Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายลูกปืนอัดลม เบอร์ หนึ่งและเบอร์สอง

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by vendeeman View Post
    รบกวนขอเบอร์ติดต่อ จขกท.ด้วยครับ
    จะสั่งของ ขอด่วนครับ ขอบคุณครับ
    ยินดีครับ
    ศูนย์แปดหนึ่ง ห้าสามสามหกสามหนึ่งสาม

Comment

• โอนเงินให้แล้วนะครับ ถ้าจัดส่งแล้วขอเลขที่ด้วย
      โดน ดัน

Comment

• ได้รับของแล้วครับ เดี๋ยวต้องลอง
        ของมาเร็วทันใจ Thank
        โดน ! ดัน !

Comment

• Originally posted by vendeeman View Post
          ได้รับของแล้วครับ เดี๋ยวต้องลอง
          ของมาเร็วทันใจ Thank
          โดน ! ดัน !
          เรียบร้อยดีน่ะครับ

Comment

• ของหมดชั่วคราวน่ะครับ

Comment

• ของมาเมื่อไหร่แจ้งด้วยนะครับ ราคาเหมือนเดิมหรือเปล่า มือใหม่ครับแจ้งรายละเอียดด้วย

Comment

• Originally posted by aekzzzz5 View Post
                ของมาเมื่อไหร่แจ้งด้วยนะครับ ราคาเหมือนเดิมหรือเปล่า มือใหม่ครับแจ้งรายละเอียดด้วย
                ครับ ราคาเดิม ไม่แน่อาจจะลดลงอีกด้วย

Comment

• ที่สั่งไปตั้งนาน ตอนนี้เพิ่งเข้ามา มีไม่เยอะครับ
                  ตลับล่ะ 450 ทั้งหัวแหลมและหัวตัด (ราคาเข้ามาแพงมากครับแทบไม่ได้อะไรเลย)
                  ค่าจัดส่ง

ต่ำกว่า 4 ตลับ EMS 100 บาท
                  สั่ง 5 หรือ 6 ตลับ EMS 120 บาท
                  ขายให้ได้ไม่เกิน ท่านล่ะ 6 ตลับครับ

ลูกจริงๆ ถ่ายแล้วไม่ชัดดูรูปนี้ไปก่อนน่ะครับ

ส่วนตรา Lion ของขาดน่ะครับกำลังหาให้อยู่ เอาเข้ามายากขึ้นเยอะเลยครับ

ยังงัยจะเร่งหามาน่ะครับ

Comment

• up หน่อย

Comment

• ตอนนี้พวกตลับละ 130 ยังมีเหลือไหมครับ ยี่ห้อไรไม่เกี่ยง

Comment

• แล้วของ GAMO ที่ตลับละ 450 นิมานมีกี่นัดหรอคับ 250 นัดหรอครับ

Comment

• Originally posted by skapperman View Post
                          แล้วของ GAMO ที่ตลับละ 450 นิมานมีกี่นัดหรอคับ 250 นัดหรอครับ
                          ถูกต้องครับ

Originally posted by skapperman View Post
                          ตอนนี้พวกตลับละ 130 ยังมีเหลือไหมครับ ยี่ห้อไรไม่เกี่ยง
                          ตอนนี้ของหมดครับ รอสักพักเดี๋ยวเข้ามาใหม่

Comment

• ออครับๆ งั้นเด๋วผมรอสั่ง พวก ตลับ 130 ซัก 5-10 ตลับดีก่า ผมมันประเภทยิงสิ้นเปลือง
                            เอแต่ขอถามนิดส์นึงครับ ไอ่ GAMO ที่ 450 นี่มันต่างกับแบบทั่วไปยังไงหรอครับ หมายถึงแม่นกว่า หรือยังไงหรอครับ... ฉไนราคามันต่างกันเยอะจัง

Comment

• ปืนตอนนี้มีอยู่บ้างไมครับ ช้วย อัพทีครับ สนใจนะ

Comment

• รอก่อนน่ะครับ ช่วงนี้ยุ่งๆไม่มีเวลาว่างเลย อีกประมาณ 1-2 สัปดาห์ เดี๋ยวจะเอาเข้ามาแล้วครับ

Comment

Working...
                                X