Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by wonderoops View Post
    SUPER PI 1 M 1CORE เริ่มแล้วนะครับ หมดเขต 30 มย.
    ของรางวัลไม่รู้จะให้อะไร ><" อิอิกำ เอาโคอาล่ามาชเขย่าเสร็จไป5กล่องละกัน อิอิกำ
    แยกรุ่นนะครับ FM1 FM2 Hall of frame TOP5 เท่านั้น
    มย. นี่เดือนอะหยังครับท่าน
    555

ของผมเอาไว้เป็นบรรทัดฐาน ไว้รั้งรองบ๊วย

Comment

• ไม่ทักนี่ไม่รุ้นะว่าลืมสระ อิ 555 555

Comment

• 1mb 1core รองบ๊วย เก็บไว้ให้ผมละกันครับท่าน tawat_kun

Comment

• มาเพิ่มครับ

Comment

• ท่าน runra ปธค. 5m บ๊วยกว่า 555

Comment

• win7 for amd น่าเอาไว้หน้าแรกเลยนะครับ ใช้ได้ดีมาก อิอิ

Comment

• Originally posted by iluprs View Post
                win7 for amd น่าเอาไว้หน้าแรกเลยนะครับ ใช้ได้ดีมาก อิอิ
                จัดมา ขอด้วย เวอร์ชั่น....................สงสัยโดนแบนทั้งกระทู้ทั้ง คลับ ฮาๆๆๆๆ อิอิอิ

Comment

• โผล่ มา แวป ๆ

Comment

• Originally posted by Kolokoso_m View Post
                    โผล่ มา แวป ๆ
                    ดันกระทู้ตัวเอง บ้างเนร้อ อิอิอิ

Comment

• ใครมี 7750 กับ A10 ลองหน่อยเป็นแบบมู้นี้ไหม
                      http://www.overclockzone.com/forums/...1#post52040384

Comment

• Originally posted by iluprs View Post
                        win7 for amd น่าเอาไว้หน้าแรกเลยนะครับ ใช้ได้ดีมาก อิอิ
                        แปะลิ้งดาวโหลดไม่ได้หนิ แต่ส่งเนียนได้อิอิ

Comment

• Originally posted by upperground View Post
                          ใครมี 7750 กับ A10 ลองหน่อยเป็นแบบมู้นี้ไหม
                          http://www.overclockzone.com/forums/...1#post52040384
                          น่าลอง ถ้าใช้ได้จริง และถ้าใช้ได้กับ 7770 นี่ แจ่มเลย

เมนบอด A85X รึเปล่าครับ ถ้าใช่มันอาจจะเป็นโหมด virtu มั้ง

Comment

• Originally posted by wonderoops View Post
                            แปะลิ้งดาวโหลดไม่ได้หนิ แต่ส่งเนียนได้อิอิ
                            ส่งเข้า พีเอ็ม ผมมาเล่น พ่อบ้าน วอนเดอร์ เดี่ยวจัดโหลด

Comment

• Originally posted by RunRa View Post
                              น่าลอง ถ้าใช้ได้จริง และถ้าใช้ได้กับ 7770 นี่ แจ่มเลย

เมนบอด A85X รึเปล่าครับ ถ้าใช่มันอาจจะเป็นโหมด virtu มั้ง
                              ของฝรั่ง ไล่อ่านเม้นดู

Comment

• ครอสไฟร์หรือ เวอทู ล่ะเนี่ย ฮ่วย!!!!

Comment

Working...
                                X