Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by gambit24 View Post
    Corsair RM 850
    AMD Kaveri A10-7850K
    MSI A88X-G45 Gaming
    ADATA Gaming V2.0 8GB 2400MHz Dual Kit
    WD1003FZEX Caviar Black 1TB
    Plextor M5P Extreme 128GB
    Coolmaster HAF XB EVO
    Megahalems Rev C : Black

ประมาณนี้ นะครับ มีอะไร ต้องเพิ่ม หรือลด รบกวนด้วยครับ
    ดูจากที่ รีวิวไว้ ก็น่าจะพอ สำหรับ BF4 นะครับ
    เซทนี้ประมาณกี่บาทครับ น่าสนใจเหมือนกัน

Comment

• ซักประมาณ 16-18 k เล่น HON ลื่นๆ จัดแบบไหนดีคับ

Comment

• ขอเข้าแก๊งด้วยคนนะครับครับ

Last edited by NsJcom; 13 Jun 2014, 19:35:02.

Comment

• GPU ผมควรคล็อกไว้ที่เท่าไรดีสุดครับไม่เอาแรงมากมายเท่าไรครับ แค่เล่น BF3-4

ขอบคุณครับ

Comment

• Originally posted by big10376 View Post
            GPU ผมควรคล็อกไว้ที่เท่าไรดีสุดครับไม่เอาแรงมากมายเท่าไรครับ แค่เล่น BF3-4

ขอบคุณครับ
            แค่นี้ก็เล่นได้ BF3 - BF4

Comment

• มันขึ้นชื่อเรื่องความร้อน ความร้อนมันสูงจริง ต้องมีอะไรระบาย ^_^

Comment

• big10376 ไฟ CPU ท่านมันเยอะด้วยแหละ ไฟ NB ก็ด้วย

แต่ คล็อค GPU เท่านี้เล่นได้ลื่นๆ ทุกเกมส์จริงๆ เพราะผมลองคล็องสูงจนมาใช้

จนมาใช้ GPU เดิมๆ อาศัย OC แรมอย่างเดียว

Comment

• ไฟ cpu ผมควรลดลงไว้ที่เท่าไรครับ ไฟ NB ด้วย ป๋าครับ
                  Originally posted by babaza888 View Post
                  big10376 ไฟ CPU ท่านมันเยอะด้วยแหละ ไฟ NB ก็ด้วย

แต่ คล็อค GPU เท่านี้เล่นได้ลื่นๆ ทุกเกมส์จริงๆ เพราะผมลองคล็องสูงจนมาใช้

จนมาใช้ GPU เดิมๆ อาศัย OC แรมอย่างเดียว

Comment

• Originally posted by big10376 View Post
                    ไฟ cpu ผมควรลดลงไว้ที่เท่าไรครับ ไฟ NB ด้วย ป๋าครับ
                    CPU เดิมๆ 1.35-1.37 ก็พอละ
                    CPU NB คล็อคนี้ 1.35 พอ
                    ์NB Fre. 1800
                    ลองดูน่าจะพอช่วยท่านได้

Comment

• อ่อ .. ์NB Fre. คือไรครับ -..-
                      Originally posted by babaza888 View Post
                      CPU เดิมๆ 1.35-1.37 ก็พอละ
                      CPU NB คล็อคนี้ 1.35 พอ
                      ์NB Fre. 1800
                      ลองดูน่าจะพอช่วยท่านได้

Comment

อ่อ .. ์NB Fre. คือไรครับ -..-
                        northbridge frequency

Comment

• ครับแหม่ -*-
                          Originally posted by wonderoops View Post
                          northbridge frequency

Comment

• ไฟ cpu เอา 1.35 เลยหรอครับ
                            แล้ว ไฟ NB ละครับตัวนี้อะ offest + เท่าไร

Comment

• ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

2014-05-04 08.00.48.jpg

2014-05-06 20.51.20.jpg

Comment

• ยินดีครับรอพ่อบ้าน นำเข้าจำหน่าย แหม่ ไม่ใช่แล้วเข้าคลับ -...-
                                Originally posted by jitsak1977 View Post
                                ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

[ATTACH=CONFIG]2790689[/ATTACH]

[ATTACH=CONFIG]2790691[/ATTACH]

Comment

Working...
                                X