Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายลูกปืนอัดลม เบอร์ หนึ่งและเบอร์สอง

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by nui0000 View Post
    เอาปืน gamo ตัวเป็นๆ มาให้ดูครับ กระบอกสุดท้ายแล้วน่ะครับ

1. มีอะไรในกล่องบ้าง

2. ด้ามจับปืนแข่งขันเลยครับ ไม้ wallnut

3. ยี่ห้อและรุ่น ยิงด้วย เลเซอร์ ลูปไม่มีสะดุด

ดูรูปอื่นๆได้ที่นี้ครับ http://img28.imageshack.us/gal.php?g=261109162243.jpg

ไม่เอาตัวนี้มาขายอีกหรอ

Comment

• ถ้าลูกเบอร์ 1 เข้ามาแล้วแจ้งด้วยครับ เพราะตอนนี้ลูกหมดซะแว้ว

Comment

• Originally posted by sukwat View Post
        ไม่เอาตัวนี้มาขายอีกหรอ

ถ้ามีการเรียกร้องจากแฟนเพลงก็จะเอาเข้ามาครับ

Comment

• ลดราคา steven เหลือเพียง 5200 พร้อมส่งกันไปเลย

Comment

• ดันๆ

Comment

• เอามาขายเลยเน้นเอาแรง ๆ หน่อยก็ดีนะ

Comment

• ที่เก็บเสียงนี้ ใช้ได้กับปื่นแข่งแนวนี้อย่างเดียวหรอครับ ใช้กับปืนอัดแก๊ส ทั่วไปได้ไหมครับ

Comment

• Originally posted by nui0000 View Post
                  ลดราคา steven เหลือเพียง 5200 พร้อมส่งกันไปเลย

ขายๆ

Comment

• Originally posted by SlimSlotS View Post
                    ที่เก็บเสียงนี้ ใช้ได้กับปื่นแข่งแนวนี้อย่างเดียวหรอครับ ใช้กับปืนอัดแก๊ส ทั่วไปได้ไหมครับ
                    เก็บเสียงตัวไหนเหรอครับ ปกติในการแข่งยิงปืนลมจริงไม่อนุญาตให้มีการกระทำการใดๆกับปลายลำกล้องรวมทั้งการติดที่เก็บเสียงครับ

Comment

• ดันเย็นๆ

Comment

• ดันครับ

Comment

• ลูกปืนจะเข้าวันพุธน่ะครับ มีทั้งเบอร์หนึ่งแล่ะเบอร์สอง

Comment

• ของเข้าแล้วครับ

Comment

• มีลูกปืนอะไรมาบ้างครับ
                              ขอราคาด้วยครคับ

Comment

• Originally posted by Logistics View Post
                                มีลูกปืนอะไรมาบ้างครับ
                                ขอราคาด้วยครคับ
                                Pm ไปแล้วครับ

มีสองตัวครับ RWS หัวตัด 8.2 Gn มีเฉพาะเบอร์หนึ่ง ราคาตลับล่ะ 550
                                Lion หัวโดมทั้งเบอร์หนึ่งและเบอร์สอง ราคาตลับล่ะ 130
                                Last edited by nui0000; 17 Nov 2010, 16:43:17.

Comment

Working...
                                X