Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายลูกปืนอัดลม เบอร์ หนึ่งและเบอร์สอง

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดันดันดัน

Comment

• Originally posted by ear_2000 View Post
      โอนแล้วคับ ขอ EMS ด้วยคับ ขอบคุณคับ
      ช่วยดัน รับแล้วขอบคุณคับ

Comment

• Originally posted by ear_2000 View Post
        ช่วยดัน รับแล้วขอบคุณคับ
        ขอบคุณมากครับ เรียบร้อยดีน่ะครับ

Comment

• ไม่มีลูกหัวแหลมบ้างหรือครับ..........แถมด้วยดันดันกันไปของแม่นราคาถูก

Comment

• ตอนนี้ไม่มีเลยครับ ลูกปืนเริ่มหายาก

Comment

• ช่วยดันครับ อยากได้ Slavia 631 มีอีกหรือเปล่าหนอ?

Comment

• ตอนนี่มีลูกเบอร์สอง มารึยีงครับผม สนใจค้าบบ

Comment

• Originally posted by nui0000 View Post
                  ปืนสั้น เห็นติดต่อมาว่าจะเข้าปีหน้าเลยครับ แต่ พฤจินี้อาจจะเข้ามาตัว สองตัว
                  ขอรายละเอียดทาง PM ครับ

Comment

• ปืนสั้นมีของหรือยังครับ

Comment

• Originally posted by nui0000 View Post
                      ตอนนี้ไม่มีเลยครับ ลูกปืนเริ่มหายาก
                      มีของแล้วแจ้งด้วยคับ
                      ขอบคุณคับ

Comment

• Originally posted by exsam0083 View Post
                        ตอนนี่มีลูกเบอร์สอง มารึยีงครับผม สนใจค้าบบ

ตอนนี้ลูกเบอร์สองเจ้ามาแล้วน่ะครับ
                        ส่วนสั้นๆ ยังเงียบ ยังงัยจะติดต่อ ท่านที่ต้องการทันทีที่ของเข้าครับ

Comment

• สั้นเข้ามาแล้วน่ะครับ 1377 เพียงตัวเดียวว

Comment

• Cross man 1377 มาแล้วคราบบบ
                            ขนาดเบอร์1 .177 ราคา 7500.- แกะมาถ่ายรูปแล่ะทดสอบยิงและตั้งศูนย์ 5-6 นัดครับ
                            ราคานี้ยังไม่รวมค่าส่งอีก 100 ครับ

Last edited by nui0000; 11 Dec 2011, 01:57:14.

Comment

• 2.

Comment

• ดันๆ หน่อยครับ

Comment

Working...
                                X