Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by wonderoops View Post
    ผมวันเดียวก็รู้ละครับ เกมมีพร้อม BF3 /BIOSHOCK INFI/CRYSIS 2 3/FARCRY 3 /HON /DOTA2/GRID2/REMEMBER ME /COD BO2/MIRROR EDGE เยอะไปปะ 5555
    ขาด เมโทร LL โทษนะวอนเดอร์มันหนัก ไปสำหรับ เอพียูเหรอ
    ผมทำแต่งาน เขียนแต่แบบ ทั้งปีทั้งชาติ โดนเค้าว่า เอาแต่แปะกราฟ
    ทำไมไม่จัดเอง คงต้องยืมผลเทส เพื่อนๆๆนี่แหละครับ
    นี่แบบก็ปั่นไม่เสร้จเอาเวลาไหนเล่นเกมส์ ล่ะเนี่ย อิอิ

Comment

• เมโทร LL i7 39xx + 690 จอ 27" เพื่อนผมสั่นอะครับ 55555

Comment

• Originally posted by wonderoops View Post
        เมโทร LL i7 39xx + 690 จอ 27" เพื่อนผมสั่นอะครับ 55555
        โหด สลัด เข้าใจ ล่ะพ่อวอนเดอร์ บ้าน อิอิ

ที่คลับ FX +670 ยังเห็นบอกว่าหน่วงๆๆ แล้วมันต้องการืดไรเนี่ย ถึงจะลื่นอย่าบอก ว่า HD 7000 ล่ะอิอิอิอิ

Comment

• ถามหน่อยสิครับ แรมบัส2400 ตั้งแต่แรก ถ้าซื้อมาใส่เราเปิด XMP มันจะวิ่ง 2400 สเถียรๆตามสเป็คเลยไหมครับ หรือต้องลากลุ้นเอาว่าจะวิ่งถึงหรือเปล่า

Comment

• Originally posted by asuji06 View Post
            ถามหน่อยสิครับ แรมบัส2400 ตั้งแต่แรก ถ้าซื้อมาใส่เราเปิด XMP มันจะวิ่ง 2400 สเถียรๆตามสเป็คเลยไหมครับ หรือต้องลากลุ้นเอาว่าจะวิ่งถึงหรือเปล่า
            วิ่งได้ครับ แต่จะเสถียรหรือไม่ต้องปรับจูนอีก 2133-2400 ต่างกันไม่มาก แล้วแต่จะใช้ครับ

Comment

• Originally posted by tawat_kun View Post
              วิ่งได้ครับ แต่จะเสถียรหรือไม่ต้องปรับจูนอีก 2133-2400 ต่างกันไม่มาก แล้วแต่จะใช้ครับ
              ว่าจะถอยแรมใหม่น่ะครับท่าน หาข้อมูลอยู่ ขอบคุณครับท่านตะวัน

Comment

• ว่างๆเข้ามานั้งอ่าน พร้อมอัปเตด ข้อมูล

Comment

• เงียบจังคลับ
                  สงสัยไปเล่น X4 FM2 กันหมด

Comment

• Originally posted by asuji06 View Post
                    ว่าจะถอยแรมใหม่น่ะครับท่าน หาข้อมูลอยู่ ขอบคุณครับท่านตะวัน
                    ลาก บัส มันส์ๆๆ เลยเดี่ยวตามไป รอ งบอยู่กัน

Comment

• ผมถามหน่อย
                      A10 6800K
                      F2A85XM-D3H
                      แรมตัวไหนตอนนี้ที่เข้ากับบอร์ดรุ่นนี้บ้างครับ.....

Last edited by rayman9; 19 Jun 2013, 20:41:41.

Comment

• .......
                        Last edited by reawat1987; 19 Jun 2013, 21:55:47.

Comment

• Originally posted by reawat1987 View Post
                          สงสัยต้องไปจัดบ้างแล้วๆๆๆ
                          6800 K จัดแบบปกติ คือแรม บัส 2133 นะครับ จ่ายตังแพงนิสนึงค่าแรม
                          ถ้าจะลากไปต่อ จัดบัส 2400 ดูอัลแชแนลล่ะครับ

Comment

• http://www.tkcom99.com/pricelist.php
                            A10-6800K
                            tkcom มีขายถูกกว่าร้านกล้วย

Comment

• หงุดหงิดแรมบัส1600

Comment

หงุดหงิดแรมบัส1600
                                ของเคลมไม่มา ที่เหรอ 55

เพ่ก็เซง วิศวกร ที่รับงานมาให้เซ็นดันโดนงานโรงเรียนรุม จนอดรับ จ้อบ
                                ผม เลยอด เซ็นกึ้ก รับตังค์เลยเนี่ย อิอิ..................

Comment

Working...
                                X