Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายลูกปืนอัดลม เบอร์ หนึ่งและเบอร์สอง

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• slavia ขายแล้ว

Comment

• ลูกปืนเข้ามาแล้วน่ะครับ

Comment

• ดัน รับอรุณ

Comment

• ครับ
          Last edited by cd1999; 2 Dec 2010, 14:28:04.

Comment

• ยิงตายเลยนะเนี่ย TT

Comment

• ครับ
              คนเล่นปืนต้องมีสติ+ความรอบครอบ

Comment

• ลูกตอนนี้เหลือแต่ เบอร์หนึ่งน่ะครับ
                ส่วนปืน AK พับฐานยังอยู่ 4600 พร้อมส่ง

Comment

• Originally posted by cd1999 View Post
                  สนใจปืนสั้นอัดลมดีๆสักกระบอก มีตัวไหนบ้างครับ pmรายละเอียด+วิธีสั่งซื้อมานะ ขอบคุณ
                  PM ไปแล้วน่ะครับ

Comment

• มีลูกเบอร์ 2 มั้ยคับ ของอารายมั่งคับ แล้ว RWS เหลืออารายมั่งคับ

Comment

• Originally posted by xmanja View Post
                      มีลูกเบอร์ 2 มั้ยคับ ของอารายมั่งคับ แล้ว RWS เหลืออารายมั่งคับ
                      มีครับ แต่ของ RWS ไม่มีของมาพักใหญ่ๆแล้วครับ แพงไม่คุ้มค่าขนส่งครับ

Comment

• ส่งของวันนี้

eh580920162th

Comment

• ซั๊กกระบอกดีมั้ยนี่

Comment

• Originally posted by jo_xxx View Post
                            ซั๊กกระบอกดีมั้ยนี่

เอาซิครับ

Comment

• รบกวนถามราคาหน่อยครับ RWS เบอร์ 2 เท่าไรคับแล้วตลับนึงมีกี่ลูก แล้วลูกปืนจะเข้ามาอีกเมื่อรัยคับ

Comment

• Originally posted by xmanja View Post
                                รบกวนถามราคาหน่อยครับ RWS เบอร์ 2 เท่าไรคับแล้วตลับนึงมีกี่ลูก แล้วลูกปืนจะเข้ามาอีกเมื่อรัยคับ

ตอนนี้ RWS ไม่มีเลยครับ มีแต่ สิงโตครับ

Comment

Working...
                                X