Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by methakim View Post
    [ATTACH]2720331[/ATTACH] สมัครหน่อยครับ
    ทำไมผมต้องสมัครครับ - -

Comment

• Originally posted by wonderoops View Post
      ทำไมผมต้องสมัครครับ - -
      ยื่นใบสมัครเข้าคลับมั้ง

ต้องบอกว่าอะไรดีล่ะ

Comment

• มาเป็นไฟล์ untitled.bmp ด้วย 55

Comment

• อย่าลืมเขียน resume ด้วยนะ แล้วยังไงทางคลับจะนัดสัมภาษณ์ ภายหลัง

Comment

• เดี๋ยวเขาเงินแล้วหนีไปนะครับ 555

Comment

• Originally posted by RunRa View Post
              อย่าลืมเขียน resume ด้วยนะ แล้วยังไงทางคลับจะนัดสัมภาษณ์ ภายหลัง
              แบบนี้เลยครัชแหม่...พ่อบ้านโหดขิงๆ

Comment

• Originally posted by pete_so_za View Post
                แบบนี้เลยครัชแหม่...พ่อบ้านโหดขิงๆ
                พ่อบ้านอะผม 555

Comment

• Originally posted by wonderoops View Post
                  พ่อบ้านอะผม 555
                  อะลืม 555555

Comment

• Originally posted by pete_so_za View Post
                    อะลืม 555555
                    โดนยึดอำนาจไปพักใหญ่ๆแล้ว

Comment

• งบ2000 นี่สอยเคสใหม่ตัวไหนดีครับ เล็งๆ zalman z3 Plus ไว้ ดีไหมครับรุ่นนี้

Comment

• Originally posted by tazmako View Post
                        งบ2000 นี่สอยเคสใหม่ตัวไหนดีครับ เล็งๆ zalman z3 Plus ไว้ ดีไหมครับรุ่นนี้
                        ZALMAN Z3 PLUS WHITE สวยแล้ว

Comment

• z3 plus ผมก็เล็งไว้ 55 สวยจริงแต่!
                          nzxt h230 2250สายเงียบ ก้เนียนสวยหยั่งกะกล่องตั้งไว้ไม่ใช่เคสคอม

Comment

• เอ่อพี่ๆครับ ผมน้องใหม่นะครับ กำลังจะจัด A8-6600K+MSI A55M-E33+G.Skill Ripjaws X 2*2GB 1333
                            มันขุ่นข้องหมองใจตรงแรมอ่ะน่ะครับ ผมเห็นหน้าแรกบอก อย่างต่ำต้องบัส 1600 แต่ผมหาแรมที่มีซิ้งสวยๆไม่โล้นๆเขียวๆ เพราะอนาคตกะว่าจะแต่งเคสสวยๆด้วย เลยมาเจอ G.Skill ตัวนี้พอดี แต่เห็นบัสมันแค่ 1333 เองลองเสิร์ชดูในกูเกิลบางเว็บว่าบัส 1600 ก็มี แต่ผมจะไปซื้อของที่เซียร์ไม่รู้จะมีไหม นะตัวบัส 1600 แต่ตัว 1333 ร้าน Autonet มีแน่นอน ผมอยากถามว่าถ้าซื้อ 1333 มาแล้วจับ OC ให้ถึง 1600 จะได้ปล่าว คุ้มปล่าว ควรหรือไม่ควร และผมมีอีกคำถามนึงครับแรม kingston hyperx t1 dual channel 4gb ddr3-2000mhz แรมตัวซิ้งสูงๆสีฟ้า นี่ใส่กับบอร์ด MSI A55M-E33 นี่ได้ไหมแล้วดีไหม พอดีมีพี่ในนี้แหละเค้าขาย คู่ละ 1600 รังสิตใกล้ๆพอดี ถ้าokผมว่าจะจัดตัวนี้
                            Last edited by alloys; 18 Mar 2014, 02:30:59.

Comment

• Originally posted by alloys View Post
                              เอ่อพี่ๆครับ ผมน้องใหม่นะครับ กำลังจะจัด A8-6600K+MSI A55M-E33+G.Skill Ripjaws X 2*2GB 1333
                              มันขุ่นข้องหมองใจตรงแรมอ่ะน่ะครับ ผมเห็นหน้าแรกบอก อย่างต่ำต้องบัส 1600 แต่ผมหาแรมที่มีซิ้งสวยๆไม่โล้นๆเขียวๆ เพราะอนาคตกะว่าจะแต่งเคสสวยๆด้วย เลยมาเจอ G.Skill ตัวนี้พอดี แต่เห็นบัสมันแค่ 1333 เองลองเสิร์ชดูในกูเกิลบางเว็บว่าบัส 1600 ก็มี แต่ผมจะไปซื้อของที่เซียร์ไม่รู้จะมีไหม นะตัวบัส 1600 แต่ตัว 1333 ร้าน Autonet มีแน่นอน ผมอยากถามว่าถ้าซื้อ 1333 มาแล้วจับ OC ให้ถึง 1600 จะได้ปล่าว คุ้มปล่าว ควรหรือไม่ควร และผมมีอีกคำถามนึงครับแรม kingston hyperx t1 dual channel 4gb ddr3-2000mhz แรมตัวซิ้งสูงๆสีฟ้า นี่ใส่กับบอร์ด MSI A55M-E33 นี่ได้ไหมแล้วดีไหม พอดีมีพี่ในนี้แหละเค้าขาย คู่ละ 1600 รังสิตใกล้ๆพอดี ถ้าokผมว่าจะจัดตัวนี้
                              จะเล่นทั้งทีก้เล่น mb a75+ เลยครับ a55 sata2 เอง
                              ram 1600ดีกว่าต่างกันไม่กี่ร้อยหาตัวลากได้นิดหน่อยแจ่มแล้ว
                              แนะนำ team zeus !

Comment

• ผมใช้ A10-5800K+TX3+F2A88X-UP4+Corsair1600 4Gx2 ครับ

มีแรมยี่ห้อ รุ่นไร ที่น่าจะเข้ากันได้มากกว่ามั้ยครับ
                                Last edited by Uncle_V; 18 Mar 2014, 05:43:17.

Comment

Working...
                                X