Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by culcul View Post
    ชิ้นสุดท้ายมาแล้ว

อยากดูอุณหภูมิ A10-6800kครับผม

Comment

• Originally posted by iluprs View Post
      อยากดูอุณหภูมิ A10-6800kครับผม
      ไม่ทราบใช้ M/B ตัวไหนครับผม

Comment

• h60 กับ water 2.0 performan อันไหนดีกว่า? ตกลง

Comment

• Originally posted by culcul View Post
          ครับผมใช้ Onkyo HT-S5305 น่าจะไม่มีขายแล้วมีรุ่นใหม่ Onkyo HT-S4505 มาแทนแล้ว

แนะนำเป็น2รุ่นนี่ครับ

Onkyo HT-S3500 13900 บาท
          [ATTACH=CONFIG]2329243[/ATTACH]
          http://www.piyanas.com/showroom/th/p...category_id=17

Onkyo HT-S4505 16900 บาท
          [ATTACH=CONFIG]2329245[/ATTACH]
          http://www.piyanas.com/showroom/th/p...category_id=17

สองรุ่นเหมือนกันต่างกันที่ลำโพงซับครับ
          [ATTACH=CONFIG]2329266[/ATTACH]

Review Onkyo HT-S4505
          http://hdplayerthailand.com/review_d...p?topic_id=713
          ขอบคุณมากนะครับ รู้สึกจะต้องรออีกพักใหญ่เลยแหละถ้าราคาราวๆนี้
          ปั่นๆเก็บเงินก่อน

Comment

• A10 6800K @ 5.0Ghz

Comment

• ^
              ^
              โหดมากๆ แรม2400 CL5

Comment

ชิ้นสุดท้ายมาแล้ว

โหยยย แรงสะใจเลยครับ ลากมันสุดๆไปเบยย ความร้อนอยู่ประมาณที่เท่าไหร่เหรอครับ ?

Comment

• Originally posted by tawat_kun View Post
                  ^
                  ^
                  โหดมากๆ แรม2400 CL5
                  ไม่ได้มองเหมือนกัน CL10 ทำไมกลายเป็น CL5 ได้เดี่ยวต้องลองใหม่

อันนี่น่าจะถูกต้องและ

Last edited by culcul; 15 Jun 2013, 09:29:09.

Comment

• สงสัยมานานแล้วครับถ้าเราจะดูว่าใช้ไฟไปเท่าไหร่ให้ดูจาก cpuz ตอนมันฟูลโหลดแล้ววิ่งขึ้น-ลงเลยใช่ไหมครับเช่นของผมตอนฟูลโหลด @4.5 ไฟวิ่งอยู่ 1.45-1.46 แต่ดูจุดสูงสุดปาขึ้นไป 1.51 แบบนี้ดูค่าเฉลี่ยที่วิ่งขึ้น-ลง ถูกไหมครับ

ปล. อัดไป 5 GHz เล่นไฟกันเท่าไหร่เหรอครับอยากทราบเรท เผื่อจะลองมั่งของผม A10 5800K+ASrock FM2A85X+สุดยอดสาวเยอะ 2 พัดลม เทส LINX ผ่านไปได้แค่ 4.6 เองมากกว่านี้ LINX ไม่ผ่านเลย
                    Last edited by asuji06; 15 Jun 2013, 13:24:40.

Comment

• เซ็งใช้แรมไม่เข้ากับเครื่องเท่าไหร่ เล่นๆไปกระตุกบ้างค้างบ้าง ฟ้าบ้าง
                      ไล่เท่าไหร่ก็เอ๋อ รอร้อรอเมื่อไหร่ของเราจะเคลมเสร็จน้อออ เล่นฮอนค้างเฉยยย 555

Comment

• Originally posted by wonderoops View Post
                        เซ็งใช้แรมไม่เข้ากับเครื่องเท่าไหร่ เล่นๆไปกระตุกบ้างค้างบ้าง ฟ้าบ้าง
                        ไล่เท่าไหร่ก็เอ๋อ รอร้อรอเมื่อไหร่ของเราจะเคลมเสร็จน้อออ เล่นฮอนค้างเฉยยย 555
                        เครม แรม team exstreme แล้วเหรอ

Comment

• เคลมตั้งแต่วันจันละครับ -0- มันให้ คอแซบัส 1600 cl9 2*2 มา
                          เบสไฟขึ้นต่ำบูตติดก้ 1.65ละ ถ้า1600 ลองกดไฟลงฟ้าฟ้าฟ้าฟ้าฟ้า
                          ลากบัสเพิ่มไฟกดclใหม่ช็อคตลอด เลยปล่อย auto แม่ม ใช้แก้ขัดเขาบอกเซ็งมาก

Comment

• Originally posted by wonderoops View Post
                            เคลมตั้งแต่วันจันละครับ -0- มันให้ คอแซบัส 1600 cl9 2*2 มา
                            เบสไฟขึ้นต่ำบูตติดก้ 1.65ละ ถ้า1600 ลองกดไฟลงฟ้าฟ้าฟ้าฟ้าฟ้า
                            ลากบัสเพิ่มไฟกดclใหม่ช็อคตลอด เลยปล่อย auto แม่ม ใช้แก้ขัดเขาบอกเซ็งมาก
                            แรมต้องเข้ากะบอร์ดใช่ไม้ไม่งั้นคล้อกบัสไม่ไปสิเนอะ
                            ช่วยดูบอร์ดผมหน่อยละกัน ว่าตัวนี้ ใส่ตัวหนายดีอ่ะ แรมที่จะสั่งรอก่อนนะ งานเซ็นแบบยังไม่เข้าน่ะ ต้องรอกันนิด อิอิ
                            http://www.asus.com/Motherboards/F1A75M_PRO/

FM1
                            Last edited by micronz; 15 Jun 2013, 13:45:34.

Comment

• อิจฉา asrock ลาก cpu ไปได้ไกลกว่า gig แต่ gpu ไปได้เท่ากัน โดนที่ gig ใช้ไฟน้อยกว่า เมื่อไหร่ จะมีคนเบื่อ A10-6700 ซะที อยากเล่น

Comment

• ตัวทอป นี้ต้องลากกับ แรมบัส 2400 ต้องจัดแรมมาเปลี่ยนด้วยนะ จะ ลองเหรอ ประธาน เหรอ ว่าจะเล่นแค่ ตัวคูณ ซีพียูก็พอ

Comment

Working...
                                X