Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
    ผมส่ง โตตัสปิ่นเกล้า คนแทบไม่มีเลย เขาบอก ที่ของผมช้า เพาะรอพัดลม จาก สุราษ

cpu จากปกติ 64-70 ตอนนี้ 56-60 การ์ดจอ จากปกติ 64-70 ตอนนี้ 57-65
    เห็นใหม ถ้าเอาเข้าศูนย์ตั้งแต่แรก ก็ไม่ต้องนั่งซีเรียสทำนู่นทำนี่มาตั้งนาน

Comment

• ขอ Driver 10.7 XP แบบโมหน่อยได้ป่ะครับ 32bit ครับรบกวนด้วยครับ หรือไม่ก็ 10.6 ก็ยังดี 10.7 มานเป็น bata อยู่ป่ะครับ
      Last edited by XSoFTz; 7 Aug 2010, 19:09:38.

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
        ผมส่ง โตตัสปิ่นเกล้า คนแทบไม่มีเลย เขาบอก ที่ของผมช้า เพาะรอพัดลม จาก สุราษ

cpu จากปกติ 64-70 ตอนนี้ 56-60 การ์ดจอ จากปกติ 64-70 ตอนนี้ 57-65

ใช่แล้วเอาเข้าศูนย์ ตั้งแต่แรก ก็หายห่วงแล้ว

มีประกันให้ใช้ก็ใช้ไป ผมว่าจะเอาไปเข้าอยู่ อิอิ

Comment

• Originally posted by XSoFTz View Post
          ขอ Driver 10.7 XP แบบโมหน่อยได้ป่ะครับ 32bit ครับรบกวนด้วยครับ หรือไม่ก็ 10.6 ก็ยังดี
          ลองโหลดทีนี่ดู
          http://www.driversdown.com/drivers/A...er_94750.shtml
          คลิกตรง ATI Mobility Catalyst driver 10.7a Windows XP(32/64) อ่ะ

Originally posted by parinnaruk View Post
          สวัสดีจ้าท่านประธาน มีเรื่องสอบถามเกี่ยวกับการ oc vga ท่านประธานใช้อยู่ได้ oc ไหม

อยากทราบผลเสียที่จะเกิดขึ้นอะจ้า

เห็นหลายท่าน oc กัน อยากทดลองบ้าง
          ผลเสียคือร้อนขึ้นนิดหน่อย อิอิ คล็อกพอหอมปากหอมคอครับ เพิ่มอย่างละ 50 MHz ลื่นขึ้นหน่อย
          บางเกมจากที่ค่อนข้างกระตุกนิดๆ กลายเป็นหายกระตุก

Originally posted by ScaryReaDy View Post

สงสัยของผมรอพัดลมเหมือนกัน คงได้อีกไม่นาน

Comment

• Originally posted by natoff View Post
            เห็นใหม ถ้าเอาเข้าศูนย์ตั้งแต่แรก ก็ไม่ต้องนั่งซีเรียสทำนู่นทำนี่มาตั้งนาน
            ตอนแรกไม่รู้มีไกล้บ้าน เลยขี้เกียจ อิอิ

Originally posted by MIRAGE2000 View Post
            ใช่แล้วเอาเข้าศูนย์ ตั้งแต่แรก ก็หายห่วงแล้ว

มีประกันให้ใช้ก็ใช้ไป ผมว่าจะเอาไปเข้าอยู่ อิอิ

Originally posted by V-FrIeNd View Post

สงสัยของผมรอพัดลมเหมือนกัน คงได้อีกไม่นาน
            สู้ๆ ท่านประธาน

Comment

• ขอให้ได้ก่อนวันพฤหัสล่ะกันไม่งั้นติดหยุดวันแม่อีก - -*

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                ขอให้ได้ก่อนวันพฤหัสล่ะกันไม่งั้นติดหยุดวันแม่อีก - -*
                เอาใจช่วยครับ ผมก็เคยเอาไปซ่อม เดือนกว่าๆ แทบขาดใจ งานไม่ต้องทำกันพอดี เลยคิดว่าต้องมีเครื่องสำรอง แม้จะเก่าแต่ก็ยังดีกว่าไม่มีครับ

Comment

• งานเข้า โดนบังคับขาย G455 ............

ถามร้านบอกว่า G465 ไม่มี Bluetooth อีก

เอาไงดี กัดฟันจ่าย เอาพวก x3 เลยจะดีไหม 5555 แต่เห็นว่า batt อยู่ได้แค่ 2.3 ชมเอง T_T

ปล อยากได้แบบ 0% มีร้านไหนบ้างไหมครับ

ขอบคุณครับ

Comment

• ผมคิดว่าถ้าไม่มี PC นี่คงอกแตกตายแน่ - -*

Comment

• Originally posted by น้อง Za... View Post
                      งานเข้า โดนบังคับขาย G455 ............

ถามร้านบอกว่า G465 ไม่มี Bluetooth อีก

เอาไงดี กัดฟันจ่าย เอาพวก x3 เลยจะดีไหม 5555 แต่เห็นว่า batt อยู่ได้แค่ 2.3 ชมเอง T_T

ปล อยากได้แบบ 0% มีร้านไหนบ้างไหมครับ

ขอบคุณครับ
                      0% บัตรเครดิตหรอครับ
                      HardwareHouse รู้สึกจะ 0% 10 เดือนนะครับ เฉพาะบัตรกรุงศรีสมาร์ทแพลนแล้วก็บัตรเซนทรัล
                      ส่วน 6 เดือน ก็มีหลายที่

Comment

• ได้ยินมาว่า X3 ตอนนี้ของขาดตลาด อาจจะหายากนิดนึงน่ะคับ

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                          ได้ยินมาว่า X3 ตอนนี้ของขาดตลาด อาจจะหายากนิดนึงน่ะคับ
                          สงสัยขายดีจัดจนขาดตลาด

Comment

• จากข้อมูล

ท่านประธานว่าควรกดเท่าไรดี แล้วถ้าอาการผิดปกติคืออะไรเอ่ย อยากลองเล่นแต่กลัวพังจังเฮะ 55

Comment

• 4551G ของผมก็ 0% กับ firstchoice นะครับ

Comment

• ตกลง 465 มันมี Bluetooth ไหมหว่า น้องที่ร้านบอกไม่มี

Comment

Working...
                                X