Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by pete_so_za View Post
    เอ๊ะในไทยมันมีของเรอะ?
    มีครับ 750k เป็น trinity 760k เป็น richland

Comment

• 7700K cpu พอๆกับ 7850K ***งกันไม่กี่%แต่
      GPU นี่สิ 10-15% เลยนะเฟร้ยย เห้ยย ย !

Comment

• Originally posted by pete_so_za View Post
        เอ๊ะในไทยมันมีของเรอะ?
        ผมเห็นที่ 1000tip ประตูน้ำชั้น 3 ตงข้ามร้าน m2power นะคับ เห็นมากับตา 760k กล่องเหมือน 750k แค่ผมไม่ได้ถามราคานะคับ

Comment

• ถ้ามี Kaveri แบบไม่มีการ์ดจอมาอีก อาจจะล่อให้เพื่อนสอยมาลองหน่อย

ตอนนี้เขากำลังจะซื้อคอมใหม่พอดี

Comment

• Originally posted by chaiwat38 View Post
            ผมเห็นที่ 1000tip ประตูน้ำชั้น 3 ตงข้ามร้าน m2power นะคับ เห็นมากับตา 760k กล่องเหมือน 750k แค่ผมไม่ได้ถามราคานะคับ
            มันมีนานแล้วในนาม ริชแลนด์ แต่พี่ไทยไม่เคยเอาเข้ามาเลย เป็นที่หน้าเสียดาย

Comment

• ฝากหน่อยนะคับ FM2a88X-EP6+ ขายแล้วจ้า
              http://www.overclockzone.com/forums/...B8%B2%E0%B8%99

Comment

• พี่น้องใครเคยดูหนังแนวแวมไพร์เรื่องนี้มั่งอ่าาา ผมหาดูในอากู๋นานละแต่ก็ไม่เจอ คือมันมีพระเอกคนนึงออกไปเที่ยวกลางคืนแล้วเข้าไปในที่แห่งนึงจากนั้นมีค้างคาวหลายตัวบินโฉบผ่านไปแล้วโดนแวมไพร์กัดคอเข้า ทำให้พระเอกของเรากลายเป็นพวกแวมไพร์ไปแต่ใช้พลังไม่เป็นอาเฮียคนที่กัดเค้าก็พยายามสอนให้พระเอกโดยการให้พระเอกใช้เล็บข่วนต้นไม้..แค่นี้ละจำได้จาก trailer ใครเคยดูบอกชื่อเรื่องหน่อยน้าา ขอโทษท่านพ่อบ้านที่รบกวนนะขอรับ

ขออภัยที่ตั้งสองclubใจมันwantอยากดูเรื่องนี้จริงๆ =__=

Comment

• ผมสงสัยครับ บอร์ด ชิบA88 มันจะcrossfire กับ 7750 ไม่ได้ หรือ A10 7850k ที่ crossfire กับ7750 ไม่ได้ คือตอนนี้ผมใช้5800kแต่ว่ากำลังจะเปลี่ยนเมนบอร์ดใหม่ครับ

Comment

• Originally posted by suphanutju View Post
                    ถ้ามี Kaveri แบบไม่มีการ์ดจอมาอีก อาจจะล่อให้เพื่อนสอยมาลองหน่อย

ตอนนี้เขากำลังจะซื้อคอมใหม่พอดี
                    อยากให้มาเหมือนกัน คาวาริ X4 เนี่ยผมว่าแหร่มดียิ่งถ้าราคามันไม่แพงมาก

Comment

• Originally posted by Bankiiz-* View Post
                      ผมสงสัยครับ บอร์ด ชิบA88 มันจะcrossfire กับ 7750 ไม่ได้ หรือ A10 7850k ที่ crossfire กับ7750 ไม่ได้ คือตอนนี้ผมใช้5800kแต่ว่ากำลังจะเปลี่ยนเมนบอร์ดใหม่ครับ
                      a88 = kaveri dual with r7
                      trinity richland dual with 6670/7750 ที่เหลือก้ตามลำดับหน้าเวป

Comment

• มาลงชื่อเข้ากลุ่มอีกคนครับ

AMD A8-5600K
                        Gigabyte F2A75M-HD2
                        Kingston HyperX 8GB (4*2) 1600 Mhz

สเปกชิวๆ ครับ เดี๋ยวส่ง CPUZ มาให้ตอนวันหยุดนะ อิอิ

Comment

• Originally posted by hinatas126 View Post
                          มาลงชื่อเข้ากลุ่มอีกคนครับ

AMD A8-5600K
                          Gigabyte F2A75M-HD2
                          Kingston HyperX 8GB (4*2) 1600 Mhz

สเปกชิวๆ ครับ เดี๋ยวส่ง CPUZ มาให้ตอนวันหยุดนะ อิอิ
                          เลือกสวยๆ มาเลยนะอิอิ

Comment

• Originally posted by wonderoops View Post
                            a88 = kaveri dual with r7
                            trinity richland dual with 6670/7750 ที่เหลือก้ตามลำดับหน้าเวป
                            ขอบคุณครับ
                            ผมมีอีกคำถามครับ
                            คือ5800k gpuมันเป็น7660ใช่ไหมครับ ถ้าเราcrossfireกับ7750 มันจะปรับความแรงของ7750ให้ลงมาเท่ากับ7660หรือว่ามันเป็นการผสานการทำงานกันแบบ 7660รวมกึบ7750หรือครับ
                            ถ้าเป็นแบบกรณีหลัง5800kcrossfireกับ7750ก็จะแรงกว่า6670ถูกไหมครับ

Comment

• Originally posted by Bankiiz-* View Post
                              ขอบคุณครับ
                              ผมมีอีกคำถามครับ
                              คือ5800k gpuมันเป็น7660ใช่ไหมครับ ถ้าเราcrossfireกับ7750 มันจะปรับความแรงของ7750ให้ลงมาเท่ากับ7660หรือว่ามันเป็นการผสานการทำงานกันแบบ 7660รวมกึบ7750หรือครับ
                              ถ้าเป็นแบบกรณีหลัง5800kcrossfireกับ7750ก็จะแรงกว่า6670ถูกไหมครับ
                              ถูกครับแรงกว่า 6670 แน่นอน
                              เวลา CF ทำ 7750เป็น Primary ไว้ ท่านBabazaในคลับเราลาก
                              7750 mem 1250 ก็จัด a8 5600K ลากแรมต่อยั2500 ให้ 7750เป็น base
                              พอเทส 7750จะค้ำไว้ จะไม่ฟ้า 555 แรงโหดสลัดเลย

Comment

• XFX 7750 Core Edition ตัว 2 Slot ซื้อมาประมาณเดือน 8 / 2556

ขายได้ประมาณเท่าไหร่หรือ

Comment

Working...
                                X