Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by RunRa View Post
    bioshock น่าลอง แต่กลัวติดเกมส์อะ ทำไงดี

ฝนตกพรำๆ
    ]ลองเลยครับท่านประธานมันเป็นเกมส์ที่ดีจริงๆระบบดี ภาพดี+เนื้อเรื่องดี+เล่นแล้วสดชื่นแต่พอผ่านครึ่งเรื่องของเกมส์ พอจับใจความเนื้อเรื่องเกมส์ได้บ้าง อื้อหือ ปวดตับ ตับ ตับ ตับ !!!

Comment

• สปอยเนื้อเรื่อง!

พระเอก(ตัวที่เราเล่น)คือพ่อ อลิซเบธ
      มี 2 มิติในเกม มิติปกติสีปกติ มิติคู่ขานสีซีเปีย/ขาวดำ

Comment

• Originally posted by asuji06 View Post

*0* ไม่บอกแต่แรก เย็นนี้โหลดเลยดีกว่า

Comment

• จะบอกว่าถ้าใครจะเล่นให้สังเกต จดจำคำพูดของทุกตัวละครไว้ ละพอจบครั้งที่ 1
          ให้ไปหาบทสรุปอ่านจะเข้าใจเนื้อเรื่องจริงๆ ว่าทำไม อะไรเกิดอะไรขึ้น แล้วทำไมถึงชื่อภาค infinite
          เกมนี้คว้าใจผมสุดๆเลยครับ อวยเต็มที่
          ปล.อยากมีอลิซเบธ ซักคน 55555 เสกของเก่งจิง

Comment

• โอ้วววว อ่านจากพี่ๆหลายท่านคุยกันแล้วรู้สึกอยากเล่นขึ้นมาทันทีเลย แต่เมื่อว่าผมหาแบบที่มันโหลดบิทไม่ได้เลย เจอแต่ที่โหลดเป็น part อะครับของ jokergameth ครับ

Comment

• kajerng jokergameth partเดียว ครับ
              อิอิกำผมไม่ชอบเล่นเกมกล่องนะ

Comment

• Originally posted by wonderoops View Post
                kajerng jokergameth partเดียว ครับ
                อิอิกำผมไม่ชอบเล่นเกมกล่องนะ
                ขอบคุณครับผมๆ ๆ ^^ ขนาดไม่ชอบเล่นนะเนี่ยยย 555

Comment

• ซื้อ logitech g300 มา ดันไม่รองรับ win8

Comment

• Originally posted by suphanutju View Post
                    ซื้อ logitech g300 มา ดันไม่รองรับ win8
                    โอ้ว เสียดายของๆๆ หา win 7 ลงโลดด 555

Comment

• เกมหาย ไม่มีแผ่น ขี้เกียจโหลด ไม่มีตังซื้อ ;-;

Comment

• แบบนี้ OC สเถียรไม่คับ?
                        และสงสัยนิดนึงคับ OC CPU เป็น 4.0GHz แล้ว ทำไมมันวิ่งเต็มที่แค่ประมาณ 3.992.72GHz. ?
                        สเปค
                        A6-5400k OC เป็น 4.0GHz
                        ASRock FM2A75M-DGS
                        Ram G.Skill Sniper DDR3 bus1600 4GB. 2 ตัว (เป็น 8GB.) แชร์แรม 2GB. เหลือใช้ 5.98GB. oc เป็น bus 1866
                        PSU SilverStone 400W 80+
                        Attached Files

Comment

• LINX MEM 3000+ +Super pi 32MB ผ่านตามนี้ผมว่าโอแล้วนะ

Comment

• กด linx mem all ผ่าน โอระดับแรก
                            pi 32m all core ผ่าน โอระดับสอง
                            3dmark 06/vantage/11 โอระดับสาม
                            เล่นเกมต่อเนื่องใช้งานอย่าปิดคอม12ชั่วโมงขั้นต่ำเน้นหนัก
                            ผ่านพันเปอร์เซ็นถ้ารอดหมดนี่ ผมใช้วิธีนี้เทส บางคนมองหนักไป
                            แต่ผมเน้นชัว 55555 สูตรผมที่ให้ไปผ่านหมดนี่นะท่านที่เคยกดไปกับผม

Comment

• Originally posted by wonderoops View Post
                              กด linx mem all ผ่าน โอระดับแรก
                              pi 32m all core ผ่าน โอระดับสอง
                              3dmark 06/vantage/11 โอระดับสาม
                              เล่นเกมต่อเนื่องใช้งานอย่าปิดคอม12ชั่วโมงขั้นต่ำเน้นหนัก
                              ผ่านพันเปอร์เซ็นถ้ารอดหมดนี่ ผมใช้วิธีนี้เทส บางคนมองหนักไป
                              แต่ผมเน้นชัว 55555 สูตรผมที่ให้ไปผ่านหมดนี่นะท่านที่เคยกดไปกับผม
                              ถ้าไม่ได้สูตร+คำชี้แนะ ของอดีตประธาน ป่านนี้ผมอาจแต๊บ หรือไม่ก็กลับไป FX อีกรอบแล้ว มาตอนแรกหาแนวทางไม่เจอเล่นเดิมๆไม่ตั้งค่าอะไร ยังดับค้างกระจายเบย ตอนนี้จะ 3.8 หรือ 4.2 นิ่งๆ อิอิ

Comment

• ผมรู้แต่ว่าตอนนี้ exhaust ที่ออกมาจากพัดลมบนเคส ร้อนมากๆ นั่งเล่นไปเหงื่อตกไป
                                มันดูดเอาความร้อนทั้งเคสมาหมด

กำลังคิดว่าจะวางเคสไว้ตรงไหนดี

Comment

Working...
                                X