Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by Kolokoso_m View Post
    สู.สุดจะลงสู่ต่ำสุด ตอนนี้อยากได้ FM1 จุงเบย !
    Fm1 แรงเอาเรื่องเลยนะครับ วันก่อนเอา 3670Kปิดvga ลากไป 3.1 ลองเทสpi 32mb เร็วพอกับ6800K 4.3 Gเลย

Comment

• ทำไม เห็นคอร์ แค่นิ 2 เอง กำ

Comment

• Originally posted by tazmako View Post
        Fm1 แรงเอาเรื่องเลยนะครับ วันก่อนเอา 3670Kปิดvga ลากไป 3.1 ลองเทสpi 32mb เร็วพอกับ6800K 4.3 Gเลย
        ต้องลากให้ไกลอย่างเดียวเลยไม่ไกล เจอเกมส์ กินชุดคำสั่งมากๆๆ มันก็ทำงานหนักเหมือนกันครับ
        ผมใช้ 3850 อยู่เหมือนกัน

-----------------------------
        วินโดว์ 8 จะมองเห็นเป้น 2 คอร์ 4 เทรด ครับแต่อย่ากังวลมาก

ถ้าเป้นคาวาริ ความจริง แล้วมันใกล้เคียง คอร์แยก มากๆๆอยู่แล้ว ในการคำนวณ อินทีเจอร์ มีความเป้นคอร์แยกสุงมากๆๆ
        คำนวณ โฟลท ผมว่ายังแรงกว่า k10 เก่าทุกรุ่น
        -----------------------
        edit เพิ่งสักเก้ตุ
        a8 5600 คอร์ไพล์ไดรฟ์เวอร์ ตรินิตี้ สองคอร์ 4 เทรด ถูกแล้วครับ สำหรับการมองเห็นของ วินโดว์ 8
        Last edited by micronz; 5 Apr 2014, 09:15:47.

Comment

• Originally posted by Kolokoso_m View Post
          อันนี่ก็เจคพอต - -* เอ่อแบบว่าไฟ - -*
          3.8 ซัดไฟเท่าไรครับ

Comment

• Originally posted by kitti3 View Post
            3.8 ซัดไฟเท่าไรครับ

ตามนั่นครับ 0.792 แต่ความร้อนมะต้องพูดถึง - -*

Comment

ตามนั่นครับ 0.792 แต่ความร้อนมะต้องพูดถึง - -*
              แล้ว?ซิงค์?เดิม?เอา?อยู่?ไหม?ครับ?

Comment

• อย่าไปนึกถึงเลยผม a8 gta iv เหยียบ 80 ดับคาที่
                Originally posted by tawat_kun View Post
                แล้ว?ซิงค์?เดิม?เอา?อยู่?ไหม?ครับ?

Comment

• ชิป a88x จะมีตัวไหม่ออกมาอีกไหมครับ น่าจะมี FM3+ ไหมครับปีหน้า

Comment

• Originally posted by big10376 View Post
                    ชิป a88x จะมีตัวไหม่ออกมาอีกไหมครับ น่าจะมี FM3+ ไหมครับปีหน้า
                    FM3 ให้อินเทล ปล่อย DDR4 มาก่อนนะยังไม่มาก็ FM2+ ไปก่อน

Comment

• อีก 2 ปี - -* รอ ทิดอินปล่อยมาสิ้นปีนี้ก่อน อย่างว่า ! อาจจะเลือนไปท้ายไตรมาตแรกของปีหน้า !

Comment

• h100i ล็อตไหนมันรั่วครับ ตัวนี้อยู่ในล็อตนั่นไหม 8 มิ.ย 2556

Comment

• ไม่รั่วง่ายๆหลอกครับ อันที่มันรั่วนั่นมัน h80 สมัยพระเจ้าเหาละครับ อายุการใช้งานประมาณนั่น 3 ปี !

Comment

• ครับผม 5 กลัวเกินเหตุจริงเรา กำ บอร์ดผม เล่น gta ภาคจ่ายไฟโคตรร้อน+cpu ร้อนอีก กำ จับไม่ได้เบย
                            Originally posted by Kolokoso_m View Post
                            ไม่รั่วง่ายๆหลอกครับ อันที่มันรั่วนั่นมัน h80 สมัยพระเจ้าเหาละครับ อายุการใช้งานประมาณนั่น 3 ปี !

Comment

• 7850+fatal1ty ใครอยากได้หลังไมค์ - -* !

Comment

• สอบถามหน่อยครับ แรมตัวนี้น่าใช้ไหมครับ ผมจะมาใส่กับ A10-5800K เห็นขายอยู่ 2750 บาท

ตอนนี้ A10-5800K จับคู่กับ Gskill Sniper บัส 1600 8g (4x2) อยู่ครับ แต่ดันบัสเป็น 1866 ครับ

เทียบกับแรมเดิม gskill ของผม Team Zeus น่าเล่นไหมครับ?

Comment

Working...
                                X