Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ในตู้ฟิต อิอิกำบ้อเบ้นบ่ะ

Comment

• Originally posted by surasak5 View Post
      โอ้วววว อ่านจากพี่ๆหลายท่านคุยกันแล้วรู้สึกอยากเล่นขึ้นมาทันทีเลย แต่เมื่อว่าผมหาแบบที่มันโหลดบิทไม่ได้เลย เจอแต่ที่โหลดเป็น part อะครับของ jokergameth ครับ
      pm mail มาดิครับ เดี่ยวผมส่ง file torrent ให้โหลด

Comment

• สงสัย เห็นเริ่มมีข่าวลือว่า A10 6800K จะ CF กับ 7750 ข่าวมันใช่ปะคับ ใครที่ตามอยู่

http://wccftech.com/amd-richland-apu...s-upto-44-ghz/
        Last edited by babaza888; 21 May 2013, 17:02:50.

Comment

• ตอนแรกจะซื้อ 212x แต่ว่าเปิดเทอมจ่ายหนัก เลยจัด tx3 มาแทน อิอิ

Comment

• Originally posted by suphanutju View Post
            ตอนแรกจะซื้อ 212x แต่ว่าเปิดเทอมจ่ายหนัก เลยจัด tx3 มาแทน อิอิ
            คุ้มแล้วครับ ผมใช้อยู่เหมือนกันแจ๋วไปเบยย

Comment

• Originally posted by tazmako View Post
              pm mail มาดิครับ เดี่ยวผมส่ง file torrent ให้โหลด
              ขอบคุณมากๆครับ ตอนนี้ผมโหลดจาก jokergameth เอาแล้วครับ เหลืออีก7ไฟล์ก็ครบแล้วครับค่อยๆโหลดเคลียยึดธง fc3 ไปพลางๆ ครับ ^^

Comment

• มาฝากตัวนะครับ
                a6- 3670k
                asrock fm1 a75 itx
                gskill 4*4 1600
                psu xfx650
                hdd 500 wd
                case lian li v355
                แต่ ตอนนี้ น้อง rock เพิ่งลาโลกไปครับ
                คิดว่า bios น่าจะพัง อาการ เปิด แล้วไม่ขึ้นอะไรเลย จอปกติ ไม่ได้เข้าโหมด stand by พัดลมหมุน hdd หมุน เสียงก็ไม่มี เคลียร์cmos แล้วก็ไม่หาย ฮื่อๆ
                Last edited by polarpat; 22 May 2013, 13:18:07.

Comment

• กำลังหาCPUใหม่ เล่นเน็ต เอา A6 5400K 2Cores หรือ A6 3670K 4Coresดีครับ ไม่เล่นเกมครับเครื่องนี้
                  ขอ APU นะครับ ไม่เกิน 2.5K
                  ขอบคุณครับ
                  Last edited by maverick19; 22 May 2013, 16:59:27.

Comment

• Originally posted by maverick19 View Post
                    กำลังหาCPUใหม่ เล่นเน็ต เอา A6 5400K 2Cores หรือ A6 3670K 4Coresดีครับ ไม่เล่นเกมครับเครื่องนี้
                    ขอบคุณครับ
                    เอาไว้เล่นเน็ตได้4หัวก็ดีครับ

แต่ยุคนี้ต้อง fm2แล้วลองมองเป็น A8 แทนละกันครับ(ถ้าไม่ได้เน้นเปิดหลายๆหน้าพร้อมกับทำอย่างอื่นไปด้วย 2หัวก็สบายๆครับ)

Comment

• Originally posted by maverick19 View Post
                      กำลังหาCPUใหม่ เล่นเน็ต เอา A6 5400K 2Cores หรือ A6 3670K 4Coresดีครับ ไม่เล่นเกมครับเครื่องนี้
                      ขอบคุณครับ
                      ถ้าจะออกตอนนี้ เจน 2-2.5 น่าจะดีกว่าเยอะนะครับ

Comment

• APU gen1 ประสิทธิภาพต่อหัวดีกว่า gen2 เล่นแรมได้มันกว่า

แต่ Gen2 มีชุดคำสั่งที่อาจจะได้ใช้ในอนาคตเยอะ ตอนนี้เพิ่งมีออกมาบ้าง

Comment

• Originally posted by tawat_kun View Post
                          APU gen1 ประสิทธิภาพต่อหัวดีกว่า gen2 เล่นแรมได้มันกว่า

แต่ Gen2 มีชุดคำสั่งที่อาจจะได้ใช้ในอนาคตเยอะ ตอนนี้เพิ่งมีออกมาบ้าง
                          จริงเลย a8-3870k เดิมๆ3.0 เแรงไม่ต่างกับa8-5600k 3.6 ตอนนี้ยังอาจไม่เห็นความต่าง รอเกมส์-โปรแกรมที่จะออกใหม่ปี2013-2014 + window8 ก่อนแล้วถึงจะต่าง

รอร๊อรอ วันเปิดขาย a10-6700

Comment

• รอท่านประทานจับ a10-6700 พร้อมไขข้อกังขาเห็นบางท่านที่ Face APU บอก CF กับ 7750 ได้

รึจะมีการ์ดตัวใหม่อย่าง 7450, 7570, รึ 7670 มา ตามที่คู่มือในบอร์ดเขียนไว้

Comment

• ของโน้ตบุ้คนะครับ อิอิ เดาๆกันเอง

Comment

• โหดตรัส แล้วอยากดู benchmark a10 6800 k แล้ววว

Comment

Working...
                                X