Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by suphanutju View Post
    ใครอยู่แถว สุขุมวิท 101/1 บ้างครับ อยากให้แนะนำร้านขายการ์ดจอหน่อย ปากซอยมี Devas แต่เขาขายการ์ด work กรรมเบย สงสัย hwh แล้วก็ลองถามคุณวิกรอย่างเดียว
    ไปพันทิพย์ประตูน้ำง่ายกว่าไหมครับ? ครบเลยที่เดียว(เผลอๆอาจมีของเล่นติดมือแบบผมอิอิกำ)

Comment

• Originally posted by wonderoops View Post
      ไปพันทิพย์ประตูน้ำง่ายกว่าไหมครับ? ครบเลยที่เดียว(เผลอๆอาจมีของเล่นติดมือแบบผมอิอิกำ)
      ช่วยสนับสนุนเม้าท์ น้องแกหน่อย จิ อิอิอิ เค้าอยากได้ 7750 พึ่ง ม 1. เองนะ อิอิ พ่อบ้าน วอนเดอร์ เรา รวย สาสๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อิอิอิ

Comment

• ประกาศ ได้ XFX 550 วัตต์แวร้ว

รายการต่อไป แรม TEAM EXSTREME 2133 หรือ 2400 ดีหว่า กันดั้ม จะเล่น OC แรมกะเค้ามั้งแยร้วๆๆๆๆๆๆ
        APU ก่อน FX ล่ะครับ เครื่องโน้น FX ต้องอัพบอร์ด รายการต่อไป ของเดิมไม่ไหว กาก เกินไป

Comment

• ผมเรียนเสร็จ ทำงาน ประมาณ 4 โมง นั้ง รถเม กลับอีก ตาย อีกอย่าง ไป1000ทิพ ค่า รถไป กลับ ก็ พอๆ กลับค่าตัวน้อง 7750 แล้ว ฮรืออ
          Last edited by suphanutju; 5 Jun 2013, 21:09:53.

Comment

• Originally posted by micronz View Post
            ประกาศ ได้ XFX 550 วัตต์แวร้ว

รายการต่อไป แรม TEAM EXSTREME 2133 หรือ 2400 ดีหว่า กันดั้ม จะเล่น OC แรมกะเค้ามั้งแยร้วๆๆๆๆๆๆ
            APU ก่อน FX ล่ะครับ เครื่องโน้น FX ต้องอัพบอร์ด รายการต่อไป ของเดิมไม่ไหว กาก เกินไป
            มีแรมตัวนี้อะ เป็นคู่ 2 ตัว สนใจปะ 1xxx บาท

ไปหาตัวที่แรงกว่า รอ FM2+ ไว้ลาก bus3000+

Comment

• Originally posted by RunRa View Post
              มีแรมตัวนี้อะ เป็นคู่ 2 ตัว สนใจปะ 1xxx บาท

ไปหาตัวที่แรงกว่า รอ FM2+ ไว้ลาก bus3000+
              ฮ่าะ ฮ่ะ เก๊าอยากด้ายย แต่เก๊าแรมยังไม่เคลมของเก่ายังใช้ได้แฮ่

Comment

• หาพาวเวอร์ aerocool strike x ไม่มีคนขายเลย

Comment

• ไม่มีคนเล่น Super PI เบยยแง
                  Last edited by wonderoops; 6 Jun 2013, 00:17:34.

