Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายลูกปืนอัดลม เบอร์ หนึ่งและเบอร์สอง

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by anundaa View Post
    ขอด้วยครับ anundaa@hotmail.com

ตัวนี้ไม่มีเข้ามานานแล้วครับผมหาไม่ได้

Comment

• มีปืนอัดลมรุ่นไหนบ้างคับ เบอร์ 1 ขอรูป และราคา คับ PM หรือ too_tree@hotmail.com

Comment

• Originally posted by nui0000 View Post
        120 ทั้งเบอร์ หนึ่ง เบอร์สองครับ
        1-5 ตลับ + EMS 100
        6-9 ตลับ + EMS 150
        10 ตลับ + 1 ตลับ FREE EMS

ต้องการเยอะโทรมาคุยได้ครับ

ปกติเข้ามาดันเฉยๆวันนี้จะเข้ามาบอกว่าสิ้นเดือนจะเอา lion เบอร์1 lสัก11ตลับ แต่จ่ายเงินแค่ 10ตลับอะครับ
        ลูกของผมใกล้หมดแล้วแฮะๆ Order มาเผื่อผมเลยนะครับ
        Last edited by tsupuntu; 7 Oct 2011, 21:50:15.

Comment

• Originally posted by tsupuntu View Post
          ปกติเข้ามาดันเฉยๆวันนี้จะเข้ามาบอกว่าสิ้นเดือนจะเอา lion เบอร์1 lสัก11ตลับ แต่จ่ายเงินแค่ 10ตลับอะครับ
          ลูกของผมใกล้หมดแล้วแฮะๆ Order มาเผื่อผมเลยนะครับ

มีเรื่อยๆ ครับสั่งเข้ามาได้เลย ^^

Comment

• PM ไปแล้วนะคับ

Comment

• ดันก่อน น้ำจะท่วม55

Comment

• รอสั้นมานาน เลยไปได้ยาว co2 มาแล้วครับ

Comment

• แบบนี้มีไหมคับ

ถ้ามี PM แจ้งด้วยคับ
                  Last edited by ear_2000; 6 Nov 2011, 07:50:42.

Comment

• แต่ก็รอสั้น Co2 อีกนะครับ พอจะมีรุ่นใหนบ้าง...
                    Last edited by teer53; 16 Oct 2011, 18:10:57.

Comment

• Originally posted by teer53 View Post
                      แต่ก็รอสั้น Co2 อีกนะครับ พอจะมีรุ่นใหนบ้าง...

ปืนสั้น เห็นติดต่อมาว่าจะเข้าปีหน้าเลยครับ แต่ พฤจินี้อาจจะเข้ามาตัว สองตัว

Comment

• Originally posted by ear_2000 View Post
                        แบบนี้มีไหมคับ

ถ้ามี PM แจ้งด้วยคับ

ไม่เห็นรูปครับ

Comment

• ตามที่คุยคับ โอนแล้วจะแจ้งคับ
                          Last edited by ear_2000; 6 Nov 2011, 07:50:13.

Comment

• ตอนนี้มีมีลูกเปล่าครับเบอร์2

Comment

• ลูกเบอร์ 2 แบบ 10+1+emsราคาเท่าไรครับ

Comment

• ดันดัน check PM ด้วยครับคุณหนุ่ย

Comment

Working...
                                X