Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กลบ กระแส 6800 ที่กำลังจะคลอดไปเลยนะ ช่วงนี้นะ CFX เนี่ย

Comment

• Originally posted by dekmepz View Post
      ร้าน advice PWC 7750 2850- เอง อิอิ
      เขาฟันผมป่าวไม่รู้ เขาเห็นผมเป็นเด็ก ม.ต้นมั้ง ผมอยู่เตรียมนั่งรถกลับบ้านแถวซีคอนทุกวัน เลยแวะไปถามดู

Comment

• Originally posted by suphanutju View Post
        เขาฟันผมป่าวไม่รู้ เขาเห็นผมเป็นเด็ก ม.ต้นมั้ง ผมอยู่เตรียมนั่งรถกลับบ้านแถวซีคอนทุกวัน เลยแวะไปถามดู
        อ๊ากกก แสดงว่าหน้าเด็กเวอร์ ๆๆ 555+

Comment

• ตอนนี้ก็ม.ต้น lol

Comment

• Originally posted by suphanutju View Post
            บอกไปฟันได้แต่ผมไม่ยอมให้ ตุ๋ย หรอกนะ 5555+

Comment

• กรรม 555

Comment

• 6800 k ออกเมื่อไหร่กันครับผม...มีดียังไงครับตัวนี้

Comment

• เร็วๆๆนี้ ครับกำลังจะขายแล้ว
                  เปลี่ยนกราฟฟิก ออนชิพ เป้น HD 8XXX ครับอื่นๆๆ เหมือนเดิม อ้อเพิ่มคล้อก นิดนึง
                  Last edited by micronz; 3 Jun 2013, 19:06:13.

Comment

• Originally posted by micronz View Post
                    เร็วๆๆนี้ ครับกำลังจะขายแล้ว
                    เปลี่ยนกราฟฟิก ออนชิพ เป้น HD 8XXX ครับอื่นๆๆ เหมือนเดิม อ้อเพิ่มคล้อก นิดนึง
                    แบบนี้มันจะ cf กับ 7790 ใด้หรือปล่าวครับ...

Comment

• ตอนนี้คนในคลับนี้ มีคนไปลอง ซื้อ 7750 มา + กับ a10 5800k บ้างยังหรอครับ ว่ามัน dual graphics ได้เปล่างะ

Comment

• A10-6800K เปิดตัวเมืองนอก วันที่7นี้ ส่วนในไทยเท่าที่ตามข่าว รอบนี้มาเร็ว คิดว่าเดือนนี้น่าจะขายแล้ว

ความแรง HD8670Dใบ A10-6800K เทียบกับ HD7660D ใน A10-5800K ถ้า clock เท่ากัน ดูค่าจาก gpu-z ไม่ต่างกันเลย แต่เวลาใช้งานจริงไม่รู้

Comment

• 7750 ราคาบาล้าน 2800-3000 ครับ
                          ราคามือสองสภาพดีประกัน2ปี+ 2500-2700 ครับ
                          ส่วนจะลองไหมผมคันมือชิปเป๋งอยากจะลองแต่ก้นะ 55555555

Comment

• ผมกล้าซ์้ออ่า เจอตัว OC 880 Mhz 3250 ไม่กล้าสอยเพราะไม่มีตัง อิอิกำ

Comment

• Originally posted by RunRa View Post
                              A10-6800K เปิดตัวเมืองนอก วันที่7นี้ ส่วนในไทยเท่าที่ตามข่าว รอบนี้มาเร็ว คิดว่าเดือนนี้น่าจะขายแล้ว

ความแรง HD8670Dใบ A10-6800K เทียบกับ HD7660D ใน A10-5800K ถ้า clock เท่ากัน ดูค่าจาก gpu-z ไม่ต่างกันเลย แต่เวลาใช้งานจริงไม่รู้
                              clock gpu อย่างเทพ

Comment

• http://www.techpowerup.com/reviews/I...ell_GPU/5.html
                                ทำไมมีผลเทสของ a10 6800k ได้ไง งงครับ*-*

Comment

Working...
                                X