Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายลูกปืนอัดลม เบอร์ หนึ่งและเบอร์สอง

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อลูก ติดต่อ ยังไง งง

Comment

• ตอนนี้มีปืนอะไรเข้าบ้างไหมครับ

Comment

• upppp

Comment

• พ่อค้าปิดกิจการแล้วมั๊ง

Comment

• Originally posted by sukwat View Post
            พ่อค้าปิดกิจการแล้วมั๊ง
            พึ่งจะเข้ามาดู จะปิดซะแล้วเหรอนี่

Comment

• Originally posted by 9.81team View Post
              พึ่งจะเข้ามาดู จะปิดซะแล้วเหรอนี่
              ยังครับ รอของเข้าอยู่ครับ รอนิดนึงน่ะครับครั้งก่อนเข้ามาน้อย หมดไปยังไม่ทันลงบอร์ดเลย
              ต้นเดือน มิถุนา เข้ามาเยอะแน่ครับ

Comment

• รบกวนสอบถามคับ ปืนแบบ pcp มีขายมั้ยครับ

Comment

• อยากทราบราคาลูกปืนลม # 1 2 อย่างครับ
                  1) Gamo dome
                  2) Gamo raptor
                  ราคาเท่าไหร่ครับ ตอบกลับด้วยครับ
                  (eka_noree@yahoo.co.th)

Comment

• ลูกปืนเข้ามาแล้วน่ะครับ

Lion ทั้งเบอร์หนึ่งและเบอร์สอง
                    เบอร์หนึ่ง มี 335 - 370 นัด( ที่ตลับระบุ 500 ) ราคาตลับล่ะ 130 ครับ
                    เบอร์สอง มี 155 - 180 นัด( ที่ตลับระบุ 250 ) ราคาตลับล่ะ 130 ครับ

ราคาค่าส่ง EMS
                    ต่ำกว่า 5 ตลับ EMS 70 บาท
                    สั่ง 6-9 ตลับ EMS 100 บาท
                    สั่งเกิน 10 ตลับ แถม 1 ตลับ ครับ ฟรี EMS

Comment

• ส่วน Gamo ไม่มีของแล้วครับไม่เอาเข้ามาอีกเพราะราคาค่อนข้างสูง 650 ต่อตลับแต่มี 250 นัด

Comment

• up up

Comment

• up ตอนบ่ายๆ

Comment

• up ตอนเช้า

Comment

• คุณพรหมมินทร์ eh140438415th
                              คุณจิระพงศ์ eh407860685th

Comment

• up เที่ยงวัน

Comment

Working...
                                X