Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายลูกปืนอัดลม เบอร์ หนึ่งและเบอร์สอง

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลูกปืนหมดชั่วคราว
    เข้าอีกที่ วัน พุธหรือ พฤหัส หน้าครับ

Comment

• กำลังสนใจหาปืนอัดลมเบอร์ 1 มาไว้ใช้ซ้อมยิงสักกระบอก ไม่ทราบว่าพอจะแนะนำได้บ้างไหมครับ งบไม่เกิน 10,000 บาท

เซิร์ชกู๊กเกิลเห็นมีขายกันยี่ห้อ Steven แต่ก็หาซื้อยากพอควร

รบกวนแนะนำผมด้วยครับ

Comment

• Originally posted by thaidude View Post
        กำลังสนใจหาปืนอัดลมเบอร์ 1 มาไว้ใช้ซ้อมยิงสักกระบอก ไม่ทราบว่าพอจะแนะนำได้บ้างไหมครับ งบไม่เกิน 10,000 บาท

เซิร์ชกู๊กเกิลเห็นมีขายกันยี่ห้อ Steven แต่ก็หาซื้อยากพอควร

รบกวนแนะนำผมด้วยครับ
        pm ไปแล้วครับ

Comment

• ลูกอัดลมเบอร์1 มีเข้ามารึยัง แล้วมียี่ห้อไหนบ้างครับ

Comment

• ลูกปืนเข้าแล้วครับ

ทั้งเบอร์หนึ่ง เบอร์สอง

Comment

• ดันนิสนึง

Comment

• ตอนนี้ลูกเบอร์สองหมดแล้วน่ะครับ

Comment

• 12 ตลับสุดท้าย เบอร์หนึ่ง

Comment

• 7 ตลับสุดท้าย

Comment

• ขอราคาด้วยครับ

Comment

• ตอนนี้ เบอร์ 1 มียี่ห้อไหน ราคาเท่าไหร่บ้างครับ ขอรายละเอียดทาง PM ครับ ขอบคุณครับ

Comment

• ขอโทษครับ ที่ตอบช้า ตอนนี้ลูกปืนหมดครับ จะเข้าอีกทีคงพุธหน้าครับ (ตัว Lion)
                          ตอนนี้มีเบอร์สอง RWS ครับ ตลับล่ะ 600 ไม่รวมส่ง

Comment

• ลูกปืนเข้าแล้ว..

Comment

• น่าสนครับ กำลังอยากเปลี่ยนจากปืนจริงมายิงปืนอัดลมอยู่ แต่กลไกมันเป็นอย่างไรครับ ไม่ค่อยทราบเลย อยากได้ความรู้

แล้วราคาลดได้เท่าไรเอาแบบ สุดๆๆๆ

Comment

• Originally posted by Superno View Post
                                น่าสนครับ กำลังอยากเปลี่ยนจากปืนจริงมายิงปืนอัดลมอยู่ แต่กลไกมันเป็นอย่างไรครับ ไม่ค่อยทราบเลย อยากได้ความรู้

แล้วราคาลดได้เท่าไรเอาแบบ สุดๆๆๆ
                                PM ไปแล้วครับ

Comment

Working...
                                X