Comment

• Originally posted by RunRa View Post

55 ขอบคุณครับผมประธาน คงต้อง รองานเซ้นแบบนิดนึง ครับ ตอนนี้งบจ่ายค่าพาวเวอร์ ไปแล้วต้องรองวดใหม่ เดี่ยวเงินมาผมจะรีบประกาศแจ้งที่นี่
                    ถ้าคนในคลับ ยิ่งเป้นประธานพ่อบ้าน คงสบายใจกว่าว่า ของถึง ที่แน่ครับ อยากได้ บัส 2133 อัพนะ จะมา เล่น oc มั่งและ ก็รู้ๆๆ กันว่าผมแทบไม่เคยเล่นเลย
                    เพราะแรมนี่แหละ มีแต่บ้านๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เดี่ยวเงินมาจะแจ้งอีกทีนะครับ มีท่านอื่นปล่อยก่อนไปได้ล่ะ

Comment

• Originally posted by suphanutju View Post
                      ผมเรียนเสร็จ ทำงาน ประมาณ 4 โมง นั้ง รถเม กลับอีก ตาย อีกอย่าง ไป1000ทิพ ค่า รถไป กลับ ก็ พอๆ กลับค่าตัวน้อง 7750 แล้ว ฮรืออ
                      อ้อทำงานพิเศษอยู่เหรอ หนุ่มน้อยดีแล้วครับ ผมชอบ เหมือนเด็กฝรั่ง สมัยลุง เอ้ยพี่ อยากจะทำแต่ ร้าน ค้าพวกนี้มันน้อยเดี่ยวนี้ ตรึม อิจฉา จริงๆๆๆๆ

Comment

• มันจะเปลี่ยนบอร์ดไหมตอน a10 6800kมาอะครับ

Comment

• Originally posted by wonderoops View Post
                          ไม่มีคนเล่น Super PI เบยยแง
                          คนที่เล่น APU ส่วนใหญ่เป็น End user คือใช้แล้วเล่นเน็ต เกมออนไลน์ พิมพ์งาน เรื่อยๆ
                          ดังนั้นถ้าบอกว่า ใครได้ที่ 1 ได้รางวัล จบครับ เขาไม่รู้จะทำทำไม ทรมานเครื่อง ไม่ชนะอยู่แล้วด้วย
                          ยิ่งไม่มีรางวัลยิ่งจบ เขาไม่รู้จะทำทำไมอีก เล่นเดิมๆก็ปลอดภัยดีอยู่แล้วครับ
                          อีกอย่างคนเข้ามาถามในห้องนี้ส่วนใหญ่จะมีปัญหาแล้วมาถาม แล้วก็ไป
                          มีสิงกันจริงๆอยู่ไม่มาก ราวๆ สิบคนได้มั้ง
                          (อันนี้ผมแค่วิเคราะห์ให้เฉยๆนะครับ)

คงต้องรอมีของรางวัลลุ้นเลขหวยออกตรงกับลำดับในแบบที่ห้องแรมเล่นกันอยู่ละมั้งครับ
                          คนถึงพอจะเล่นกันบ้าง

Originally posted by monmo123 View Post
                          มันจะเปลี่ยนบอร์ดไหมตอน a10 6800kมาอะครับ
                          เห็นว่ายังใช้กับ FM2 อยู่ครับ คงไม่เปลี่ยนบอร์ด

Comment

ไม่มีคนเล่น Super PI เบยยแง
                            ลองดูแล้วจารย์ ได้แค่ 24 วิ ไม่อยากอัพเลย 5555

Comment

• Originally posted by micronz View Post
                              ประกาศ ได้ XFX 550 วัตต์แวร้ว

โอ้วกำลังหาเช่นกัน XFX จะรากแรม PSU มันไม่อำนวยเดะค้างๆบ่อยจะ เดี้ยง

Comment

• Originally posted by babaza888 View Post
                                ลองดูแล้วจารย์ ได้แค่ 24 วิ ไม่อยากอัพเลย 5555
                                Shuriken ผมยังพาไป 4.7 ไฟ 1.5 ได้ (แต่ก็ไม่ค่อยกล้าเล่นนาน กลัววูบ)
                                ของท่านซิงค์ดีกว่าของผม หาอากาศเหมาะๆ ฝนตกพรำๆ เย็นๆ จับลากเลย อิอิ
                                http://www.overclockzone.com/forums/...1#post52095106

Comment

Working...
                                X