Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by culcul View Post
    มารายงานตัวอย่างเป็นทางการ

โอ้ววว แจ่มเฟ่อเลยครับท่าน a10-6800k สุดยอดมารายงานผลด้วยนะครับ 555 แรมสอยมาเท่าไหร่เหรอครับ

Comment

• Originally posted by surasak5 View Post
      โอ้ววว แจ่มเฟ่อเลยครับท่าน a10-6800k สุดยอดมารายงานผลด้วยนะครับ 555 แรมสอยมาเท่าไหร่เหรอครับ

Comment

• A10-6800k หาซื้อที่ไหนหรอ แล้วมี A10-6700 บ้างมั้ย + ราคาเท่าไร อยากเล่นบ้าง จะเอามากดแรม 5800k มันตัน

Comment

• Originally posted by rayman9 View Post
          จัดมาแล้ว A10-6800K ตัวเป็นๆๆ กำลังประกอบลงห้องเครื่องๆๆๆ

แจ่มโพด จัดมาแล้วเทสต์ โชว์หน่อย
          ขอดู ของจิง เซ้งแล้วกับกราฟเทสต์ เว้บ
          คลับนี้ จริงๆๆ สาวก น่าจะแทรง FX ไปเยอะนะเสียดายไม่ได้อัพเดทไปเยอะตอนคลับเก่า

mainstream AMD แหระ

แต่ที่แน่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆเล่นเกมสื เอพียูค่ายนี้ ภาพไม่แหว่ง เหมือน เอพียู...................แน่นอน

Comment

• อีกข่าวมาฝาก คือ เฝ้าไบออส เมนบอร์ดของตนให้ดีๆๆ
            หวยออก ปลายปี บอร์ด FM2 ของท่าน อาจได้อัพ
            เป็น kaveri 4 คอร์ 4 FPU ผมว่าแรงขึ้นเยอะครับ

Originally posted by RunRa View Post
            A10-6800k หาซื้อที่ไหนหรอ แล้วมี A10-6700 บ้างมั้ย + ราคาเท่าไร อยากเล่นบ้าง จะเอามากดแรม 5800k มันตัน
            ผมเดานะครับ ประธาน ตอนนี้ บานาน่า โลดครับ แอดไวซื จะตามมาเบอร์ 2 ตามที่ สายข่าว amd แจ้งมา อิอิ

ปล. บอกแล้วใช่ไหม ว่าสัปดาห์ นี้ ของ สั่งจองได้แน่ แต่ไวกว่าที่คิด คือได้ของเลย

Comment

• 6800 k ใครสอย แรมบัส 2133 นะครับพี่น้องแม้ว อย่าให้พลาด ไปเอา 1866 เชียวประกาศ !!!!!

Comment

• Originally posted by micronz View Post
                6800 k ใครสอย แรมบัส 2133 นะครับพี่น้องแม้ว อย่าให้พลาด ไปเอา 1866 เชียวประกาศ !!!!!
                ผมอยากได้ตัว bus 1866 มากกว่า เพราะมันคือ A10-5700 ไฟ65w เอาประหยัดไว้ก่อน bus ram ก็กดไป 2400 ได้แน่ๆ แต่อาจไปไม่ถึง2600

ราคา A10-6800K เท่าไรหรอ
                Last edited by RunRa; 12 Jun 2013, 20:44:28.

Comment

• Originally posted by RunRa View Post
                  ผมอยากได้ตัว bus 1866 มากกว่า เพราะมันคือ A10-5700 ไฟ65w เอาประหยัดไว้ก่อน bus ram ก็กดไป 2400 ได้แน่ๆ แต่อาจไปไม่ถึง2600

ราคา A10-6800K เท่าไรหรอ
                  ผมว่าถ้าจะลากแรมคงต้องลุ้น อีกเจน เพราะตัวนี้ดูเหมือนแค่ โรยผักชีนิดๆ

Comment

• ผมจัดมาราคา 4770 บาท จาก บานาน่า ไอที สำโรงๆๆๆ ครับ เห็นมีตัวเดียวในร้านเลยจัดซ่ะ......
                    Last edited by rayman9; 12 Jun 2013, 21:26:41.

Comment

• ผมใช้บอร์ด F2A85XM-D3H ครับ เพิ่งทำการอัพเดทไบออส เป็น F3 มา....
                      Last edited by rayman9; 12 Jun 2013, 21:38:53.

Comment

• กะไม่ผิด 4400+ 5555

Comment

• ของผม Ram HyperX Bus 1600 ชิป Hynix ลากไป 2600+ ชิวๆ ที่ Cl12-12-12-32 2T 1.65V คงไม่ต้องหาแรมใหม่

Comment

• ประกอบเรียบร้อย จัดเต็ม

Comment

• ขอถามหน่อยครับ

ผมใส่แรมคู่ รุ่นเดียวกัน ขนาดเท่ากัน บัสเท่ากัน ทำไมมันไม่ขึ้นเป็น dual ล่ะครับ งงจริง หรือผมปรับผิด

Comment

• Originally posted by hyperpro View Post
                                ขอถามหน่อยครับ

ผมใส่แรมคู่ รุ่นเดียวกัน ขนาดเท่ากัน บัสเท่ากัน ทำไมมันไม่ขึ้นเป็น dual ล่ะครับ งงจริง หรือผมปรับผิด

cpu อาจจะ oc มากเกิน
                                bios ล่าสุดรึยัง
                                ใส่แรมแบบสลับแถวรึเปล่า
                                มีค่า gpu-z ของการ์ดจอ onboard ให้ดูมั้ย

Comment

Working...
                                X