Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• lenovo z475 16,900 ก็โอเคนะเร็วดี ไม่ร้อนมาก สวยด้วย เพราะปกติเล่นเกมก็ใช้ pc อยู่แล้ว

Comment

• ^

ผมไม่เก็ตครับ หมายความว่าไงเนี่ย - -' เห็นยังมาถามอยู่เลยว่า Z475 ใช้ดีมั้ย เอ่อ
      http://www.overclockzone.com/forums/...ad.php/1526279

สรุปจะซื้อหรือยังไง ก็ถามให้เพื่อนๆ แนะนำได้นะครับ แต่ผมไม่กล้าตอบในกระทู้อ่ะ - -' ใช้แค่ K43TA

Comment

• ขอถามหน่อยครับ ASUS K43TA กับ K53TA ใช้ไบออสตัวเดียวกันเหรอครับ

พอดีว่าจะอัพจาก 205 ไป 207 ผมเข้าเว็บ ASUS ไปของของรุ่น K53TA มา

แต่ชื่อไฟล์มันเป็น K43TA อ่ะครับ เลยสงสัยนิดหน่อย

Comment

• ตัวเดียวกันครับ

Comment

• ครับผม ขอบคุณมากครับ

Comment

• โหด

Comment

• "เพลีย"

Comment

• Originally posted by Zyxzenze View Post
                  "เพลีย"
                  ขอบคุณครับเพ่ ได้ลอง xp mode ละ หลังจากโง่มาปีกว่าๆ 5555+

Comment

• โอ้ย XP Mode ไม่เพลีย

ผมเพลียเรื่องช่างซ่อมเดลล์ 555555

Comment

• สอบถามครับ กำลังจะไปถอย ASUS K43TA รองาน commart ดี หรือ ซื้อเลย ดี แนะนำ ทีครับ

Comment

• Originally posted by Zyxzenze View Post
                        โอ้ย XP Mode ไม่เพลีย

ผมเพลียเรื่องช่างซ่อมเดลล์ 555555

Originally posted by crimsun25 View Post
                        สอบถามครับ กำลังจะไปถอย ASUS K43TA รองาน commart ดี หรือ ซื้อเลย ดี แนะนำ ทีครับ
                        มั่วเเต่รออยู่ ระวังจะไม่มีขายนะครับ -*-

Comment

• เมื่อไร ASUS จะปล่อย A8 หน่อ ^^

Comment

• เมืองไทยไม่ค่อยเอาตัวดีๆ มาขายหรอกครับ - -'

จะสอย A8 แนะนำซัมซุงโลด การ์ดจอแรงดี แต่ถ้าจะเอาประกันต่อได้ก็ต้อง Acer ล่ะครับ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                              2.4 ไฟ 1.15v น่าจะเอาอยู่
                              ทำอะไรผิดตรงไหนนิ ไม่ได้สักที เหอๆๆ

Comment

• จะมีผลเทสหลุดมาไหมเนี่ย สำหรับเจ้า Mobile Trinity (Piledriver Core) แพลตฟอร์ม Comal

เริ่มเข้าสู่ขั้นตอนการผลิตแล้ว คงได้เห็นตัวเป็นๆมกราคม 2555

มี APU 4.5W ด้วยวุ้ย 2 คอร์ คงลงแท๊ปเล็ต

คงเริ่มวางขายจริงๆจังๆช่วงเดือน เมษายน-พฤษภาคม 2555
                                Last edited by V-FrIeNd; 3 Nov 2011, 12:55:59.

Comment

Working...
                                X