Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายลูกปืนอัดลม เบอร์ หนึ่งและเบอร์สอง

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รอดูอยู่เหมืนกันครับ ว่าอะไรเข้ามามั่ง

Comment

• Originally posted by xmanja View Post
      รอดูอยู่เหมืนกันครับ ว่าอะไรเข้ามามั่ง
      ตอนนี้มีแต่ลูกปืนตรา Lion ครับ

Comment

• ดันๆ

Comment

• มีPromotion ป่าวอ่ะคับเผื่อซื้อเยอะอิิๆๆ ช่วยๆๆกันไป

Comment

• Originally posted by xmanja View Post
            มีPromotion ป่าวอ่ะคับเผื่อซื้อเยอะอิิๆๆ ช่วยๆๆกันไป
            ครับถ้าซื้อมากกว่า 10 ตลับลดเหลือตลับล่ะ 120 แถมฟรีอีก 1 ตลับ ฟรี EMS
            เป็น 11 ตลับราคา 1200 พร้อมส่งครับ

Comment

• ดันนิดนึง

Comment

• งั้นสั่งลูกเบอร์ 2 หน่อยครับ 10 ตลับฟรี 1 ตลับรวมเป็น 11 ตลับ 1200 บาท ติดต่อยังงัยอ่ะคับ

Comment

งั้นสั่งลูกเบอร์ 2 หน่อยครับ 10 ตลับฟรี 1 ตลับรวมเป็น 11 ตลับ 1200 บาท ติดต่อยังงัยอ่ะคับ
                  คอนนี้ลูกเบอร์สองมี 2 ตลับเองครับเบอร์หนึ่งพอมีได้ครับ
                  โทรมาเลยครับ 0815336313

Comment

• ราตรีสวัสครับ

Comment

• ขายปืนอัดลม steven เป็นของมือหนึ่งน่ะครับ เบอร์หนึ่ง 5500.- พร้อมส่ง
                      แถมลูก 2 ตลับ ไม่เอาลูกแถม 5300 พร้อมส่งครับ

Comment

• ขึ้นไปๆ

Comment

• ลูกปืนหมดชั่วคราวครับ

ส่วน steven ขายที่ 5300 พร้อมส่งไม่มีลูกแถมครับ

Comment

• มีลูกปืนเบอร์ 1 ของอะไรเหลือบ้างครับ

Comment

• Originally posted by Logistics View Post
                              มีลูกปืนเบอร์ 1 ของอะไรเหลือบ้างครับ
                              ตอนนี้เกลี้ยงเลยครับ ของจะเข้าอีประมาณ สัปดาหน้า

Comment

• up

Comment

Working...
                                X