Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายลูกปืนอัดลม เบอร์ หนึ่งและเบอร์สอง

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลูกเบอร์ 2 มียี่ห้อไหนบ้างครับลูกสวยๆ เกรดดีๆหน่อยราคาเท่าไร ครับ

Comment

• มาช่วยเปิดร้านขายของครับ UP+

Comment

• ถ้ามีลูกเบอร์1 เกรดแข่งขัน เข้ามา รบกวนแจ้งผมด้วยนะครับ

Comment

• ไม่ได้เข้ามานานเลย ตอนนี้ลูกเกรดแข่งขัน ไม่มีของเลยครับมีแต่ตัว Lion

Comment

• ของหมดชั่วคราวครับเข้าอีกที่ ประมาณ 21-22

Comment

• ลูกปืนเข้าแล้วครับ มีเฉพาะ ลูก Lion เบอร์ 1

Comment

• ดันๆๆ

Comment

• มีปืนแบบไหนขายมั่งอะครับสนใจ มีแบบปั้มด้านหน้ามั้ยครับ

Comment

• ปืนตอนนี้ผมไม่ได้ stock ของครับ ปั้มด้านหน้ายังงัยครับ ตรงกระโจมมือรึเปล่า
                    ตอนนี้เท่าที่มีก็ พวก steven, sharp apace, sharp ดำครับ ปั๊มกระโจมมือทั้งหมดครับ

Comment

• คุณหนุยมีปืนอัดลมเบอร์1สั้นมั้ยคร้บ

คุณหนุยมีปืนอัดลมเบอร์1สั้นมั้ยคร้บ

Comment

• ไม่มีนานแล้วครับ เดี๋ยวผมถามพี่อีกคนให้ครับ ไม่แน่ใจว่าจะมีป่าว

Comment

• รอครับ

รอครับชอบสั้นมียาวอยู่แล้ว

Comment

• แจกคับ 2 ตลับเบอร์หนึ่ง ไม่ส่งมารับเอง ภายในวันพุธ

Comment

• Originally posted by nui0000 View Post
                              แจกคับ 2 ตลับเบอร์หนึ่ง ไม่ส่งมารับเอง ภายในวันพุธ
                              อยากไปรับจัง แต่ไม่มีปืน ฮ่าๆๆ
                              เลยแวะมาดันให้ดีกว่าครับ ^^

Comment

• Originally posted by barekadin View Post
                                อยากไปรับจัง แต่ไม่มีปืน ฮ่าๆๆ
                                เลยแวะมาดันให้ดีกว่าครับ ^^
                                ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
                                X