Announcement

Collapse
No announcement yet.

(~ ๏_ ๏)~ลบโปรแกม ออกจากเครื่อง แบบหมดจด ด้วยโปรแกม Your Uninstaller! 2006~(๏_ ๏~)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by B-cool. View Post
    ลองเข้าไปดูใน drive C: > window ครับ เหมือนมันทิ้ง ลองรอยการลบไว้ทุกครับใน drive C: window ครับ ตอนนี้เริ่มมีเยอะมากเพราะทุกครับที่ทำการลบมันจะทิ้งข้อมูลบางอย่างไว้ในนั้นครับ (จะทำยังไงให้มันไม่ทิ้งข้อมูลไว้ เพราะจะเลื่อกลบไม่ถูกครับ)
    มันจะเป็น folder &Nuninstallxxxx& ใช่มั้ยค่ะ แล้วพอกดเข้าไปก็จะเจอตัว คล้าย ๆ setup

ชื่อ spunist.exe ใช่เปล่า? ถ้าใช่ ของฝ้ายก็เหลือเต็มเลยเหมือนกัน จะลบทิ้งได้มั้ยค่ะนี้

Comment

-*-

ขอลิ้งค์+ยาแก้ไอด้วยนะคร๊าบบบ ขอบคุณมากคับ

Comment

คุณ NuFaiJung
        ท่าน ป่าน
        ท่าน tentvespa2002
        ท่าน savebackup123
        ท่าน Mci

เช็ก PM ครับ

ฝ้ายลืมลงไรไปรึเปล่ากับ Program นี้ ทำไมมันมีนับเวลาถอยหลังหมดเวลาใช้ด้วยอะเนี้ย o_o

ถ้าไม่รบกวนเกินไปนัก ฝ้ายขออีกรอบนะค่ะ

ps. ขอบคุณล่วงหน้าเลยค่ะพี่
        ส่งไปให้ใหม่ แล้ว ครับ ลองดูดีๆ มันมี อะไรที่ต้อง copy ไปทับ อยู่ใน โพเด่อ ครับ

อ้างอิง:ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ B-cool.
        ลองเข้าไปดูใน drive C: > window ครับ เหมือนมันทิ้ง ลองรอยการลบไว้ทุกครับใน drive C: window ครับ ตอนนี้เริ่มมีเยอะมากเพราะทุกครับที่ทำการลบมันจะทิ้งข้อมูลบางอย่างไว้ในนั้นครับ (จะทำยังไงให้มันไม่ทิ้งข้อมูลไว้ เพราะจะเลื่อกลบไม่ถูกครับ)

มันจะเป็น folder &Nuninstallxxxx& ใช่มั้ยค่ะ แล้วพอกดเข้าไปก็จะเจอตัว คล้าย ๆ setup

ชื่อ spunist.exe ใช่เปล่า? ถ้าใช่ ของฝ้ายก็เหลือเต็มเลยเหมือนกัน จะลบทิ้งได้มั้ยค่ะนี้

ที่บอกมา อันไหน นามสกุนอะไร ครับ

ผมดูแล้ว ของ ผม ไม่เห็นมี ครับ

ขอชื่อไฟล์ และ นามสกุน ไฟล์ ที่ว่าด้วย ครับ
        ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
        ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
        ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
        sigpic

Comment

ขอบคุณคร๊าบบบ

Comment

พี่ Job ค่ะ มันจะเป็นแบบนี้อะค่ะ ใน WINDOW ถ้าคลิกเข้า Folder ไปจะมีไฟล์ข้างในเหมือนๆ

กันหมดเลย จะมี folder ชื่อ spunins อยู่ข้างใน แล้วถ้าคลิกเข้าไปอีกก็จะเจอ spunins.exe

นะค่ะ ไม่ทราบลบทิ้งได้รึเปล่าเอ่ยไฟล์ตัวนี้

Comment

พี่ Job ค่ะ มันจะเป็นแบบนี้อะค่ะ ใน WINDOW ถ้าคลิกเข้า Folder ไปจะมีไฟล์ข้างในเหมือนๆ

กันหมดเลย จะมี folder ชื่อ spunins อยู่ข้างใน แล้วถ้าคลิกเข้าไปอีกก็จะเจอ spunins.exe

นะค่ะ ไม่ทราบลบทิ้งได้รึเปล่าเอ่ยไฟล์ตัวนี้
              เท่าที่ดู จากของ ผม

ได้ลองลบไป 4-5 อัน ก็ไม่มีอะไร แปลกประหลาด

ผม ว่าน่าจะเป็นการ Blackup อะไรบางอย่างของตัวโปรแกม ไม่น่าจะมีผลอะไร ถ้าหากลบทิ้ง ครับ

ถ้ากลัวลบ แล้ว มีปัญหา ลอง cut แล้วเอาไว้ที่อื่น แล้วลองรีเครื่องดู ถ้า มันไม่มีอะไร เสียหายก็ลบ ได้เลย

ป.ล ขอบคุณ NuFaiJung ที่ช่วยเอารูป มาประกอบให้ ครับ
              ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
              ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
              ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
              sigpic

Comment

เรียบร้อยแล้วคะ ลอง cut ไปวางที่อื่น แล้วรีสตาร์ท วินโดว์ก็ยังทำงานได้ปกติ ตอนนี้ Del ทิ้ง

หมดแล้วจ๊ะ ขอบคุณพี่ areyo อีกรอบค่ะ

Comment

สวัสดีครับคุณ areyo ผมอยากเช็ค P.M. ด้วยอีกคนครับ ^_^ รอบกวนด้วยครับผม ขอบคุณมากๆครับ

Comment

ท่าน oat_se@hotmail.com เช็ก PM ครับ
                    sigpic

Comment

ได้รับแล้วครับ ขอบคุณมากๆครับ สำหรับน้ำใจครับผม

Comment

รบกวนขอ CD-Key ของ Your Uninstall มือใหม่ครับ แล้วเชก pm ยังไงครับ รบกวนด้วย

Comment

ท่าน nara เช็ก PM ครับ
                          sigpic

Comment

ขอด้วยคนคับท่าน

Comment

ขอซีเรียล กะยาแก้ไอคับ
                              Last edited by ztarwarz; 24 Dec 2006, 15:15:34.

Comment

ได้รับแล้วครับ ขอบคุณมาก นะครับ

Comment

Working...
                                X