpu-z มาส่งครับ

Comment

• Originally posted by tazmako View Post

เอา valid cpu-z มาส่งครับ
                                ล่อไฟไปเท่าไหร่นั้น

Comment

Working...
                                X